• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Các bác khởi nghiệp với bao nhiêu $?

Gọi là kiếm tiền trên mạng chắc từ thời bitcoin cách đây 2 năm, sau 1 tháng kiếm đc 200$, rút ra, vay mượn rồi xin thêm làm con D40 đi lòe gái :))
Ăn chơi trác táng đến hè năm ngoái hết tiền mới để ý lại MMO, làm seosprint đc chục ngày, mỗi ngày 1$, xong chuyển sang zeek, chiến free rút được 1 lần 23$ :))
Giờ thì bán máy ảnh, đổ tiền vào MTV, cbị thi tốt nghiệp nên đang nghiên cứu HYIP, hy vọng ngày đc 2-3$ :binhsua146:

Chúc bạn thành công với con đường HYIP nhé:binhsua168:

Bắt đầu không $, chiến PTU từ 2 năm trước, kiếm được khoảng 7k-8k$, tiêu hết, giờ quay lại không có 10$ để đặt cọc VPS :binhsua155:

Bắt đầu không $, chiến PTU từ 2 năm trước, kiếm được khoảng 7k-8k$, tiêu hết, giờ quay lại không có 10$ để đặt cọc VPS :binhsua155:

cuộc đời luôn có lên và xuống mà bạn, cố gắng làm lại từ đầu nhé :binhsua157:

khởi nghiệp từ 0$, mới biết đến mmo cách đây vài tháng, ban đầu là gõ cạp, đc vài chục $ rồi sức khỏe kém ko gõ nữa
giờ tính ngâm cứu HYIP nhưng chưa tìm đc sư phụ với lại đang cố gắng cạp thêm ít lấy vốn để dep

khởi nghiệp từ 0$, mới biết đến mmo cách đây vài tháng, ban đầu là gõ cạp, đc vài chục $ rồi sức khỏe kém ko gõ nữa
giờ tính ngâm cứu HYIP nhưng chưa tìm đc sư phụ với lại đang cố gắng cạp thêm ít lấy vốn để dep

cap tốn sức lắm hả bạn :binhsua168:
mình đang chơi HYIP mà muốn qua cap đây, mấy chục $ là cap trong bi nhiêu ngày thế bạn :D:binhsua157:

cap tốn sức lắm hả bạn :binhsua168:
mình đang chơi HYIP mà muốn qua cap đây, mấy chục $ là cap trong bi nhiêu ngày thế bạn :D:binhsua157:

cạp thì thức khuya với lại phải tập trung nhiều, nói chung nghèo lắm
chăm chỉ thì mỗi ngày vài $ bạn à
mình đang muốn tìm hiểu HYIP đây, bạn có kinh nghiệm gì về HYIP chia sẻ mình với
YH mình là : simsovietnam01
rất mong được chia sẻ :D

cạp thì thức khuya với lại phải tập trung nhiều, nói chung nghèo lắm
chăm chỉ thì mỗi ngày vài $ bạn à
mình đang muốn tìm hiểu HYIP đây, bạn có kinh nghiệm gì về HYIP chia sẻ mình với
YH mình là : simsovietnam01
rất mong được chia sẻ :D

đã add nick nhé :binhsua168:

200$.Với AVO.net và đến khi nó scam thu về hơn 280$.Scam lẻ tẻ cũng có.Không hối hận vì bước chân vào thế giới MMO và mình chọn Hyip.Tự học hoàn toàn qua các video hướng dẫn kiếm tiền với JBP trước đây của Anh Như Nguyễn.Không biết bác nào ở đây biết A ấy không:binhsua50:

200$.Với AVO.net và đến khi nó scam thu về hơn 280$.Scam lẻ tẻ cũng có.Không hối hận vì bước chân vào thế giới MMO và mình chọn Hyip.Tự học hoàn toàn qua các video hướng dẫn kiếm tiền với JBP trước đây của Anh Như Nguyễn.Không biết bác nào ở đây biết A ấy không:binhsua50:

và hình như bạn mới reg nick mới à ? :binhsua02:

0$ đến với PTC và CAP đầu tiên kết quả là hư mất con chuột cạp thì giảm rate thì bắt đầu off

0$ đến với PTC và CAP đầu tiên kết quả là hư mất con chuột cạp thì giảm rate thì bắt đầu off

sao bạn không mua con chuột mới đi ;) :binhsua16:

và hình như bạn mới reg nick mới à ? :binhsua02:
Một IP và một nick :binhsua01:Mình chỉ nên diễn đàn đọc tin tức chứ k mấy khi rep:binhsua57:

Nhớ lại thời huy hoàng PTC Onbux.com mỗi ngày tệ lắm phải dc trên chục $. Ra trường đi làm bỏ MMO hơn 1 năm nay, đang định để dành số vốn nhỏ khởi động lại với 1 số dự án Hyip.

Nhớ lại thời huy hoàng PTC Onbux.com mỗi ngày tệ lắm phải dc trên chục $. Ra trường đi làm bỏ MMO hơn 1 năm nay, đang định để dành số vốn nhỏ khởi động lại với 1 số dự án Hyip.

chào mừng bạn trở lại với MMO4ME :binhsua146:

khởi nghiệp 200$ chơi inves +hyip(mỗi ngày ol khoảng 1h): tổng kết lại mỗi tháng kiếm được trung bình 50$-60$. Đủ tiền xăng cho con vios :m114::m114::m114:

khởi nghiệp 200$ chơi inves +hyip(mỗi ngày ol khoảng 1h): tổng kết lại mỗi tháng kiếm được trung bình 50$-60$. Đủ tiền xăng cho con vios :m114::m114::m114:

thank bạn nhiều lắm luôn, mình cứ tưởng cái topic này đi ở chỗ nào rùi chứ?
Tại mới đầu mod đưa lên trên cao, xong lại quăng xuống đây, nên tưởng bị delete rùi he he:binhsua37:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,024
Latest member
vesinhquan2namhu

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom