Suggest Cách ăn nói của Tmod ChuChung

Status
Not open for further replies.

lunarlight

Verified
Reactions
508
MR
0.001
Hi all.
Dạo này vào mmo tưởng lạc sang thiên địa hội, Trial mod @ChuChung cũng comment phô bày phần thú tính và quy chụp tiêu cực một cách nhiệt tình. Hình như ko quan tâm lắm tới bộ mặt BQT diễn đàn và mình đang ở vị trí gì. Nên nhớ trước khi viết nên nghĩ mình đang là Trial mod chứ ko phải Mem thường nha
Thậm chí là ngay trong box report scam do nó nó quản lý và ko hề liên quan nội dung thread nó cũng có thể nhận xét về chất lượng cua ghẹ, cave đc, chứ giá còm meng này ở box Chat thì có lẽ còn đỡ
Đây là link dẫn

https://mmo4me.com/threads/canh-bao-nick-mmo-clsryu-vua-bi-hack.270231/#post-5049794

Tiếp tục nữa bên box chat
https://mmo4me.com/threads/can-tu-van-tam-ly-tinh-cam-day.277241/page-3#post-5184378

Với cách ăn nói như này, tôi cá 10 ăn 1 nó ko lên nổi Mod trong lần duyệt Mod tới , và chừng nào lên Mod nếu vẫn giữ cái cách comment này thì mmo4me thành Thiên địa hội rồi, hehe
Ko hiểu sao nó bị report trước giờ tới mấy chục lần như thế mà ko bị về Mem nhỉ
@Shin?

Lâu lâu có nhiều chuyện hài nhỉ :D:D:D:D:D, trời thì nắng mà sao cứ thấy gió lạnh :eek:

Upvote 0
Event nhỏ ( cho bớt căng thẳng ) : Nếu ai tìm được 1 bài post nào cùaMod @ChuChung , nhận lỗi và xin lỗi member trong 4r này , thì mình sẽ tặng 1 cái card 20k nhé :D
Căng nhỉ. cứ tưỏng ỏ trong post này không hề nhận lổi thối chứ. Không ngờ là cả 4rum. Nát nhỉ

Upvote 0
Cái thắng Vip bên trên, ra ngoài thể hiện tính đàn bà đi cái, thằng THỚT đăng bài thì VÉO coment gì, mà toàn người đâu đâu
Thớt nó thành nhân vật phụ rùi bác , hết đất diễn rồi , cho ra ngoài uống nước.

Upvote 0
mình lại thấy thích tính ChuChung thẳng tính.chắc diệt trứ scam nhiều quá nên bị ghét đó ChuChung à :D

Upvote 0
Nói tôi được quyền đặt ra nghi vấn clone bằng câu hỏi "Có lẽ nào lại clone acc" là éo có đúng đâu nhé. Nếu ai cũng áp dụng như ông thì forum loạn mịa mất, giờ một số người lại đặt ra nghi vấn là có lẽ nào CC bị ngu thì có gọi là xúc phạm không. Có lẽ nào mẹ bạn là cave? .. vân vân và vân vân
Người đánh giá người khác - có khác nào hắn đang vả vào chính cái miệng của mình .
Đem mẹ ra so sánh đúng là loài không bằng cầm thú - tạm ra đảo 7 ngày ăn chơi nhé !

Upvote 0
Nói tôi được quyền đặt ra nghi vấn clone bằng câu hỏi "Có lẽ nào lại clone acc" là éo có đúng đâu nhé. Nếu ai cũng áp dụng như ông thì forum loạn mịa mất, giờ một số người lại đặt ra nghi vấn là có lẽ nào CC bị ngu thì có gọi là xúc phạm không. Có lẽ nào mẹ bạn là cave? .. vân vân và vân vân
like :) , Có lẽ nào ..... sắp tối Noel rồi ( Thu Cuối ) :rolleyes:

Upvote 0
Bác nên xoá cmt này đi, cũng chả có gì nhưng bác nói câu sau khác nào chửi thẳng vào mặt ông kia, như vậy có ác quá ko @@ mà tự dưng lôi nhau vô 1 topic rồi ngồi chửi qua chửi lại với nhau làm gì... Giải tán đi mọi người...

Upvote 0
Người đánh giá người khác - có khác nào hắn đang vả vào chính cái miệng của mình .
Đem mẹ ra so sánh đúng là loài không bằng cầm thú - tạm ra đảo 7 ngày ăn chơi nhé !
Tốt , làm liền đi mod , ủng hộ nhiệt tình , cố lên Kiachi , cố lên Kazumi , cố lên Maria Ozawa :mad:

Upvote 0
Nhân tiện đây cũng nên giải thích với vipmemb @thachthao 1 số ý kiến về câu nói trên của mình .
Thứ nhất : bạn nhận là có report câu nói trên - kèm theo hù dọa rp đúng không nhỉ ? Và đương nhiên mình thấy bt nên không xóa
Thứ 2 : Tôi có thắc mắc là tại sao @thachthao lại không report mà lại là 1 acc khác :)
Thứ 3 : Tôi được quyền đặt ra nghi vấn clone bằng câu hỏi này Có lẽ nào lại clone acc ? Tuy vậy tôi chưa làm gì mà kêu là vu khống . Nếu tôi banned hay sử dụng hình phạt với 1 trong 2 acount trên thì mới gọi là vu khống nhé . Còn đây là đang nghi vấn . Có gì mà phải cào ra ăn vạ - đúng là đàn bà
Đâu cần hành động mới là vu khống.
Theo ngu kiến và bản lĩnh ăn học của tại hạ thì
Vu khống là đưa ra các luân cứ gây ảnh hưởng đến nhân phẩm, danh dự, uy tín của người khác như đưa tin người khác có hành vi thiếu đạo đức, vi phạm pháp luật ( ở đây là phạm rule clone acc của 4rum) trên các phương tiện văn bản, truyền miệng, lời nói.
Thân!!

Upvote 0
Ông này trc cãi nhau với 2 bạn nữ trong topic của t. Chỉ vì thấy kêu tuyển dạy new mem làm offer. t có đưa link topic cho 1 bạn nữ đó. Bạn đó có pm, xin học mà ông ko cho, rồi nói này nọ, vào topic của t comment các kiểu... =)) Haizz.
Đã hiểu tại sao 1 số người lại ghét Tmod như vầy :rolleyes:
Ngày xưa cũng ko thích Tmod này lắm, nhưng từ khi lên làm Tmod thấy có vẻ tích cực lên nên dần dà nảy sinh tình cảm :D

Upvote 0
Bác nên xoá cmt này đi, cũng chả có gì nhưng bác nói câu sau khác nào chửi thẳng vào mặt ông kia, như vậy có ác quá ko @@ mà tự dưng lôi nhau vô 1 topic rồi ngồi chửi qua chửi lại với nhau làm gì... Giải tán đi mọi người...
có lẽ có thuyết âm mưu ở đây :confused:

Upvote 0
Tưởng có chuyện gì chạy vào hóng mong được chia phần.
Tưởng đâu mod làm sai điều gì, lạm dụng quyền lực chèn ép quần chúng.
Hóa ra là copy mấy câu nói vô thưởng vô phạt của bọn đàn ông chém gió nhau chơi vui. Mấy câu đó thôi mà đánh giá tư cách người khác với việc quản lý diễn đàn à.

Hết đỡ với thanh niên nghiêm túc.

Upvote 0
Tưởng có chuyện gì chạy vào hóng mong được chia phần.
Tưởng đâu mod làm sai điều gì, lạm dụng quyền lực chèn ép quần chúng.
Hóa ra là copy mấy câu nói vô thưởng vô phạt của bọn đàn ông chém gió nhau chơi vui. Mấy câu đó thôi mà đánh giá tư cách người khác với việc quản lý diễn đàn à.

Hết đỡ với thanh niên nghiêm túc.
Đời có mấy thím đàn bà bới lông tìm vết nó vậy đấy thím . Thôi no care . Em xin dừng topic tại đây . Không quan tâm bất cứ vấn đề nào thuộc topic này .
Tùy @Shin - BQT ra quyết định :)

Upvote 0
@ChuChung chắc chống không lại rồi, người xưa có câu "Con vua thì lại làm vua, con sãi ở chùa thì quét là đa..."

mình dân thường mãi là dân thường thôi, sao chống lại người ta bè phái, tuy thích cách ChuCHung thẳng thắn nhưng khuyên bác nên im lặng kiếm tiền đi, makeno :D
Cãi không lợi ích mà để nó khai thác lỗi mà bắt thì thua òi :D

Upvote 0
nhận xét lão @ChuChung này qua 1 bài report mình và baned nick mình thì thấy , về tính cách và còn người mình thấy lão tốt , nhiệt tình , nhưng có mấy cái lặt vặt hay ko đúng chỗ , và có 1 vài suy nghĩ không đúng ^^! tuy nhiên là mod thì cũng thế thôi ko phải lúc nào cũng nghiêm khắc , cứ nên nc bình thường cảm thấy thoải mái là đc , nhưng vẫn phải làm tốt công việc ;)

Upvote 0
Mình xin close topic tại đây vì topic đã thành cái chợ, war,....

1, Đề nghị @ChuChung không nói mấy câu vui vẻ, thiếu thiết thực vào các topic không có nội dung liên quan.

2, Bạn nào ghét nhau, không thích nhau thì xin vui lòng ra ngoài yahoo, fb,..mà chém gió với nhau.

3, Mods cũng là con người và đa số members forum này là đàn ông nên mấy câu gái gú cũng chả có gì là to tát hay xúc phạm tới ai cả. Bạn là đàn ông và đề tài muôn thủa khi nói chuyện với nhau mình chắc ngoài công việc thì là các " ẻm ".

4, Hãy nhìn vào các mặt tích cực của nhau, đừng lúc nào cũng săm soi, ghen ghét hở ra tí là kiện cáo nhé các bạn :)

Thân

Last edited:
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,680
170,775
Latest member
laoton1