Spotlight Các bác khởi nghiệp với bao nhiêu $?

ĐỊnh vào đây đọc vui thôi nhưng thấy bác này comment mà phải đăng nhập nick để thanks mới dc !
Người như bác chắc hiếm đây ..!
Ước j dc như anh ấy...........:binhsua161:

cảm ơn bạn đã thanks anh ấy, mình cũng đang định mời gọi các bạn thanks anh ấy đây hihi:binhsua135:

Comment chất lượng ghê, cảm ơn anh Thái nhiều nhiều ạ.
Vâng, em sẽ cố gắng theo bước các anh hùng thật sự ạ :binhsua168:...
Thấy cái bảo hiểm của anh nhìn ngon ghê, mới đóng hả anh :D:binhsua162:
Bảo hiểm đấy mốc rêu ở trong két của Shin rồi Gao ạ! :binhsua164:

Bảo hiểm đấy mốc rêu ở trong két của Shin rồi Gao ạ! :binhsua164:

anh Thái này, em vừa nhớ lại rồi T__T
edit mà cũng ko kịp tốc độ của anh hu hu ...:binhsua168:

thôi, em đi làm đây, hẹn gặp anh ngoài skype chém gió tiếp =)):binhsua146:

khởi nghiệp bằng cái pc cùi 1 năm trời với catpcha và 1 số thứ linh tinh dư đc 1 ít vốn 5k$ và đồ đạc linh tinh ăn uống thoải mái

Không ngừng học hỏi,tìm tòi cái mới,rút kinh nghiệm,kết thân bạn bè,sống có trách nhiệm,giúp đỡ người khác (cứ thật nhiệt tình giúp đi,đừng so đo sẽ nhận lại gì)..... = thành công :binhsua79:

Chúc bé Gao thành công nhớ :binhsua135:
bác này cày cuốc ác liệt thật :binhsua163:

năm nay cấp 3 vừa thi xong là bước vào con đường MMO chính xác là ngày 14/4/2013 nhờ thằng bạn giới thiệu cho PTC với captcha thế là nhào đầu vào kiếm tiền tiêu vặt sau 16 ngày vật vã đã kiếm đc 7$ từ đủ thứ trò nào là PTC captcha treo máy (coin generation) và rồi đem đầu tư hết vào HYIP mong là nâng đôi số tiền để kiếm tiền vô năm sài

Khởi nghiệp với 0 vnđ . Đầu tiên là PTU ( thời còn Fileserver , Filesonic và Wupload ) . Ngắt quãng 1 năm , tiếp tục với PTC và bây giờ là Android :D

ĐỊnh vào đây đọc vui thôi nhưng thấy bác này comment mà phải đăng nhập nick để thanks mới dc !
Người như bác chắc hiếm đây ..!
Ước j dc như anh ấy...........:binhsua161:
la liếm mấy năm trời và e vẫn đang lang thang.hihi

Khởi nghiệp từ 50$ nhờ 1 pro hướng dẫn làm offer. Sau 7 tháng thì trung bình cứ như thế này :binhsua146:

Ấn vào cho nó to ra :binhsua146:

- - - Updated - - -

Lò mò vào Mmo chả có đồng cắc nào.
:binhsua162:-> Gõ capcha 1 tuần được 15$ - *** lên được hơn 50$,thấy *** sướng quá lại có xèng bỏ Capcha (đau lưng,mỏi người,...) -> Chơi máu quá mất sạch. Về lại 0đ.
:binhsua136:-> Lang thang box Other tìm được Theard này,nghiền ngẫm xong vay 10$ của bạn cạp cạp mua auto của chủ Theard. -> Chiến Fiverr đc 2 tháng cũng được 5-600$.
:binhsua161:->Fiverr nát lại lăng quăng bên mấy forum tụi Tây order được cái TUT chiến Affillite -> Cheat,fake đủ kiểu cũng được hơn 1k.
:binhsua119:-> Có ít vốn bắt đầu chiến JSS,tuyển ref JSS (cạnh tranh khốc xờ liệt nhưng cuối cùng vẫn trụ lại đc so với nhiều pro khác) -> Chiến Zeek -> Invest đến giờ!
:binhsua116:_>> Suốt cả quá trình mmo nhiều sóng gió ập đến nhưng nhờ nhiều người bạn tốt,nhiều ae ủng hộ nên vẫn cố gắng vượt qua để trụ được cho đến giờ!!

:D Tự nhiên thấy topic của siêu nhân Gao nên hồi tưởng lại tí.:D Thành công bền vững luôn xuất phát từ khó khăn và trải qua nhiều thăng trầm chứ không phải toàn hoa hồng và dễ dàng. Nhiều người cứ nhìn vào những đại gia Forum mà trầm trồ nhưng đâu biết họ xuất phát điểm có khi không bằng mình lúc này. Vì thế đừng nóng vội,cứ từ từ đi lên rồi sẽ có cơ hội cho bạn và rồi bạn sẽ như họ thôi!

Không ngừng học hỏi,tìm tòi cái mới,rút kinh nghiệm,kết thân bạn bè,sống có trách nhiệm,giúp đỡ người khác (cứ thật nhiệt tình giúp đi,đừng so đo sẽ nhận lại gì)..... = thành công :binhsua79:

Chúc bé Gao thành công nhớ :binhsua135:
bác nói hay lám bác à :binhsua163:

Last edited by a moderator:
Khởi nghiệp từ 50$ nhờ 1 pro hướng dẫn làm offer. Sau 7 tháng thì trung bình cứ như thế này :binhsua146:
View attachment 24782

à, thấy rồi, nick bạn thế mà giàu quá :binhsua168:...
thôi, mình bắt đầu sự nghiệp capcha để giàu như bạn đây, offer là gì cũng chưa rõ....:binhsua162:

mình có khoảng 500$ vốn, ai nhận mình làm đệ tử với.....hix....

mình chúc bạn có đủ bình tĩnh và sáng suốt để không bị scam mất số tiền này nhé, dù có vốn như vậy, nhưng không nên đem ra dùng hết đâu bạn ~

chiều nay trời mưa buồn quá, hihi thanks bạn đã comment :binhsua163:

Gọi là kiếm tiền trên mạng chắc từ thời bitcoin cách đây 2 năm, sau 1 tháng kiếm đc 200$, rút ra, vay mượn rồi xin thêm làm con D40 đi lòe gái :))
Ăn chơi trác táng đến hè năm ngoái hết tiền mới để ý lại MMO, làm seosprint đc chục ngày, mỗi ngày 1$, xong chuyển sang zeek, chiến free rút được 1 lần 23$ :))
Giờ thì bán máy ảnh, đổ tiền vào MTV, cbị thi tốt nghiệp nên đang nghiên cứu HYIP, hy vọng ngày đc 2-3$ :binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,934
173,010
Latest member
lehong2002

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week