Cần sư phụ hướng dẫn kím 2$/ngày

Thú thật với các bác em bước vào MMO từ năm lớp 7 => vẫn 12 năm liền học sinh giỏi :D Quan trọng là mình xác định hướng đi cho đúng, làm việc MMO này có lâu dài với ta không??? Đâu mới là mục đích cuối cùng :3
Em không ủng hộ cũng không bác bỏ ý kiến học cho giỏi đã rùi hãng làm MMO vì kỳ thực năm 12 cùng với sự sụp đổ của LR em đã bỏ MMO để chú tâm vào thi ĐH :D Lên ĐH vì thời gian học k cố định, nên người ta không nhận mình làm thêm được :( Một phần là do em chỉ làm mùa vụ, do thường về quê :p Bác nào xin việc làm thêm chắc hiểu :(
Và từ đó trở lại MMO, với kinh nghiệm đã cũ... Update tình hình hiện tại, tool, sock, ssh.. cũng mất gần tuần :D Đổi lại sau 2 tháng trở lại đã có đc thu nhập khá :D

e mới học cấp 2, thi thoảng e có đóng phim xx mà người ta toàn quỵt tiền :( ai chỉ e kiếm vài k$ 1 tháng với :(
phim xx là phim cấp 2 hở bác..hehe...chắc là nhiều tiền hơn phim xxx rồi..:p

Thật sự không hi vọng các bé cấp 2, cấp 3 chọn mmo làm nghề chính, vì mmo có thể tháng này bạn kiếm vài trăm, vài ngàn $, nhưng không mang tính lâu dài. Bù lại, khi ra làm thực tế, các bạn sẽ có được những kinh nghiệm phong phú, tăng khả năng giao tiếp, thích nghi với nhiều phức tạp của cuộc sống. Hơn nữa nếu làm cho nhà nước, sau này về già các bạn còn có lương hưu, ngày lễ còn có thưởng thêm. Như mẹ mình làm cho nhà nước, bây giờ về hưu mỗi tháng ngồi không đã có 10 triệu rồi :) 75% lương hưu thôi.

Có thẻ ra ngoài làm lương sẽ không nhiều như ngồi nhà mmo, nhưng mình có thể lấy mmo làm nghề tay trái, còn nghề lâu dài vẫn là ra ngoài lăn xả vào cuộc sống. Đó là mình xác định tính lâu dài thôi, còn mấy thím thích ngắn hạn thì không cần quan tâm comment này :D:D:D

p/s: chị có thể giúp em ngồi không kiếm 1-2$/ngày, có hứng thú thì cứ pm :D

mình thì nghĩ là vốn 50$ trở xuống ko phải là khó kiếm vs 1 người , kể cả học sinh , sinh viên :). nên có 1 chút vốn đó đi lên học hỏi . chứ ai xui người đi gõ captcha bao giờ . bạn gõ đi rồi bạn thấy à . được 1-2$ thì ko đủ tiền chữa lưng + tay + mắt :)
Đã từng gõ capt hơn 1 năm rồi nè bạn, :(
Mắt 10/10, ko thấy bị bệnh gì về lưng, tay mắt, chỉ bị less thôi ra đường toàn tia gái đẹp ko àh :oops::oops::oops:

CHUẨN, câu này nói chí phải, chơi MMO mà không có 2 thứ đó thì tốt nhất đánh catpcha cho lành
Đánh captcha giờ cũng khó lắm đó bạn :D:D:D
Mình mới ghé thread Pix thấy hết proxy với soft giờ chơi trình duyệt mở web với auto chuyển tab rối mù, hóng tình hình tý mà nhìn xong thấy nản luôn :(:(:(

Thật sự không hi vọng các bé cấp 2, cấp 3 chọn mmo làm nghề chính, vì mmo có thể tháng này bạn kiếm vài trăm, vài ngàn $, nhưng không mang tính lâu dài. Bù lại, khi ra làm thực tế, các bạn sẽ có được những kinh nghiệm phong phú, tăng khả năng giao tiếp, thích nghi với nhiều phức tạp của cuộc sống. Hơn nữa nếu làm cho nhà nước, sau này về già các bạn còn có lương hưu, ngày lễ còn có thưởng thêm. Như mẹ mình làm cho nhà nước, bây giờ về hưu mỗi tháng ngồi không đã có 10 triệu rồi :) 75% lương hưu thôi.

Có thẻ ra ngoài làm lương sẽ không nhiều như ngồi nhà mmo, nhưng mình có thể lấy mmo làm nghề tay trái, còn nghề lâu dài vẫn là ra ngoài lăn xả vào cuộc sống. Đó là mình xác định tính lâu dài thôi, còn mấy thím thích ngắn hạn thì không cần quan tâm comment này :D:D:D

Sư tỷ, chỉ em cách kiếm thêm 1,2$ / ngày với, đói gần chết rồi :(:(:(

cần vốn gì ko chị

nó là bạn tạo 1 blog , xong bạn đăng ký các net để họ đưa cho bạn cái banner quảng cáo của họ . mình treo quảng cáo đó lên blog của mình . xong ăn tiền mỗi lượt click . tuy nhiên lấy đâu ra click :) , thì cái tool traffic của bác thanhsp42 nó sẽ lo việc click cho bác :) . mà đú mé nhắc đến cái tool mà bực , bảo trì 2 hôm nay làm ko được xu nào :(

Đánh captcha giờ cũng khó lắm đó bạn :D:D:D
Mình mới ghé thread Pix thấy hết proxy với soft giờ chơi trình duyệt mở web với auto chuyển tab rối mù, hóng tình hình tý mà nhìn xong thấy nản luôn :(:(:(

Sư tỷ, chỉ em cách kiếm thêm 1,2$ / ngày với, đói gần chết rồi :(:(:(
Ngày chị kiếm đc có 1$, làm sao chỉ em bây giờ, hay là 2 chị em mình chia nhau mỗi đứa 0.5$ đi, đủ mua 4 gói Hảo Hảo rồi

cần vốn gì ko chị
Ngày 1-2$ mà còn cần vốn thì đc bao nhiu :oops::oops:

Ngày chị kiếm đc có 1$, làm sao chỉ em bây giờ, hay là 2 chị em mình chia nhau mỗi đứa 0.5$ đi, đủ mua 4 gói Hảo Hảo rồi View attachment 43669

Ngày 1-2$ mà còn cần vốn thì đc bao nhiu :oops::oops:
chị làm gì cho em theo làm với :):)

mình thì nghĩ là vốn 50$ trở xuống ko phải là khó kiếm vs 1 người , kể cả học sinh , sinh viên :). nên có 1 chút vốn đó đi lên học hỏi . chứ ai xui người đi gõ captcha bao giờ . bạn gõ đi rồi bạn thấy à . được 1-2$ thì ko đủ tiền chữa lưng + tay + mắt :)
Ngày chị kiếm đc có 1$, làm sao chỉ em bây giờ, hay là 2 chị em mình chia nhau mỗi đứa 0.5$ đi, đủ mua 4 gói Hảo Hảo rồi View attachment 43669

Đang ngồi xem youtube học cách đan sọt chuẩn bị mang đi úp còn xui ăn mỳ cho mụn tùm lum hả, thấy cái status hôm bữa nghi chuẩn bị giật bồ mình nên xui dại quá :mad::mad::mad:

Bữa giờ ăn chay 3 hôm mà muốn chết, cảm thấy máu ko lên đc não rồi đây nè, ko có thịt ăn là người cứ ngu ngu ko có làm đc gì hết :oops::oops::oops:

Có phải sư tỷ dạy chơi HYIP với social ko? Phải thì bảo em chuẩn bị bái sư nha

Announcements

Forum statistics

Threads
420,803
172,876
Latest member
JimCarr3y

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week