Cần tư vấn tâm lý tình cảm đây....

JinxismyLife

Newbie
Reactions
3
MR
0.001
TÌNH HÌNH LÀ THẾ NÀY CÁC BÁC Ạ:

Các bác pro lâu năm vào tư vấn giúp em tâm lý tình cảm của bé với ạ :D. Bé đã yêu em chưa và vì sao bé chưa chấp nhận tình cảm của em ạ?

Last edited:
1, bé là bao tuổi bác :3 đủ tuổi chưa đấy k lại vào nhà mát ăn cơm free :rolleyes::rolleyes:
2, chưa phải ny mà để im cho mà hôn => hỏng, hỏng nặng, :3 lại còn mới buổi thứ 3 mà đã thế :p:p
3, ... còn gì các bác bổ xung với :D

theo em thì em sợ cô gái này mới qun người khác nữa chứ ko riêng gì thớt. với lai qua nnt thì người này thích thớt lắm nhưng khi gặp thớt chưa phải là mẫu người mà y thích nên đang còn ngần ngại nói time này kia. chứ con gái nó đã thích thì 3 hôm chịch còn được huống gì là hôn. người con gái nào đi chơi mà em ko hôn ngày đầu tiên. ai mà kỹ tính thì chờ những lần sau. quan trọng lựa lời mà nói chứ hôn tự nhien có mà vênh mồm

Hôn mà không chịch nó chịu không được nó không cho là phải rồi , gà gà !

1, bé là bao tuổi bác :3 đủ tuổi chưa đấy k lại vào nhà mát ăn cơm free :rolleyes::rolleyes:
2, chưa phải ny mà để im cho mà hôn => hỏng, hỏng nặng, :3 lại còn mới buổi thứ 3 mà đã thế :p:p
Bé 20 tuổi rồi bác à. Bé cũng là người tử tế nên em nghĩ cho em hôn tại vì cũng thích em.

theo em thì em sợ cô gái này mới qun người khác nữa chứ ko riêng gì thớt. với lai qua nnt thì người này thích thớt lắm nhưng khi gặp thớt chưa phải là mẫu người mà y thích nên đang còn ngần ngại nói time này kia. chứ con gái nó đã thích thì 3 hôm chịch còn được huống gì là hôn. người con gái nào đi chơi mà em ko hôn ngày đầu tiên. ai mà kỹ tính thì chờ những lần sau. quan trọng lựa lời mà nói chứ hôn tự nhien có mà vênh mồm

Đúng là chưa phải mẫu người bé thích thật, bé kêu em sao gầy vậy, cố gắng ăn lên cho tăng cân...Rồi bảo em đi tập thể hình đi , người ốm nhom à :D
Bác tư vấn xem giờ em nên làm gì. Theo như em cảm nhận thì chắc bé ko có người khác đâu :D (cũng ko biết được, có thể có mà e ko biêt) nhưng e vs bé nhắn tin suốt đêm à, time đâu nhắn thằng khác , hic :D
Chờ 3 tháng thì chắc chờ được, nhưng sợ sau 3 tháng kêu thích thằng khác thì cũng công cốc à :D:

À, bé bảo sinh nhật thích 1 cái hình xăm nhỏ nhỏ. Hôm sinh nhật bé vừa rồi, bé bảo em đưa đi xăm 1 hình nhỏ nhỏ trên cổ tay. Bé bảo để kỉ niệm e và bé bác à :D

dự là 2 thèng đực nên toàn hôn hít với cầm tay :V

trước cũng quen 1 con nó chủ động ôm hôn đủ kiểu sau thì bảo thích chứ không phải yêu xong vài hôm nó cho next luôn =))

trước cũng quen 1 con nó chủ động ôm hôn đủ kiểu sau thì bảo thích chứ không phải yêu xong vài hôm nó cho next luôn =))
Hic, mong là không như bác :(

Bé 20 tuổi rồi bác à. Bé cũng là người tử tế nên em nghĩ cho em hôn tại vì cũng thích em.

Đúng là chưa phải mẫu người bé thích thật, bé kêu em sao gầy vậy, cố gắng ăn lên cho tăng cân...Rồi bảo em đi tập thể hình đi , người ốm nhom à :D
Bác tư vấn xem giờ em nên làm gì. Theo như em cảm nhận thì chắc bé ko có người khác đâu :D (cũng ko biết được, có thể có mà e ko biêt) nhưng e vs bé nhắn tin suốt đêm à, time đâu nhắn thằng khác , hic :D
Chờ 3 tháng thì chắc chờ được, nhưng sợ sau 3 tháng kêu thích thằng khác thì cũng công cốc à :D:
là người con trai bác phải quan tâm bé thích gì từ cái nhỏ nhất . rồi ăn nói tự nhiên có duyên tý . và 1 điểm mà người con trai hay ghi trong mắt con gái có lẽ là những ngôn từ hài hước vui vui tếu tếu thì con vếu nào cũng thích ( trừ gà đứng đường). tất nhiên bác cũng phải trrau truốt từ đầu tới chân để lấy phông cách ghi điểm em nó nữa. nhưng mà em cũng ko biết nói sao nữa vì mỗi người có mỗi cách cua gái riêng. như em cua gái ko để quá 3 tháng mà ko đổ nếu ko đổ là em bỏ . nếu nó thương nó vẫn gọi và nt cho mình và chủ động rủ mình đi chơi thôi bác . con gái là vậy đó.đôi khi nó thủ mình xem có thật lòng với nó ko hay nó muốn này kia với mình nhuưng nó cũng sợ mình nghĩ là nó dễ dãi nên nó làm bộ ấy mà.

là người con trai bác phải quan tâm bé thích gì từ cái nhỏ nhất . rồi ăn nói tự nhiên có duyên tý . và 1 điểm mà người con trai hay ghi trong mắt con gái có lẽ là những ngôn từ hài hước vui vui tếu tếu thì con vếu nào cũng thích ( trừ gà đứng đường). tất nhiên bác cũng phải trrau truốt từ đầu tới chân để lấy phông cách ghi điểm em nó nữa. nhưng mà em cũng ko biết nói sao nữa vì mỗi người có mỗi cách cua gái riêng. như em cua gái ko để quá 3 tháng mà ko đổ nếu ko đổ là em bỏ . nếu nó thương nó vẫn gọi và nt cho mình và chủ động rủ mình đi chơi thôi bác . con gái là vậy đó.đôi khi nó thủ mình xem có thật lòng với nó ko hay nó muốn này kia với mình nhuưng nó cũng sợ mình nghĩ là nó dễ dãi nên nó làm bộ ấy mà.
Có quan tâm bác à, bé kêu thích DingTea trà xanh e nhờ họ order đến tận nới, 12h kêu cái sticker kem gấu đẹp, e xuống mua kem gấu đến tấn nhà....Hài hước vs tếu thì suốt ngày bác à, thế nên bé mới thích em nhanh vậy chứ. Em thấy bác nói có vẻ giống hoàn cảnh e bác à :D. Em nó cũng thuộc dạng chung thuỷ, bé cũng muốn kiếm ai đó chung thuỷ để yêu, nên e nghĩ 3 tháng sau chắc bé cũng đồng ý thôi :D. Cơ mà chưa hiểu được bé lắm nên mới nhờ các bác tư vấn. Cảm ơn bác nhiều nhiều nhiều :D

vào 24h đọc chuyên mục 8x-9x hoặc là và tiểu thuyết ngôn tình đọc chứ chuyện thớt này giống na na như kiểu phim hàn hay đại loại thế vậy.

khoe với nó là anh vẫn còn trinh đây, em ko thịt nhanh con khác nó ks rồi lại ngồi mà tiếc :D

Có thể bé ấy ko thích lắm thân hình + khuôn mặt của cậu, nhưng không sao :3 cậu vẫn còn át chủ bài, hôm nào hẹn bé ấy ra chỗ vắng vắng cậu tự tuột quần mình ra khoe cho bé ấy xem cái ấy của cậu vừa to vừa dài rồi cầm tay bé ấy để sờ vào thử là bé thích nói yêu cậu ngay ấy mà :cool:

Con gái ngoan thường thích trai ngố ngố + thật thà, con gái hư sẽ thích trai lẻo mép + dê, bác chọn gái ngoan thì cứ tự nhiên cô ta cũng yêu bác ak (nếu bác là mẫu ng đàng hoàng) thì ko cần phải làm màu mè j đâu.

yêu bất hối
cứ yêu vô tư đi bạn ơi
3 tháng sau bai bai thì bạn cũng đã có 1 đoạn tình 3 tháng rồi, cũng được diễn tập nắm tay, hôn, nói những câu ngọt ngào...đâu có thiệt thòi gì đâu

m vừa ko xinh vừa xấu tính, nên hồi đi học chẳng mấy khi được zai để ý. Nhưng mà có cơ hội là nắm bắt ngay, ko cần suy nghĩ nhiều kiểu:
- nó thích m thật hay trêu m thôi
- nó thích m vì cái gì mới được
- nó thích m đc bao lâu
- mai mốt nó có bỏ m vì đứa khác xinh xắn, hiền lành, dễ thương ko
....
thành ra trong cuộc đời nhiều lần bị đá, cũng được đá 1 vài lần, buồn có vui có, kỉ niệm ngọt ngào có, kí ức cay đắng cũng có, khóc vì ng ta và cũng làm ng ta khóc vì m... Nên giờ yên bề gia thất chẳng có gì nuối tiếc cả :D

Yêu vô tư đi. Xõa đi.

LƯU Ý: PHÒNG TRÁNH THAI và các bệnh lây qua đường tình dục. Quá chán ngán cảnh các bạn trẻ măng đua nhau tới bến, rồi lại đua nhau phá thai, xong lập nghĩa địa online khóc than-cho-một-sinh-linh-bé-nhỏ...

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,792
Latest member
bk8bingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back