Help Cảm nhận sau khi đăng topic tuyển mem !

Thánh này vô topic kêu định nhận dạy mà vì mỗi tấm hình hotgirl thế là out không 1 lời từ biệt......
@@ , hôm đó ghé topic thấy bạn đang đăng tin tìm sư phụ và post mấy cái hình hot girl, mình khi đó vui vui tính nhận đệ mà nhìn thấy mấy nhỏ chân dài đẹp quá nổi máu gato nên đổi ý đó mà, :(:(:(

@@ , hôm đó ghé topic thấy bạn đang đăng tin tìm sư phụ và post mấy cái hình hot girl, mình khi đó vui vui tính nhận đệ mà nhìn thấy mấy nhỏ chân dài đẹp quá nổi máu gato nên đổi ý đó mà, :(:(:(
Chính vì lý do đó mà
Chúng ta không gặp được nhau
Có lẽ do không gặp may......
Biết nói câu gì đây,,,

Đắng lòng thanh niên tuyển mem tuyên nguyên group học chùa :p

:), Bạn nói đúng, tuần đầu tiên mình capt Kolo, 1 acc bị ban, 1 acc đc 2 xu, AMT về 40k, mừng rơi nước mắt mặc dù hoàn cảnh mình ko hề khó khăn và khi đó mới tin kiếm tiền online có thật. Sau này làm nhiều mảng mmo khác nhưng chủ yếu là offer , mình nhận đc những số tiền lớn hơn rất nhiều, mỗi lần rút tiền về cũng rất vui nhưng nó thực sự ko có cảm giác hạnh phúc rớt nước mắt như lần đầu tiên có 40k đó, sau những cái proof vài k $ là bao tâm huyết nghiên cứu, những đêm chỉ ngủ vài ba tiếng

PS: dành cho vài bạn nói con gái mmo dễ xin việc, mình ko rõ thực hư nhưng có nhiều mem nữ vẫn solo, riêng sếp mình có lấy 3 Mem nam. 2 mem nữ, tính ra số lượng Mem nam đông hơn. Vài pro nói với mình, họ chọn Mem ko phụ thuộc Mem nam hay nữ mà chọn dựa vào mấy yếu tố:

1. Trung thành và thật thà, dù ôm tool, và biết rành hết về lĩnh vực họ làm nhưng ko share ai dù thân thiết tới đâu, ko tách ra solo dù đủ lực làm 1 mình.
2. Năng lực làm việc, hiệu quả công việc đạt đc mỗi tuần, chủ yếu lấy người chăm chỉ
3. Thông minh và biết qua về IT, hướng dẫn sử dụng tool đỡ mất thời gian và hiệu quả đạt đc cao
4. Tôn trọng tuyệt đối Rule đề ra, ko tham lam, ko ăn liều kẻo ban acc liên lụy team

Các pro thường theo dõi 1 Mem nào đó khá lâu trước khi có y định thu nhận làm đệ tử, ko đơn giản là chọn Nam hay Nữ vì bí kíp của họ đáng giá hàng chục ngàn $, ko đơn giản là thích giao ai thì giao chỉ vì đó là Mem nữ :D:D:D
Gái thông cảm, giai mmo này F.A nhiều quá nên cứ nghĩ là con gái thì làm việc dễ hơn.nói ko ngoa chứ mmo này mình biết đầy pro là nữ, và bởi vì họ là con gái nên họ nỗ lực gấp 5 gấp 10 lần con trai để được thành công. Các bạn nam ko nên coi thường chị em chúng tớ đâu đấy :)). Con gái mmo lép vế về số lượng so vs các bạn nam thôi, chứ chất lượng chưa chắc đã lép đâu nha :D

Gái thông cảm, giai mmo này F.A nhiều quá nên cứ nghĩ là con gái thì làm việc dễ hơn.nói ko ngoa chứ mmo này mình biết đầy pro là nữ, và bởi vì họ là con gái nên họ nỗ lực gấp 5 gấp 10 lần con trai để được thành công. Các bạn nam ko nên coi thường chị em chúng tớ đâu đấy :)). Con gái mmo lép vế về số lượng so vs các bạn nam thôi, chứ chất lượng chưa chắc đã lép đâu nha :D
mình thấy công việc nào đi chăng nữa, thì con gái vẫn chăm chỉ nhiều hơn con trai :D
có riêng nghề đầu bếp, thì mình thấy con trai nhỉnh hơn chút xíu :p

mình thấy công việc nào đi chăng nữa, thì con gái vẫn chăm chỉ nhiều hơn con trai :D
mình có chơi vs 1 chị ở trên này, hai ce thân nhau hay nc facebook. Chị ấy hơn mình có 1 tuổi thôi nhưng tính tới hiện tại tài sản của chị ấy lên tới con số hàng tỉ ( òoàn bộ tiền kiếm đc từ mmo nhé). Nhưng chị ấy vẫn ngày ngày chăm chỉ đi làm, cày faucet v..v và chị ấy luôn nói 1 câu là bất kì cv gì dù chỉ kiếm ra vài nghìn đối với chị cũng vẫn là kiếm tiền . lương và tiền mmo của chị ấy mình chắc chắn 1 tháng ko dưới 2k$, nhưng chị ấy vẫn chơi nhiều thứ linh tinh... Rất nhiều thứ mình cứ nghĩ là nó bé xíu, nhưng cũng đem lại cho chị ấy được vài trăm $ 1 tháng. và mình thực sự khâm phục chị ấy về tính chăm chỉ :D

mình có chơi vs 1 chị ở trên này, hai ce thân nhau hay nc facebook. Chị ấy hơn mình có 1 tuổi thôi nhưng tính tới hiện tại tài sản của chị ấy lên tới con số hàng tỉ ( òoàn bộ tiền kiếm đc từ mmo nhé). Nhưng chị ấy vẫn ngày ngày chăm chỉ đi làm, cày faucet v..v và chị ấy luôn nói 1 câu là bất kì cv gì dù chỉ kiếm ra vài nghìn đối với chị cũng vẫn là kiếm tiền . lương và tiền mmo của chị ấy mình chắc chắn 1 tháng ko dưới 2k$, nhưng chị ấy vẫn chơi nhiều thứ linh tinh... Rất nhiều thứ mình cứ nghĩ là nó bé xíu, nhưng cũng đem lại cho chị ấy được vài trăm $ 1 tháng. và mình thực sự khâm phục chị ấy về tính chăm chỉ :D
Like Like :D

giỡn hoài ko đc siêng thôi , chứ nấu ăn ngon hơn gái nhiều :D

Trưa nay mát mẻ ngồi viết một bài cảm nhận sau khi đăng topic " tuyển mem off hướng dẫn đầy đủ ".

Số lượng người pm mình phải nói là đếm k xuể..và qua bao cuộc nói chuyện thì mình tuyển đc 5 người

Cất công bỏ cả ngày ra dạy và hướng dẫn tận tình. Xong đâu vào đấy thì mình thấy thoải mái tình thần rất nhiều và kêu họ cố làm đi..nếu có kết quả tốt sẽ kiếm đc nhiều hơn.

Và kết quả là sáng hôm sau mở mắt bật net coi thì: Balance 6$ của ngày hôm trước mình làm mẫu.

Đ** M*...Lúc xin vô làm nói dữ dằn mạnh mỏ lắm..mình siêng năng chăm chỉ bla bla

Sau topic đó mình mất lòng tin vào cái gọi là newbie chăm chỉ rất nhiều.

Lời sau cùng chỉ muốn nhắn nhủ với những ai đang có ý định tuyển mem trên này cần suy nghĩ lại và nên chọn đúng đối tượng tin tưởng.

Xui là mình chưa tìm đúng người

Good luck everyone !!!

Up cái ảnh cho newbie phấn khởi. Ai muốn theo làm lần này mình sẽ lấy phí nhé. Đừng gạch nữa please

phí là bnhju bác cho em ké với em rảnh ngày 4-5h em làm thêm trong thời gian rảnh nếu làm ổn định thì 24h cũng có thể:) bác cho em biết với nhé vào mmo lâu rồi 1k2 post mà k học đc gì hix

phí là bnhju bác cho em ké với em rảnh ngày 4-5h em làm thêm trong thời gian rảnh nếu làm ổn định thì 24h cũng có thể:) bác cho em biết với nhé vào mmo lâu rồi 1k2 post mà k học đc gì hix
mới hùa vào chửi mình mà h lại xin hề...có ý định chơi xỏ nữa à

chửi gì bác cái bác cr7 gi ấy chứ em nói bác hùi nào:eek: hay bác trung nói bác à:eek: 2011 sao mà đi học offer em nói là mấy bác học trc rồi làm thế newbie như bọn em ai tin mà dạy nữa :)

Về việc chăm chỉ thì phần đông con gái hơn con trai, còn sự nhạy bén và suy luận logic thì phần đông con trai hơn con gái. Có 1 điều thấy cũng lạ, mấy ngành thuộc về con gái như thiết kế thời trang, trang điểm, may mặc, nấu ăn, làm bánh ... lại thường thấy hàng giỏi toàn con trai

Cảm ơn các bạn, có rất nhiều người đang thất nghiệp khó khăn mình không thể giúp hết được, nhưng không ngờ lại có thể loại như ở trên,

Lúc giới thiệu cho việc làm có nói rõ, mình ko nhận 1 xu nào từ @@cr7l10 khi giới thiệu qua, mà chỉ tuyển giúp cho các bạn có việc làm ,

VẬy mà có topic report mình ở mục report scam , mặc dù đã closed nhưng rất ức chế !

á đù dậy free mà vậy à :eek: đã nói rồi mấy bác đi trc phá hết chén cơm newbie đi sau vãi thật

Cậu nhận mình với muốn làm việc online láy tiền trả tiền điện

Thím nào có lòng tốt nhận mình với , 1h kiếm 1$ là ổn rồi :(

Về việc chăm chỉ thì phần đông con gái hơn con trai, còn sự nhạy bén và suy luận logic thì phần đông con trai hơn con gái. Có 1 điều thấy cũng lạ, mấy ngành thuộc về con gái như thiết kế thời trang, trang điểm, may mặc, nấu ăn, làm bánh ... lại thường thấy hàng giỏi toàn con trai
Mấy thằng đó gay mà đại ka :D

bác này nói chuẩn :D em nấu ăn ngon mà em có phải gay đâu :oops:
Khoe nấu ăn hay khoe không phải gay đây, hoang mang quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back