• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Cảm nhận sau khi đăng topic tuyển mem !

làm mà ko quan tâm đến tiền ah .:eek: trước mình có xem cái video nào mấy ông tuyển dụng nói là những người kêu làm mà ko quan tâm đến lương bổng rồi chủ yếu làm lấy kinh nghiệm là chính thường họ đánh giá thấp hoặc ko nhận ( bạn nói chả sợ scam nghe hoành tráng thế :D )
vấn đề là chưa biết làm, có làm đc quái đâu mà đã sợ scam, ko phải trả tiền học offer là quá tốt rồi

lúc newbie mình cũng bỏ ra cmn mấy tháng mò có được xu vẹo nào đâu :D trong khi đó làm thì lỗi tè le, lúc được lúc không nữa. Nhưng mà vấn đề là khi gặp lỗi nào đấy mình sẽ biết cách khắc phục, như bây giờ đôi khi mình còn mong nó xảy ra lỗi để mình tìm đường khắc phục cho ổn định nữa là :D Cố gắng lên c, biết phấn đấu thì sẽ chóng thành công thôi
thềm có lỗi đến thế à :D :D :D :D

thềm có lỗi đến thế à :D :D :D :D
đôi khi thôi bạn, lỗi vừa vừa chứ lỗi quá đập cmn cái máy luôn :))

đôi khi thôi bạn, lỗi vừa vừa chứ lỗi quá đập cmn cái máy luôn :))
cậu có thủ thuật gì khi dung vip72 ít bị trùng ip ko ?
mình bị hoài

tuyển mem online mà paid tháng cũng hơi khó, chúc thớt may mắn ;)

Cho mình 1 slot với thấy ai cũng đua nhau học offer thấy ham ghê :)

Lại một người nữa giống như tôi, phải log vào like 1 phát chia buồn;)

bác nói chỉ có chuẩn . em thấy nhiều thánh phán quá . 30 ngày mà là nhỏ ah :D
Ngày xưa của các pro offer trong froum này là net wall banner nhé 1-2 tháng moi paid người ta vẫn kiên trì làm và những người đi sau các pro ấy cũng như vậy còn bây giờ tới newbie thì lại paid ngày paid tuần thì làm net 30 thì chê , mới nhập môn học ngề mà đã vậy thì dù có được dạy thì các cậu cũng chả khá lên nổi với offer đâu

1 là chỉ dạy người quen, 2 là thu phí rồi dạy. Mấy bố đời lúc nào cũng bảo chăm chỉ, onl nhiều...blah...blah các kiểu. Biết đc chút là muốn out kiếm chỗ khác ngon hơn rồi. còn có thể loại chăm chỉ xin dạy rồi ngồi chực nữa, ngta quăng cục xương là cắm đầu chạy mất hút

Thế đi học trường nghề bên ngoài có cần đóng học phí và dụng cụ học nghê ko ? Bạn phải bỏ 1 trong 2 cái chứ nhỉ newbie :3

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back