Các bạn chuẩn bị tết đến đâu rồi được gì mất gì ?????? Vào tâm sự đi nào

javhome

Senior
Reactions
95
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Nghỉ PTu cũng đc gần 1 năm rồi, mình nhớ là mồng 1 tết năm ngoái là ptu dính phốt khiến bao nhiêu anh em khổ sở, từ đó cũng vào 4rum mình hơn, nhưng tự nhiên hôm nay nhớ ra, lại hơi có tâm trạng tí nên vào post bài tâm sự cùng ae cho vui :D

mình quyết định bỏ ptu đi làm việc khác, h làm ở cty mới rồi, chắc ko có time quay lại mmo nữa, thôi thì đã vào forum rồi thì tạo cái topic chia sẻ với ae đc gì với mất gì năm nay

Mình thì được cũng nhiều

Quan hệ rộng hơn, học được thêm nhiều trong kĩ năng giao tiếp, và nhất là cái tính kiên nhẫn vì khách cứ chửi xơi xơi vào mặt vẫn phải nhẹ nhàng cười cười nói nói haha

đỗ liên thông vào hệ cao đẳng đh công nghệ giao thông vận tải ( trc học trung cấp học ngu quá )

Tăng đc 5 cân ( trc 49 h 54)

và cái quan trọng nhất là có người yêu rồi, lại còn làm cùng cty, số mình may thế tưởng ế vợ rồi cơ chứ =))

Nhưng năm nay cũng mất nhiều cái

Nhưng mà trót dại nợ mất vài chục nên h đi làm chỉ để trả nợ, h gần tết rồi mà chả mua sắm được cái gì

ít gặp bạn bè vì ngoài thời gian đi làm cày như trâu trả nợ còn dành cho ny và gia đình, đôi khi nghĩ cũng chán

Đi học thì thuê ng học hộ, 1 tháng đến lớp đc 1 buổi, thấy mình lạc lõng quá mà chả biết thi thố, rồi sau này tốt nghiệp ra trường kiểu gì ( mới liên thông vừa học xong chưa thi môn nào )

Và quan trọng nhất là ny mình hay dỗi quá chắc do mình hết tuổi teen lâu rồi mà ny mfinh teen quá mặc dù bằng tuổi, mình thì bị già trước tuổi thì phả, chỉ thích nghe nhạc vàng hút thuốc lào, hôm qua vừa cãi nhau 1h đêm còn gọi điện cho mình mình đang bực mình nên kệ xác nó, ôi nói chung là mệtttttttttttttttttttttttttttttt

Đi làm thi thoảng gặp vài ae vô tình phát hiện ra cũng chơi mmo, cũng vui vì biết ae mmo nhà ta có vẻ làm ăn phát đạt

Tóm lại muốn viết dài mà chả biết viết gì, thôi thì xin phép dừng bút ở đây, ae năm nay đc gì và mất gì ?

:)) có người iu xinh thế mà - sao phải xoắn - ở nhà cười vợ xong mmo - vậy là giàu =))

:m000: con đực kja sao hum nay mi xuất hiện zậy :m099: ta tưởng mi chết ùi ý chứ

P/s: :m003: e mới zào mmo chưa dc 1 năm nên chả bjk nói gì ( mới zô hùi 3/2012) mà nói chung cũng phụ gia đình 2tr để 3 má bớt lo mấy cái lặt vặt trong nhà ngày tết

hiện tại rảnh rỗi mmo thôi, vài tháng nữa đi học rồi! hihi

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week