• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Các bác khởi nghiệp với bao nhiêu $?

sakura89

Newbie
Reactions
205
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Lời đầu tiên, gửi lời đến các bác lời chào trân trọng nhất.
:binhsua120::binhsua168:
Em đặt topic này ở trong HYIP, bởi vì lẽ thường tình: ngày đầu tiên chập chững bước vào MMO, em đã nhào ngay và luôn vào đây, nên nơi đây giống như một ngôi nhà thứ hai của em ạ.

Tuy vậy, topic không giới hạn ở HYIP, mà còn ở các lĩnh vực khác, các bác cứ tham gia chém rôm rả ạ.
:binhsua119:

Câu hỏi như trên, lần đầu tiên các bác khởi nghiệp với bao nhiêu $ ạ? Còn tình trạng $ bây giờ thì em không dám lạm bàn, cũng mong các bác không bàn tới.
:binhsua123:
Lý do là vì em chỉ muốn biết mặt chìm của tảng băng trôi, những gian khổ mà các bác đã trải qua để cùng chia sẻ với các bác.:binhsua166:

Cuối cùng em xin chúc các bác ngày một thành công hơn trên con đường đã chọn, và mỗi ngày luôn đạt chỉ tiêu số $ mà các bác đặt ra.
Đồng thời em sẽ thanks các comment của các bác(nếu thích), mà hầu như em thanks gần hết rồi đó ạ.
Hồi đầu vào đây không biết post chỗ nào có thể tăng bài, và post mấy ngày trời, số bài chỉ có 1 thôi đấy ạ.
:binhsua53:
Iu hội MMO4Me nhiều nhiều ...
:binhsua162:

.
Rất đáng buồn là mấy bác like #n thôi, ko ai like #1 cả. Là sao ~

Cuộc đời buồn như lá úa...

Cập nhật thêm cái icon ngộ nghĩnh này, he he ;)

Last edited by a moderator:
khởi nghiệp mmo với 0 đồng, từ PTC, captcha, rồi hyip

0 từ captcha rồi đến ptc rồi đến HYIp với 0 đồng (cheat nhiều mà cũng hơn được 220$ nhưng phải tự đóng học phí do gia đình có chuyện lục đục) rồi giờ ngồi captcha tiếp(nghề gắn bó từ năm lớp 6 lúc đó 1 dự án là đủ ăn đủ mặc mà bây giờ bão quá) bây giờ mới đến cái tuổi 15 mà vẫn phải tự làm tự ăn ba mẹ 1 tháng cho chưa đên 30k :( nhưng dù sao còn đỡ là còn ông ngoại thương mình

0 từ captcha rồi đến ptc rồi đến HYIp với 0 đồng (cheat nhiều mà cũng hơn được 220$ nhưng phải tự đóng học phí do gia đình có chuyện lục đục) rồi giờ ngồi captcha tiếp(nghề gắn bó từ năm lớp 6 lúc đó 1 dự án là đủ ăn đủ mặc mà bây giờ bão quá) bây giờ mới đến cái tuổi 15 mà vẫn phải tự làm tự ăn ba mẹ 1 tháng cho chưa đên 30k :( nhưng dù sao còn đỡ là còn ông ngoại thương mình

bé này giỏi quá nè, nhỏ tuổi mà biết : tuổi nhỏ làm việc nhỏ.

cố lên nhé bé, rồi cuộc đời sẽ tốt đẹp hơn thôi :binhsua119:

ngày đầu tiên bước chân vào cái thế giới kiếm tiền online, tham gia donkeymail, cày mệt nghỉ 1 tháng được 1$ rút thành công mà sướng run người, đồng tiền đầu tiên kiếm được. Thế đấy, tôi khởi nghiệp với 1$, mới đó mà đã 5 năm rồi , thời gian trôi nhanh quá chả đợi ai bao giờ.

ngày đầu tiên bước chân vào cái thế giới kiếm tiền online, tham gia donkeymail, cày mệt nghỉ 1 tháng được 1$ rút thành công mà sướng run người, đồng tiền đầu tiên kiếm được. Thế đấy, tôi khởi nghiệp với 1$, mới đó mà đã 5 năm rồi , thời gian trôi nhanh quá chả đợi ai bao giờ.
và bây giờ anh ấy đã trở thành MOD
mọi người cho một tràn vỗ tay nào :D:binhsua141:

ồ, bác mod cũng tham gia trả lời lun ạ, em chân thành cảm ơn bác.

ai cũng từ gian khổ đi lên...

Chặng đường nào trải bước trên hoa hồng. Bàn chân cũng thấm đau vì những mũi gai...:binhsua95:

Một khi đã vào mmo thì mình chỉ nghĩ đến lấy tiền ra chứ chả thể nào mất tiền vào
Vậy nên khởi nghiệp từ 0$ :)

Cũng bắt đầu từ donkeymails nè,2 tháng làm dkm với ptc đc $28 rồi with về bank qua paypal :binhsua94:

Giống mình y hệt cmnl này, 1 tháng 1$ với donkeymail sướng run người :))

Một khi đã vào mmo thì mình chỉ nghĩ đến lấy tiền ra chứ chả thể nào mất tiền vào
Vậy nên khởi nghiệp từ 0$ :)
nhưng hậu quả là giờ coi nó là nghề chính
chắc chăn luôn

từ 2 bàn tay trắng:binhsua115:

Khởi nghiệp từ captcha, sài soft free rồi kiếm tiền mua soft có phí, cũng từ 0 đồng mà lên (nếu ko tính tiền điện và internet :binhsua123:)

cảm ơn các bác đã chia sẻ, mọi người đều từ hai bàn tay trắng hết nhỉ? còn em bắt đầu với 2 LR bị scam :binhsua123:, sau đó lấy 1 LR còn lại đi làm cái event: thơ Nguyễn Phong Việt(mà chưa tới 1$) , tóm lại cũng gần 3$ rồi nhỉ ^__^:binhsua96:

từ 0 đồng. Cũng bắt đầu từ hyip. nhưng là cheat hyip :m122: .........

với 0$ bắt đầu với offers của lão stevenkhoa rút đc 140k đầu tiên @@~ cũng sướng run người! trước biết đến point2shop chật vật mãi nhưng cũng chẳng thể nào rút ra đc nổi 1$ nên từ bỏ! biết đến mmo hơn 3 năm r nhưng mới có đc tiền cách đây 3 tháng :binhsua117:

cách đây 4 năm ta chả biết gì mmo , lúc đó đang ra quán net chat chit cày game ầm ầm . .

em cũng thấy thật đáng tiếc khi biết mmo cách đây 10 ngày, vài tháng trước chỉ biết mmo qua capcha thôi ạ.

Đáng tiếc, mmo có từ 2007 rồi cơ mà...:binhsua122:

mà mấy bác tình hình là giờ có nhiêu rồi lời không

tính sơ sơ số tiền em kiếm trong 3 năm tương ứng 500$lr rồi
nhưng mất trong 1 lần scam hết bà nó 157$ giờ nhớ lại vẫn tức
mới rút chuẩn bị đi chơi với bạn bè vãi triệu mà nghèo luôn(giờ ko solo nữa mà tham gia group bác it với tự solo qlink)
đang chuẩn bị mua thêm cái dàn máy chứ cái cũ cpu p4 cũ quá rồi để dành dc 500k rồi

mời các bác khoe thành tích nào

mình cũng vào nghề này vs 2 bàn tay trắng
tháng đầu tiên đúng là vất vả cái nào cũng tìm hiểu, nhưng chẳng có cái nào trả tiền
rồi tháng sau bắt đầu có thu nhập từ 1 ngày 1$ , rồi 2$ , rồi 3$ cho đến bjo cũng 2 năm rồi
đối vs mình trong MMO tiền k kiếm dc nhiều bằng kiến thức.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom