Suggest Cách ăn nói của Tmod ChuChung

Status
Not open for further replies.

lunarlight

Verified
Reactions
508
MR
0.001
Hi all.
Dạo này vào mmo tưởng lạc sang thiên địa hội, Trial mod @ChuChung cũng comment phô bày phần thú tính và quy chụp tiêu cực một cách nhiệt tình. Hình như ko quan tâm lắm tới bộ mặt BQT diễn đàn và mình đang ở vị trí gì. Nên nhớ trước khi viết nên nghĩ mình đang là Trial mod chứ ko phải Mem thường nha
Thậm chí là ngay trong box report scam do nó nó quản lý và ko hề liên quan nội dung thread nó cũng có thể nhận xét về chất lượng cua ghẹ, cave đc, chứ giá còm meng này ở box Chat thì có lẽ còn đỡ
Đây là link dẫn

https://mmo4me.com/threads/canh-bao-nick-mmo-clsryu-vua-bi-hack.270231/#post-5049794

Tiếp tục nữa bên box chat
https://mmo4me.com/threads/can-tu-van-tam-ly-tinh-cam-day.277241/page-3#post-5184378

Với cách ăn nói như này, tôi cá 10 ăn 1 nó ko lên nổi Mod trong lần duyệt Mod tới , và chừng nào lên Mod nếu vẫn giữ cái cách comment này thì mmo4me thành Thiên địa hội rồi, hehe
Ko hiểu sao nó bị report trước giờ tới mấy chục lần như thế mà ko bị về Mem nhỉ
@Shin?

Thôi bác ạ :D chín bỏ vào mồm :D Nhường nhau mà sống :) có gì đâu mà cứ phải đao to búa lớn với nhau :) bạn cũng là 1 member vip thì bạn cũng nên cứ xử điềm tỉnh, nóng vội làm gì. :D mình chỉ chém gió thế thôi có gì sai bỏ qua
PS: còn cái ông thớt, lắm chuyện vãi cả loằn, người ta ăn nói như thế nào kệ mợ người ta, tự nhiên chụp hình rồi show, trước khi show bạn xem họ đã bi phạm rule gì ko ? cứ thích nói là nói :) cách ăn nói cũng là bản tính của con người, người ta nói : thô mà thật". thế thôi...Còn chuchung đã bị người ta thường xuyên vina soi thì tốt nói ít đi :p mà nói ít ko chịu đc thì nói thoải mái đê :D hahaha
Ngán gì bố con thằng nào - Chẳng qua có kẻ đứng sau giật dây nên mới nên cơ sự này . Cơ mà lên mod hay không đối với tôi quan trọng lắm à .
Quá là điều bình thường luôn ..........:D

Upvote 0
Nội quy chung khi Post bài

Dành cho bạn mod nào ếu biết đọc rule nhé .

Thật lạ là có ai đó tại sao éo biết luật nhưng vẫn suốt ngày đi rình rình cắn trộm người khác rồi ra vẻ thanh cao lắm .

Bạn cũng đang sai rule đấy :

Sử dụng từ ngữ thiếu văn hóa, chửi ngầm, nói móc, nói xéo,... gây mất hòa khí trong Forum:
  • Nếu có vấn đề cá nhân với một số thành viên khác, đề nghị ra Yahoo và tự giải quyết
  • Hoặc muốn khiếu nại ai thì phải có bằng chứng

Upvote 0

Sử dụng từ ngữ thiếu văn hóa, chửi ngầm, nói móc, nói xéo,... gây mất hòa khí trong Forum:
  • Nếu có vấn đề cá nhân với một số thành viên khác, đề nghị ra Yahoo và tự giải quyết

cái nói móc, nói xéo thì khó định nghĩa lắm cậu ạ , phê phán ai thì cũng làm mất hoà khí trong forum thôi .

còn cái nói về sex thì chắc ai cũng định nghĩa được .

Upvote 0
Thánh avatar bự xưa đây mà, sao lại ứng cử lên trial mod đc hay bay. Xấu mặt mmo thêm chứ đc gì

Upvote 0
Các chú tranh cãi nhau ghê nhỉ. Ai cho anh theo với, cầm tay anh và đưa anh lên mod nào. Dân thường chán rùi, muốn lên mod chơi đây.

Upvote 0
Upvote 0

@ChuChung cũng đang sai Rule đấy, về việc vu khống người khác, tôi chưa xúc phạm gì bạn ấy và cũng ko quan tâm vấn đề topic này đi tới đâu, nhưng khi topic này kết thúc bạn ấy có thể chọn 1 trong 2, công khai mở thread xin lỗi hoặc xử theo Rule

Upvote 0
ra cheat off đi các chế :3

Upvote 0
Chào. Không phải muốn lên mod là lên mod. Phải qua sự đồng ý của 3 SMOD + các MOD thì mới được duyệt!
Nên các bạn cũng đừng có lo là ai làm trial mod rồi thì cũng được lên MOD sao 1 thời gian thử việc. Hoàn toàn không nhé! BQT còn xem xét ý kiến của members, hoạt động của trial mod trong thời gian thử việc rồi mới xét duyệt!

Còn vụ nói bậy hay gì đó là cá nhân của mỗi người. Giống như mình nè, cũng dâm dê giống @tunvit đó mà cũng được nhiều người thích đó thôi :D!
ai thích pa mà pa tự phê quá z pa :eek:

Upvote 0
Không biết bạn như thế nào. Nhưng có người, rất nhìu người report như vậy tức là bạn sai 1 phần. Đối với 1 người có chức lớn đến tMod tức là hơn member binh thường việc đâu tiên là 2 từ xin lổi.comment nhiều bật nảy câu cú lập luận chụp mủ khá tốt nhưng 2 từ đơn giản của trẻ lên 3 lại không có. Thử hỏi có 1 bqt nào không biết điều đơn giản đó ko?

Upvote 0
@ChuChung cũng đang sai Rule đấy, về việc vu khống người khác, tôi chưa xúc phạm gì bạn ấy và cũng ko quan tâm vấn đề topic này đi tới đâu, nhưng khi topic này kết thúc bạn ấy có thể chọn 1 trong 2, công khai mở thread xin lỗi hoặc xử theo Rule

View attachment 65537
Mình nhớ có 1 report của Vip @thachthao cho cái coment đầu tiên của mình :) Mang tính chất hù dọa sẽ report - Tại sao không phải là @thachthao mà lại 1 acount khác nhỉ ? Có lẽ nào lại clone acc
Tóm lại là Không quan tâm tôi nói theo bản thân tôi nghĩ và tôi làm việc đúng với con người của mình .:D
Nhân tiện đây cũng nên giải thích với vipmemb @thachthao 1 số ý kiến về câu nói trên của mình .
Thứ nhất : bạn nhận là có report câu nói trên - kèm theo hù dọa rp đúng không nhỉ ? Và đương nhiên mình thấy bt nên không xóa
Thứ 2 : Tôi có thắc mắc là tại sao @thachthao lại không report mà lại là 1 acc khác :)
Thứ 3 : Tôi được quyền đặt ra nghi vấn clone bằng câu hỏi này Có lẽ nào lại clone acc ? Tuy vậy tôi chưa làm gì mà kêu là vu khống . Nếu tôi banned hay sử dụng hình phạt với 1 trong 2 acount trên thì mới gọi là vu khống nhé . Còn đây là đang nghi vấn . Có gì mà phải cào ra ăn vạ - đúng là đàn bà

Upvote 0

View attachment 65537
Event nhỏ ( cho bớt căng thẳng ) : Nếu ai tìm được 1 bài post nào cùaMod @ChuChung , nhận lỗi và xin lỗi member trong 4r này , thì mình sẽ tặng 1 cái card 20k nhé :D

Upvote 0
Cái thắng Vip bên trên, ra ngoài thể hiện tính đàn bà đi cái, thằng THỚT đăng bài thì VÉO coment gì, mà toàn người đâu đâu

Upvote 0
Cái thắng Vip bên trên, ra ngoài thể hiện tính đàn bà đi cái, thằng THỚT đăng bài thì VÉO coment gì, mà toàn người đâu đâu
Tmod này nói tôi clone, và tag thẳng tên tôi vào đây nhưng ko có bằng chứng gì nên tôi mới cmt qua lại với Tmod đó nha bạn, người nói trước là Tmod đó, ko phải tôi, và tôi vào đây để giải thích
Sự việc này tiếp tục để BQT thảo luận xem ai đúng ai sai, ko rảnh cmt qua lại

Upvote 0
@lunarlight thớt đăng xong để đó cho vài thằng giới tính THÍM thể hiện bản chất à, chửi cmn vào mặt thằng thread

Upvote 0
Có hệ thống chống lưng đằng sau đấy bạn :) Kệ nó đi quan trọng gì - giật dây nhau thi thoảng làm topic hot hot :D

Đề nghị @ChuChung dừng ngay cách nói chuyện tương tự thế này

Upvote 0
Qua cách ăn nói trên diễn đàn cũng biết dc vài phần cách ứng xử ngoài đời :) ,
thằng này thuộc loại xấu tính , dc làm mod thì cũng giống như mấy thằng dog vàng , xanh ngoài đời, có dc tí chức quyền thì bắt đầu hành hạ người khác cho thóa những năm tháng hèn nhát :lol: , trước có lần hay chửi nhau với mấy mem nữ nữa biết là thằng đàn bà rồi o_O
Ông này trc cãi nhau với 2 bạn nữ trong topic của t. Chỉ vì thấy kêu tuyển dạy new mem làm offer. t có đưa link topic cho 1 bạn nữ đó. Bạn đó có pm, xin học mà ông ko cho, rồi nói này nọ, vào topic của t comment các kiểu... =)) Haizz.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,681
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week