Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Sao mình gõ trên soft xiaoa cứ được khoảng 1000 lại bị khóa vậy nhỉ
đấy là bạn mở nhiều acc gõ không kịp nên bị block acc. Khi ct load nhanh thì nên mở ít acc thôi, time gõ của xiao ko chính xác mấy đâu.

mn cho mh hỏi, mh mới quay lại gõ captchatypers nó hiện ra mấy cái hình và khung text thì mh gõ j ah ,code bác sỹ k nhìn dc thì gõ gì ? tks
bạn up ảnh lên để ae cùng giải quyết nào :)

Bật 60acc vẫn chiến được speed 22 (hơi khiêm tốn.)

acc mình limit 25acc chán quá, nhiều khi chậm rì mà có 25 acc :(

acc mình limit 25acc chán quá, nhiều khi chậm rì mà có 25 acc :(
có acc limit 25 acc con ah. Bảo bác nguyenduong cấp cho cái panel 100acc đê :D

bác @nguyenduong cấp cho panel 100acc được ko bác!

có phương pháp gõ nhiều acc CT mà khi code ra nhiều gõ không kịp ko sợ bị bann nick :D

Cách nào vậy bác, em gõ CT trên soft XD hay bị block nick khi load nhiều id vào. Bác hướng dẫn em với, thanks bác
Có thời gian mình sẽ up video lên. Quan trọng là speed gõ phải nhanh một chút (tại thời điểm load nhanh speed ước tính phải >30) thì mới chiến được 50-60 acc cùng lúc :D. CT ăn gian code nhiều nên phải gõ càng nhanh càng tốt, sai vài code hay bỏ qua code quá dài sẽ ko sao cả. :D

Có thời gian mình sẽ up video lên. Quan trọng là speed gõ phải nhanh một chút (tại thời điểm load nhanh speed ước tính phải >30) thì mới chiến được 50-60 acc cùng lúc :D. CT ăn gian code nhiều nên phải gõ càng nhanh càng tốt, sai vài code hay bỏ qua code quá dài sẽ ko sao cả. :D
Tưởng bác có mẹo gì hay chứ như bác nói chỉ dành cho pro cap thôi, còn em mới gõ mà chơi 50, 60 id thì chắc chết, mà bác đào đâu ra id nhiều thế, em xin reg mãi họ mới cho panel 10id thôi.

Tưởng bác có mẹo gì hay chứ như bác nói chỉ dành cho pro cap thôi, còn em mới gõ mà chơi 50, 60 id thì chắc chết, mà bác đào đâu ra id nhiều thế, em xin reg mãi họ mới cho panel 10id thôi.
:D. Acc lập từ lâu rồi. bjo 50-60 id có lúc ko có code mà gõ ấy chứ. :D. Speed Mình vẫn chưa bằng các bác Pro được. Các ấy toàn speed >30, mình đc có >20 thôi :D.

Đã có video giúp các bạn hạn chế bị bann acc con và bann panel. Điều qua trọng vẫn là speed và độ chình xác của các bạn. Mình không phải pro nên biết đến đâu thì up lên cho các bạn tham khảo. :)

Đã test với 20 acc khi code ra liên tục trong thời gian dài (>10 phut) thì speed chiến ổn định là 30, tốt nhất là >35. :D
ct sp 24.png

Làm cap thì quan trọng nhất là speed và độ chính xác. Thiếu 1 trong 2 cái đó thì làm sao mà kiếm ăn được :D. Speed quá chậm mà captchatypers lại load chậm nữa nếu không làm nhiều acc thì 1 ngày chắc chỉ kiếm được bát mì tôm chống đói thôi :D. Muốn tăng speed thì nên luyện đánh máy thường xuyên trên mấy trang kiểm tra tốc độ đánh máy. Lâu dần rồi sẽ gõ được nhanh.

Đã có video giúp các bạn hạn chế bị bann acc con và bann panel. Điều qua trọng vẫn là speed và độ chình xác của các bạn. Mình không phải pro nên biết đến đâu thì up lên cho các bạn tham khảo. :)
oh cái này thì mình làm được
để test lại
khekhe

có ai làm trên soft xd bị out giữa chừng không vậy?

bác sử dụng soft gì thế
cho em hỏi luôn giờ xài sòft nào free không
em sử dụng máy quán net để làm
Soft XD thôi. add nhiều acc quá nên thỉnh thoảng cũng bị out (khoảng 1 lần 1 ngày :D). Mua key trực tiếp trên site với giá 0.5PM hoặc gửi bác @xuanduc987 thẻ đt 10k kèm theo code soft thì bác ấy gửi key cho. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,294
170,425
Latest member
devsang

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom