Cần sư phụ hướng dẫn kím 2$/ngày

em sv năm nhất. mang tiếng học cntt mà chưa kiếm đc đồng nào từ mmo. cần lắm 1 sư phụ chỉ giáo. tháng 5 700k đủ tiền phòng trọ thôi ạ

Mình cũng là sv kiếm tiền ăn qua bữa , có tham gia trc các bạn 1 thời gian thôi . bạn nào muốn làm CPM thì pm mình . vốn chỉ cần khoảng 20$ 1 ngày làm được 2$ .

MMO chỉ dành cho nhưng người có vốn và đầu có sạn thôi bạn à...nếu bạn có 1 trong 2 hoặc cả 2 thứ đó thì hãng nghĩ đến tham gia mmo...còn nếu bạn ko có cả 2 thứ đó thì khó có thể kiếm đc nhiều $ từ mmo lắm ngược lại lại còn mất thời gian với nó mà chả được ích gì...và cách tốt nhất là lo học đi thì hơn

MMO chỉ dành cho nhưng người có vốn và đầu có sạn thôi bạn à...nếu bạn có 1 trong 2 hoặc cả 2 thứ đó thì hãng nghĩ đến tham gia mmo...còn nếu bạn ko có cả 2 thứ đó thì khó có thể kiếm đc nhiều $ từ mmo lắm ngược lại lại còn mất thời gian với nó mà chả được ích gì...và cách tốt nhất là lo học đi thì hơn
CHUẨN, câu này nói chí phải, chơi MMO mà không có 2 thứ đó thì tốt nhất đánh catpcha cho lành

CHUẨN, câu này nói chí phải, chơi MMO mà không có 2 thứ đó thì tốt nhất đánh catpcha cho lành

mình thì nghĩ là vốn 50$ trở xuống ko phải là khó kiếm vs 1 người , kể cả học sinh , sinh viên :). nên có 1 chút vốn đó đi lên học hỏi . chứ ai xui người đi gõ captcha bao giờ . bạn gõ đi rồi bạn thấy à . được 1-2$ thì ko đủ tiền chữa lưng + tay + mắt :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,875
Latest member
NGUYENPHUTHUAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back