Spotlight Các bác khởi nghiệp với bao nhiêu $?

"Khởi nghiệp" với 200$ và lao đầu vào HYIP, sau 1 tháng lăn lộn thì -20$.
Sau thêm 1 tháng bươn trải với đời thì -500$
Giờ thì đang tìm hiểu PTC với Offer - mất thời gian hơn nhưng chắc an toàn hơn :binhsua57:

0 đ. và ko MMO nữa. đi bán ĐT di dộng lời hơn...
thanks là chuyện nhỏ

ha ha, cảm ơn bác, chúc bác buôn may bán đắt nhé.:binhsua166:

bắt đầu biết đến MMO vào những ngày gần tết năm 2012
với 2 bàn tay trắng và 1 đống nghê :D
và hiện tại đang gắn bó dc gần nửa năm vs ộp phờ

tháng 7/2012 vô chiến CPA lead off UK cũng dc mấy củ....sau chiến radi....đến giờ PTC :binhsua57:

"Khởi nghiệp" với 200$ và lao đầu vào HYIP, sau 1 tháng lăn lộn thì -20$.
Sau thêm 1 tháng bươn trải với đời thì -500$
Giờ thì đang tìm hiểu PTC với Offer - mất thời gian hơn nhưng chắc an toàn hơn :binhsua57:

Ngon phết. 1 tháng âm hẳn 500$

1500$ với uin, vừa mới tham gia thử hyip ^^

chơi tới tấp đi , đừng nào chẳng âm :binhsua166:

khởi nghiệp với đôi bàn tay trắng bây giờ thêm 1 đống nợ nần

1500$ với uin, vừa mới tham gia thử hyip ^^

cẩn thận đấy bạn , vốn quá nhiều mà chưa có kinh nghiệm, dễ tạch lắm...:binhsua53:

khởi nghiệp với 0.001 ptc :binhsua53:, ui cái thời mới bước vào mmo thật dữ dội, vnipanelonline (thằng này vẫn sống đến giờ), dkm(donkeymail :D), cashfiesta, và tất nhiên là cái scam "Người phụ nữ thất nghiệp ở nhà kiếm 100 triệu trong vài giờ" :|, đến bây giờ thì e vẫn chỉ làm có mỗi pix, đơn giản, dễ làm, thu nhập ổn định, còn các hình thức khác cứ phải đăng nhập 1 đống website mỗi ngày,tùm lum mệt lắm, mà lại lo scam nữa

Ngon phết. 1 tháng âm hẳn 500$
Còn non nớt nên nhận kinh nghiệm đau thương đó ạ.
Có gì bác LAST cho em theo học nghề với ạ :binhsua168:
chơi tới tấp đi , đừng nào chẳng âm :binhsua166:

Secure có thông tin gì mới không cậu :binhsua169:
Nobox ko biết nó có trả không :binhsua57:

Hên thì mong nó trả lại cho một ít thì cũng đỡ :binhsua58:

Còn non nớt nên nhận kinh nghiệm đau thương đó ạ.
Có gì bác LAST cho em theo học nghề với ạ :binhsua168:

Secure có thông tin gì mới không cậu :binhsua169:
Nobox ko biết nó có trả không :binhsua57:

Hên thì mong nó trả lại cho một ít thì cũng đỡ :binhsua58:

No-box đi rồi, chơi hyip phải biết thời cơ, đâm đầu vào mấy site sắp cam thì âm là đúng rồi :))

No-box đi rồi, chơi hyip phải biết thời cơ, đâm đầu vào mấy site sắp cam thì âm là đúng rồi :))

bạn này là pro HYIP đây ~:binhsua166: có chút kinh nghiệm gì xin chỉ bảo ạ ...:binhsua172: pm riêng cũng đc ạ . he he

Tại No-box vẫn cho rút bằng STP - Rút bằng LR thì nó bắt verify tài khoản nên em vẫn ngồi hóng :binhsua58:
Sau vụ Scam của Nobox thì em rút ra thêm 1 kinh nghiệm là không bao giờ được tin người giới thiệu :binhsua155:
Bác biết nắm bắt thời cơ, thấy có trang nào ngon cho em dep ké, ko cần RCB luôn :binhsua57:

Tại No-box vẫn cho rút bằng STP - Rút bằng LR thì nó bắt verify tài khoản nên em vẫn ngồi hóng :binhsua58:
Sau vụ Scam của Nobox thì em rút ra thêm 1 kinh nghiệm là không bao giờ được tin người giới thiệu :binhsua155:
Bác biết nắm bắt thời cơ, thấy có trang nào ngon cho em dep ké, ko cần RCB luôn :binhsua57:

ừm ừm đúng đấy, nhưng thiếu RCB giống như ăn cá nướng mà thiếu nước mắm dầm me vậy ạ ... ke ke:binhsua160:

ừm ừm đúng đấy, nhưng thiếu RCB giống như ăn cá nướng mà thiếu nước mắm dầm me vậy ạ ... ke ke:binhsua160:
Không nhận RCB mà được site ngon, còn có cơ thu hồi vốn.
Chứ có được RCB 100% mà vài ngày nó Scam thì cứ gọi là :binhsua166:

Không nhận RCB mà được site ngon, còn có cơ thu hồi vốn.
Chứ có được RCB 100% mà vài ngày nó Scam thì cứ gọi là :binhsua166:

thế ra bác chơi site vài ngày à, mình thì cứ site 1 ngày mà quất thôi ạ ....:binhsua57:
mà dạo này có site ngon nào đâu ạ, hic:binhsua53:

thế ra bác chơi site vài ngày à, mình thì cứ site 1 ngày mà quất thôi ạ ....:binhsua57:
mà dạo này có site ngon nào đâu ạ, hic:binhsua53:
Trước thì mình dep site 1 ngày, nhưng 1 thời gian thấy lỗ quá. Nên chuyển sang dep site dài ngày, mà cuối cùng chẳng cải thiện được bao nhiêu cả :binhsua58:
Đâu lại hoàn đó hết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,735
Latest member
Skijan
Back
Top Bottom