Spotlight Các bác khởi nghiệp với bao nhiêu $?

concuoccon

Banned
Reactions
33
MR
0.000
khởi nghiệp không 1 xu dính túi, đời khổ quá đẩy đưa đưa đẩy mò lên đây thôi! bây giờ hằng ngày cũng kiếm dc vài $ nhưng không ổn định, định cày thêm ở mmo một thời gian nữa kiếm chút tiền năm sau đi học lại! vậy thôi,cầu mong mọi điều tốt đẹp sẽ đến!

sakura89

Newbie
Reactions
205
MR
0.000
mà mấy bác tình hình là giờ có nhiêu rồi lời không

tính sơ sơ số tiền em kiếm trong 3 năm tương ứng 500$lr rồi
nhưng mất trong 1 lần scam hết bà nó 157$ giờ nhớ lại vẫn tức
mới rút chuẩn bị đi chơi với bạn bè vãi triệu mà nghèo luôn(giờ ko solo nữa mà tham gia group bác it với tự solo qlink)
đang chuẩn bị mua thêm cái dàn máy chứ cái cũ cpu p4 cũ quá rồi để dành dc 500k rồi

mời các bác khoe thành tích nào

bác xem lại #1 nhé, đừng khoe thành tích, vì thành tích chỉ là bề mặt của tảng băng, em chỉ muốn chia sẻ cùng các bác con đường vất vả đã đi qua thôi ạ.

khởi nghiệp không 1 xu dính túi, đời khổ quá đẩy đưa đưa đẩy mò lên đây thôi! bây giờ hằng ngày cũng kiếm dc vài $ nhưng không ổn định, định cày thêm ở mmo một thời gian nữa kiếm chút tiền năm sau đi học lại! vậy thôi,cầu mong mọi điều tốt đẹp sẽ đến!

bạn cố gắng lên nhé, trời sẽ không phụ người có lòng:binhsua115:~

hatsunemiku

Banned
Reactions
39
MR
0.000
với 0$ bắt đầu với offers của lão stevenkhoa rút đc 140k đầu tiên @@~ cũng sướng run người! trước biết đến point2shop chật vật mãi nhưng cũng chẳng thể nào rút ra đc nổi 1$ nên từ bỏ! biết đến mmo hơn 3 năm r nhưng mới có đc tiền cách đây 3 tháng :binhsua117:

bác này gà
em mới cheat rút 1.60$ xong để em up proof
vài ngày trước thôi nha tại đang kẹt tiền làm tool nên ko có time làm thằng này
vài tháng trước đỗi card amazon bán hoài ah có lần mua cía thẻ psn card 2 cái mà tốn 100$ mua game giờ vẫn phải bán acc psn đó tiếc thật

ảnh points2shop đây

bác này gà
em mới cheat rút 1.60$ xong để em up proof
vài ngày trước thôi nha tại đang kẹt tiền làm tool nên ko có time làm thằng này
vài tháng trước đỗi card amazon bán hoài ah có lần mua cía thẻ psn card 2 cái mà tốn 100$ mua game giờ vẫn phải bán acc psn đó tiếc thật

ảnh points2shop đây

hihi, bác định vào đây tìm đệ tử ạ?:binhsua122:

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
mới đầu zô là gặp mấy wed kiếm tiền trên mạng chơi seo với WMR mà ít quá! thế là lòi đâu ra mấy site 1 slick =5-10$ thế là click tay cày hục mặt ruootsc cục mãi sau này mới biết scam, hồi đó mò đâu ra cái tool MC2, nó up mấy site phiên bản mới thế là chạy đi tìm plus-in tìm ko đc tự mò làm plug-in , làm ko đc tự nhiên nó lòi ra 4r này, thế là thành mmo :D

livesure

Banned
Reactions
227
MR
0.002
[h=2]Donkeymails và jillsclickcorner[/h]2 site đầu tiên mình chiến khi mới biết mmo, rồi ngồi cạp cho team captcha-vn, sau đó *** rồi hyip(quả đau nhất là đầu năm 2011 bị scam bới thằng Neoprogress 400$ tiền đóng học phí mẹ vừa gửi :binhsua123:.Giờ đi làm rồi nhưung vẫn chiến Hyip

mà giờ dù làm site nào hay dạng dự án nào bao nhiêu tuổi và tình cảnh ra sao thì anh em mmo4
cũng hồi hộp và vui mừng khi nhận tiền
nêu lên cảm xúc nhận tiền từ mmo lần đâu tiên đi cả nhà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,009
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week