Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

các bác cho em hỏi. Em gõ CT trên soft xuân đức. nó cứ load recaptcha. em chỉ muốn làm cap thường thôi vì đang đánh cap thường sang click recaptcha mất time quay vào gõ cap thường sợ không kịp. mà cứ gõ cap thường bỏ mặc recaptcha nó load sợ skip nhiều nó ban nick. vậy em muốn hỏi các bác là có cách nào để nó chỉ load cap thường thôi không. mà nếu không có cách nào cứ để nó load recaptcha thì có bị khoá id không ak. thanks các bác nhiều

cho hỏi tại sao captcha lại ko load đk vậy mọi người

cả nhà cho e hỏi capthatypers còn pay ko ah. hii e thấy nó load cũng nhanh nnưng ko bit tình hình xiền thế nào. bác nào làm cái này mách dùm e nhé. Cảm ơn ah

cả nhà cho e hỏi capthatypers còn pay ko ah. hii e thấy nó load cũng nhanh nnưng ko bit tình hình xiền thế nào. bác nào làm cái này mách dùm e nhé. Cảm ơn ah
Vẫn pay bình thường nha bạn.

captchatypers thanh toán trong bao lâu kể từ khi request vậy mọi người?
Mình panel có 10id trong đó 1 id bị banned thì vẫn request bình thường đc hả mn?
tiền của id baned có đc tính không? hay phải xóa id đó thì mới tiếp tục request đc nhỉ

captchatypers thanh toán trong bao lâu kể từ khi request vậy mọi người?
Mình panel có 10id trong đó 1 id bị banned thì vẫn request bình thường đc hả mn?
tiền của id baned có đc tính không? hay phải xóa id đó thì mới tiếp tục request đc nhỉ

Thường thì khoảng 24h từ lúc request, còn PM thì đôi khi phải chờ hơi lâu
1 ID bị banned thì sẽ k đc paid, k cần xoá để request

xoá nó mới hết hiển thị banned chứ bạn? Vậy sao để pay bạn ơi
Nó k pay cả panel vì có id bị banned hay là k pay cho id banned đó thôi bạn

xoá nó mới hết hiển thị banned chứ bạn? Vậy sao để pay bạn ơi
Nó k pay cả panel vì có id bị banned hay là k pay cho id banned đó thôi bạn
ID nào bị banned thì ko trả tiền ID đó thôi.

p5i4BO

p5iGSG

Mình mới tập tành Capcha. Sao cái này chưa cho rút là sao vậy. Ai giúp đỡ với. Mới gõ xong hôm nay
p5iGSG

p5i4BO

nay e mới vào ct, sao chọn hình cần thận đến mấy vẫn sai phải làm đi làm lại rất lâu mới dc một lần đúng??????????????????????????????

vãi ông chứ toàn thế giới...
chỉ hỗ trợ vcb, baokim thui nhé
Mod ơi, mình có cái tài khoản teamadmin reg lâu rồi mà chưa làm bao giờ, giờ tạo tài khoản con như nào vậy

soft nó thì cũng dc, mà chỉ làm dc 1 acc thui, mà vẫn ức nhất là RC , chậm +ẩn+ tiếp theo
bác có đang làm k? recaptcha gõ ngày đc 3-5$ k bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom