Cần tư vấn tâm lý tình cảm đây....

cho hôn 80 lần rầu mà ko thổi lỗ tai thì nó giận chứ gì =))

thời buổi này cgai ghê lắm :( thớt cẩn thận nó phá zin rồi bỏ cho mà nhục mặt ra :(

C xã giao đi là chân thành ngay =]] mới đi chơi 3 ngày mà cho hôn, nụ hôn đầu con khỉ

Bác nên mang theo durex thì hơn :D

chọn một ngày mưa rồi đưa em nó vào nhà nghỉ quất 4-5 shot xong quất ngựa truy phong ! Good luck ! :D

TÌNH HÌNH LÀ THẾ NÀY CÁC BÁC Ạ:

Em có quen một bé trên
Zalo, nói chuyện thấy cũng hợp (hình như bé cũng kết em rồi). Nói chuyện hơn 1 tháng thì em ngỏ ý muốn gặp bé. Buổi đầu tiên em cũng chỉ dám nắm tay nhẹ thôi à. 3 hôm sau thì em gặp bé buổi thứ 2, đưa đi công viên chơi -> thơm má -> Hôn. Bé cũng để yên cho em hôn , cũng ko phản kháng gì, xong bé bảo là nụ hôn đầu của bé :D. Mấy hôm sau , cứ tầm 4 5 hôm là e lại rủ bé đi chơi 1 lần , vẫn hôn bình thường.
Bỗng nhiên hôm nọ, bé bảo là ko muốn em hôn bé nữa, vì em chưa phải người yêu của bé với lại bé không muốn em xem bé là con người quá dễ dãi. Xong em ngỏ ý muốn làm người yêu của bé đó luôn. Nhưng bé không đồng ý, bé bảo là mới chỉ thích em mà thôi. Bé chưa muốn tiến tới tình yêu, và bảo là sợ tình cảm của em chỉ là thoáng qua mà thôi. Bé bảo
3 tháng sau sẽ cho em câu trả lời, tối đó về bé gửi cho em cái clip em yêu anh gì đấy. Bây giờ bọn em vẫn nhắn tin bình thường, vẫn đi chơi bình thường nhưng e cũng không dám hôn nữa vì đã trót hứa với bé rồi.
Các bác pro lâu năm vào tư vấn giúp em tâm lý tình cảm của bé với ạ :D. Bé đã yêu em chưa và vì sao bé chưa chấp nhận tình cảm của em ạ?
- Trả lời câu hỏi:
+ Bé chưa yêu chú (thích thì chắc chắn rồi)
+ Chưa chấp nhận tình cảm mặc dù đã thích thì có 2 trường hợp: 1. Lo sợ tình cảm của chú mày chỉ là thoáng qua (như bé nói) nên cần thêm thời gian để tìm hiểu, dò xét; 2. Chú mày đã gặp phải cao thủ lừa tình rồi, ngặt nỗi là nó có lừa tình hay không thì phải có kinh nghiệm mới biết, thế nên hãy cầu nguyện đi:D
- Nên làm gì?
+ Cái việc nhận lời yêu hay không cũng không quan trọng, kể cả nó bảo 3 tháng gì gì đó cũng không cần để ý, vì nó chỉ là lời nói đầu môi thôi, quan trọng là nó thích đi chơi, thích nói chuyện với chú mày là được rồi. Nên biết những thằng Sở Khanh chẳng có thằng nào nói lời yêu cả, mà nó vẫn dắt gái lên giường đấy thôi.
+ Lời khuyên là khỏi cần nghĩ cho nhức đầu, thích rủ đi chơi cứ rủ, bao giờ thích hôn quá thì cứ hôn (hôn xong bảo tại thích quá không kiềm chế được, em làm anh phát điên lên ý… bla…bla…), tất nhiên là hôn chỗ vắng người, bởi vì dù Bé “nai thật” hay “giả nai” thì nó vẫn thích kín đáo khi chưa nhận lời, nếu trong lúc hôn mà liếm được tai thì càng tốt … hô hô.:p

- Trả lời câu hỏi:
+ Bé chưa yêu chú (thích thì chắc chắn rồi)
+ Chưa chấp nhận tình cảm mặc dù đã thích thì có 2 trường hợp: 1. Lo sợ tình cảm của chú mày chỉ là thoáng qua (như bé nói) nên cần thêm thời gian để tìm hiểu, dò xét; 2. Chú mày đã gặp phải cao thủ lừa tình rồi, ngặt nỗi là nó có lừa tình hay không thì phải có kinh nghiệm mới biết, thế nên hãy cầu nguyện đi:D
- Nên làm gì?
+ Cái việc nhận lời yêu hay không cũng không quan trọng, kể cả nó bảo 3 tháng gì gì đó cũng không cần để ý, vì nó chỉ là lời nói đầu môi thôi, quan trọng là nó thích đi chơi, thích nói chuyện với chú mày là được rồi. Nên biết những thằng Sở Khanh chẳng có thằng nào nói lời yêu cả, mà nó vẫn dắt gái lên giường đấy thôi.
+ Lời khuyên là khỏi cần nghĩ cho nhức đầu, thích rủ đi chơi cứ rủ, bao giờ thích hôn quá thì cứ hôn (hôn xong bảo tại thích quá không kiềm chế được, em làm anh phát điên lên ý… bla…bla…), tất nhiên là hôn chỗ vắng người, bởi vì dù Bé “nai thật” hay “giả nai” thì nó vẫn thích kín đáo khi chưa nhận lời, nếu trong lúc hôn mà liếm được tai thì càng tốt … hô hô.:p
hehe mình tán gái kiểu gì toàn nhận lời yêu khi nhắn tin - tới khi dẫn đi chơi là hôn mọe gùi .
Cao điểm có thể chịch chịch chịc luôn lần đầu ......... con gái h khó tin lắm .. Càng tin càng dễ bị lừa:D

Chết chết… ai lại đi bỏ dở công việc giữa chừng thế bao giờ,đã ABC rồi thì Z luôn đi,người ta không chịu được cảnh mỗi bữa ăn nửa bát cơm uống nửa chén nước nên mới thế,điều chỉnh lại cách yêu và cách lao động TY lại ngay .:D:D:D

hehe mình tán gái kiểu gì toàn nhận lời yêu khi nhắn tin - tới khi dẫn đi chơi là hôn mọe gùi .
Cao điểm có thể chịch chịch chịc luôn lần đầu ......... con gái h khó tin lắm .. Càng tin càng dễ bị lừa:D

yêu bất hối
cứ yêu vô tư đi bạn ơi
3 tháng sau bai bai thì bạn cũng đã có 1 đoạn tình 3 tháng rồi, cũng được diễn tập nắm tay, hôn, nói những câu ngọt ngào...đâu có thiệt thòi gì đâu

m vừa ko xinh vừa xấu tính, nên hồi đi học chẳng mấy khi được zai để ý. Nhưng mà có cơ hội là nắm bắt ngay, ko cần suy nghĩ nhiều kiểu:
- nó thích m thật hay trêu m thôi
- nó thích m vì cái gì mới được
- nó thích m đc bao lâu
- mai mốt nó có bỏ m vì đứa khác xinh xắn, hiền lành, dễ thương ko
....
thành ra trong cuộc đời nhiều lần bị đá, cũng được đá 1 vài lần, buồn có vui có, kỉ niệm ngọt ngào có, kí ức cay đắng cũng có, khóc vì ng ta và cũng làm ng ta khóc vì m... Nên giờ yên bề gia thất chẳng có gì nuối tiếc cả :D

Yêu vô tư đi. Xõa đi.

LƯU Ý: PHÒNG TRÁNH THAI và các bệnh lây qua đường tình dục. Quá chán ngán cảnh các bạn trẻ măng đua nhau tới bến, rồi lại đua nhau phá thai, xong lập nghĩa địa online khóc than-cho-một-sinh-linh-bé-nhỏ...
bác thật là đáo để . đúng là ko vừa:D

;);););););););););););)

bác làm con mẹc chạy qua nhà bé huýt cái! kêu a mới tậu =))
đi chơi thôi :))
tối chịch tại chỗ :3

hóng :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,676
170,774
Latest member
shamsham

Most viewed of week

Most discussed of week