Suggest Cách ăn nói của Tmod ChuChung

Status
Not open for further replies.

lunarlight

Verified
Reactions
508
MR
0.001
Hi all.
Dạo này vào mmo tưởng lạc sang thiên địa hội, Trial mod @ChuChung cũng comment phô bày phần thú tính và quy chụp tiêu cực một cách nhiệt tình. Hình như ko quan tâm lắm tới bộ mặt BQT diễn đàn và mình đang ở vị trí gì. Nên nhớ trước khi viết nên nghĩ mình đang là Trial mod chứ ko phải Mem thường nha
Thậm chí là ngay trong box report scam do nó nó quản lý và ko hề liên quan nội dung thread nó cũng có thể nhận xét về chất lượng cua ghẹ, cave đc, chứ giá còm meng này ở box Chat thì có lẽ còn đỡ
Đây là link dẫn

https://mmo4me.com/threads/canh-bao-nick-mmo-clsryu-vua-bi-hack.270231/#post-5049794

Tiếp tục nữa bên box chat
https://mmo4me.com/threads/can-tu-van-tam-ly-tinh-cam-day.277241/page-3#post-5184378

Với cách ăn nói như này, tôi cá 10 ăn 1 nó ko lên nổi Mod trong lần duyệt Mod tới , và chừng nào lên Mod nếu vẫn giữ cái cách comment này thì mmo4me thành Thiên địa hội rồi, hehe
Ko hiểu sao nó bị report trước giờ tới mấy chục lần như thế mà ko bị về Mem nhỉ
@Shin?

Mình cũng ko thích cách nói chuyện của tên này, mà nó bị report nhiều lắm rồi

Upvote 0
Dạo này ae đồng hương nổi quá . Ôi quất lâm quê tôi kìa

Upvote 0
"tôi cá 10 ăn 1 nó ko lên nổi Mod trong lần duyệt Mod tới " THẾ NÀY LÀ SAO NHỈ, LIÊN QUAN VÉO GÌ

Upvote 0
"tôi cá 10 ăn 1 nó ko lên nổi Mod trong lần duyệt Mod tới " THẾ NÀY LÀ SAO NHỈ, LIÊN QUAN VÉO GÌ
ý của bạn thread cá là lần duyệt TMod lên Mod lần tới thì ChuChung sẽ trượt củ chuối đó mà. Mình cũng ko ưa nó nhưng có report thì cũng vậy thôi thread à ko thay đổi đc gì

Upvote 0
Bác trial này cũng nổi tiếng dữ, lượn quanh box Suggestion thấy tên bác í quá trời. Nói không có ý quy chụp số đông, nhưng tụi choai choai hay háo thắng và thường ra vẻ ta đây biết chuyện lắm.

Upvote 0
thế này là nói chuyện vui chứ có cái gì đâu mà report
tmod này cũng có vẻ thẳng tính

Upvote 0
Nói chung Trial Mod thì hạn chế cái kiểu bốp chát chợ búa đi , vì bộ mặt của BQT đó chứ ko phải mem thường , nhất là vào trong box Scam do mình quản lý mà viết cua ghẹ thế kia thì chịu người còn ra bên box Chat nói thì được

Upvote 0
Nó có tật này từ trước khi làm mod mà, thớt chưa biết à? => https://mmo4me.com/threads/de-nghi-bann-nick-thanh-vien-chuchung.220531/
P/s: đa số những đứa hay cmt kiểu này trên các forum, mxh là những đứa ở ngoài có cuộc sống khép kín, buồn khổ, ko người yêu, ít nhận được sự quan tâm từ gia đình...ko tin các bạn thử để ý đi, cho nên đừng kì thị người ta quá, cũng tội lắm. Chúc tmod sớm hòa nhập với cộng đồng, lol.

Upvote 0
Nó có tật này từ trước khi làm mod mà, thớt chưa biết à? => https://mmo4me.com/threads/de-nghi-bann-nick-thanh-vien-chuchung.220531/
P/s: đa số những đứa hay cmt kiểu này trên các forum, mxh là những đứa ở ngoài có cuộc sống khép kín, buồn khổ, ko người yêu, ít nhận được sự quan tâm từ gia đình...ko tin các bạn thử để ý đi, cho nên đừng kì thị người ta quá, cũng tội lắm. Chúc tmod sớm hòa nhập với cộng đồng, lol.
bác ns đúng quá cơ đứa nào trên mạng càng ns kiểu như ông này thì ở ngoài càng khép kín sống nội tâm

Upvote 0
Xin lỗi chứ éo hiểu các bạn soi cái gì. Mod cũng là người, mình thích mấy thằng ăn nói thẳng toẹt này hơn mấy thằng ăn nói thì chau chuốt, lịch sự mà lừa người ta lúc nào ko hay :)
nc thế cũng được mà

như ý kiến các bác này.... thử đặt trường hợp của các bạn vào vai trò BQT đi rùi sẽ hiểu..
muốn gần mem hơn thì nhiều lúc phải hài hước , thẳng thắn ( mình chỉ nói đến cách bày tỏ thái độ tình cảm với mem, còn cách làm việc thì k ý kiến)

nên đừng buộc BQT phải cứng rắn, phải cộc lốc. phải khô khan nhé các cậu.
thân ái.

Upvote 0
Upvote 0
Qua cách ăn nói trên diễn đàn cũng biết dc vài phần cách ứng xử ngoài đời :) ,
thằng này thuộc loại xấu tính , dc làm mod thì cũng giống như mấy thằng dog vàng , xanh ngoài đời, có dc tí chức quyền thì bắt đầu hành hạ người khác cho thóa những năm tháng hèn nhát :lol: , trước có lần hay chửi nhau với mấy mem nữ nữa biết là thằng đàn bà rồi o_O

Upvote 0
như ý kiến các bác này.... thử đặt trường hợp của các bạn vào vai trò BQT đi rùi sẽ hiểu..
muốn gần mem hơn thì nhiều lúc phải hài hước , thẳng thắn ( mình chỉ nói đến cách bày tỏ thái độ tình cảm với mem, còn cách làm việc thì k ý kiến)

nên đừng buộc BQT phải cứng rắn, phải cộc lốc. phải khô khan nhé các cậu.
thân ái.

Nhầm nhé, ko phải bạn thread buộc BQT phải cứng rắn khô khan
Vì có những Smod, và Mod khác đc lòng Mem hơn rất nhiều nhưng họ ko tỏ ra hài hước và bày tỏ tình cảm kiểu này bạn nhé, đôi khi những lời nói quá đà nó làm người ta thấy cảm giác phản cảm nhiều hơn. Tuy nhiên điều đó cũng phụ thuộc cảm nhận mỗi người
Mà cũng như cmt phía trên của anh tunvit, mình ko ý kiến gì, chỉ biết chúc Tmod này sớm hòa nhập cộng đồng :rolleyes:

Last edited:
Upvote 0
Upvote 0
Qua cách ăn nói trên diễn đàn cũng biết dc vài phần cách ứng xử ngoài đời :) ,
thằng này thuộc loại xấu tính , dc làm mod thì cũng giống như mấy thằng dog vàng , xanh ngoài đời, có dc tí chức quyền thì bắt đầu hành hạ người khác cho thóa những năm tháng hèn nhát :lol: , trước có lần hay chửi nhau với mấy mem nữ nữa biết là thằng đàn bà rồi o_O
thím là đàn bà hả

Upvote 0
Mod cũng như Công an ngoài đời. Có người tốt, người xấu, người nghiêm, người vui tính. Ai cũng có người thích, người ghét. Làm gì cũng được nói gì cũng được miễn không phạm luật là được :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom