• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Các bác khởi nghiệp với bao nhiêu $?

Tại No-box vẫn cho rút bằng STP - Rút bằng LR thì nó bắt verify tài khoản nên em vẫn ngồi hóng :binhsua58:
Sau vụ Scam của Nobox thì em rút ra thêm 1 kinh nghiệm là không bao giờ được tin người giới thiệu :binhsua155:
Bác biết nắm bắt thời cơ, thấy có trang nào ngon cho em dep ké, ko cần RCB luôn :binhsua57:

Bạn vào hyip-zoom.net nhé, ở đây hay update trang chất lượng, site có RCB cao (1.3 -> 1.6) thì chia ra nhiều acc mà ăn RCB. :binhsua172: Scam còn có chút RCB an ủi.
Trang nào ko có RCB cao thì theo 50- 100 / trang thôi, lấy 100% cũng đc 8-10% ngày, khá ngon, mấy trang thế này cũng sống đc 10 ngày hoặc sống tới lúc nó add monitor cao thì mình chuồn cũng chưa muộn
Mấy site dài ngày thì chơi từ nó mới ra, chứ chơi giữa chừng nó die thì... mà có lãi thì lãi cũng ko ăn thua :D
Hiện tại đang có 3 trang raceinv, invest-code, agfenix

Mà bác cũng giàu vãi nhỉ, có mấy trăm làm vốn :))

Last edited by a moderator:
Bạn vào hyip-zoom.net nhé, ở đây hay update trang chất lượng, site có RCB cao (1.3 -> 1.6) thì chia ra nhiều acc mà ăn RCB. :binhsua172: Scam còn có chút RCB an ủi.
Trang nào ko có RCB cao thì theo 50- 100 / trang thôi, lấy 100% cũng đc 8-10% ngày, khá ngon, mấy trang thế này cũng sống đc 10 ngày hoặc sống tới lúc nó add monitor cao thì mình chuồn cũng chưa muộn
Mấy site dài ngày thì chơi từ nó mới ra, chứ chơi giữa chừng nó die thì... mà có lãi thì lãi cũng ko ăn thua :D

Mình vẫn cắm chốt bên hyip-zoom hàng ngày mà ::D

Site ngắn ngày dài ngày mình đều trải qua hêt rồi :(
Và đều hứng đủ rồi :(

@yoyocodon: bác này nick nào bên zoom em nó nhỉ? Pr rầm rộ quá ta ~:binhsua166:

chơi kiểu bác khuyên, BẢO ĐẢM chẳng bao lâu sạch túi ~:binhsua156::binhsua155:

hôm nay chat với 1 support of 1 HYIP, thấy 1 câu này rất hay:

all hyips admin who are paying to these monitors will have a good rating. XX is not paying any them cheap monitors, so they rate appropriately..

nhưng mà, nếu như không căn cứ vào good rating, vậy còn biết đánh giá tình hình căn cứ vào đâu nhỉ, thật khó cho ta ~
:binhsua53:

Khởi nghiệp với 1 công ty trong tay
Hết.

hyip thì theo hyip-zoom là chuẩn rồi còn j

không chuẩn, không chuẩn đâu anh ạ .~:binhsua157:

không chuẩn, không chuẩn đâu anh ạ .~:binhsua157:

theo hyip-zoom là theo loimuonnoi ấy, chứ ko phải lên đó ai nói đánh j cũng đánh. Mà hyip thì vậy, dù pro cũng có lúc nếm scam

theo hyip-zoom là theo loimuonnoi ấy, chứ ko phải lên đó ai nói đánh j cũng đánh. Mà hyip thì vậy, dù pro cũng có lúc nếm scam

ha ha, có nhiều việc thấy vậy mà ko phải vậy đâu anh ~~~~:binhsua53:

ha ha, có nhiều việc thấy vậy mà ko phải vậy đâu anh ~~~~:binhsua53:

:m020: nếu như cái gì cũng ậm a ậm ừ - cũng sợ mất tiền - thôi đi học cái gì xong làm ngoài cho nó lành - hỏi han làm gì mệt người ra - time canh topic thì cạp đống tiền or làm khối việc ( :m158: ví dụ xem hentai )

:m020: nếu như cái gì cũng ậm a ậm ừ - cũng sợ mất tiền - thôi đi học cái gì xong làm ngoài cho nó lành - hỏi han làm gì mệt người ra - time canh topic thì cạp đống tiền or làm khối việc ( :m158: ví dụ xem hentai )

ơ, tớ có hỏi han bao giờ đâu bạn ????

xem hentai đi, rồi sau này hen ơi là hen luôn ~ ~~ ~~~:binhsua58::binhsua166:

với lại tại mình ko muốn làm anh hùng rơm ~ he he...

hyip-zoom là chuẩn nhất rồi còn kêu gì nữa,site nào loimuonnoi giới thiệu bảo chơi đc mà chả sống vài tuần đến hơn tháng, nếu biết chơi ngày kiến trên 10$ ko khó, bao nhiêu người bán theo chơi có ai kêu ca scam gì đâu X-(, mấy tháng nay thỉnh thoảng tôi chơi mấy site ngon làm gì bị scam site nào, lúc có biến mọi người rút hết

Lời đầu tiên, gửi lời đến các bác lời chào trân trọng nhất.
:binhsua120::binhsua168:
Em đặt topic này ở trong HYIP, bởi vì lẽ thường tình: ngày đầu tiên chập chững bước vào MMO, em đã nhào ngay và luôn vào đây, nên nơi đây giống như một ngôi nhà thứ hai của em ạ.

Tuy vậy, topic không giới hạn ở HYIP, mà còn ở các lĩnh vực khác, các bác cứ tham gia chém rôm rả ạ.
:binhsua119:

Câu hỏi như trên, lần đầu tiên các bác khởi nghiệp với bao nhiêu $ ạ? Còn tình trạng $ bây giờ thì em không dám lạm bàn, cũng mong các bác không bàn tới.
:binhsua123:
Lý do là vì em chỉ muốn biết mặt chìm của tảng băng trôi, những gian khổ mà các bác đã trải qua để cùng chia sẻ với các bác.:binhsua166:

Cuối cùng em xin chúc các bác ngày một thành công hơn trên con đường đã chọn, và mỗi ngày luôn đạt chỉ tiêu số $ mà các bác đặt ra.
Đồng thời em sẽ thanks các comment của các bác(nếu thích), mà hầu như em thanks gần hết rồi đó ạ.
Hồi đầu vào đây không biết post chỗ nào có thể tăng bài, và post mấy ngày trời, số bài chỉ có 1 thôi đấy ạ.
:binhsua53:
Iu hội MMO4Me nhiều nhiều ...
:binhsua162:

Trở về chủ đề chính thôi nào ....:binhsua57:

Bắt đầu với 10$ ! và đang chuẩn bị hốt cam về ăn ^_^

mình nghĩ chơi hyip may rủi quyết định cũng nhiều
các trang hyip mỗi trang vứt 1 ít, scam chỗ này có chỗ khác bù vào. Nhưng chơi cái này chắc fai chăm đi chùa:binhsua46:

mình nghĩ chơi hyip may rủi quyết định cũng nhiều
các trang hyip mỗi trang vứt 1 ít, scam chỗ này có chỗ khác bù vào. Nhưng chơi cái này chắc fai chăm đi chùa:binhsua46:

ha ha, cậu này, ừm, chuyện gì cũng có hai mặt của nó cậu ạ.

Lò mò vào Mmo chả có đồng cắc nào.
:binhsua162:-> Gõ capcha 1 tuần được 15$ - Bet lên được hơn 50$,thấy Bet sướng quá lại có xèng bỏ Capcha (đau lưng,mỏi người,...) -> Chơi máu quá mất sạch. Về lại 0đ.
:binhsua136:-> Lang thang box Other tìm được Theard này,nghiền ngẫm xong vay 10$ của bạn cạp cạp mua auto của chủ Theard. -> Chiến Fiverr đc 2 tháng cũng được 5-600$.
:binhsua161:->Fiverr nát lại lăng quăng bên mấy forum tụi Tây order được cái TUT chiến Affillite -> Cheat,fake đủ kiểu cũng được hơn 1k.
:binhsua119:-> Có ít vốn bắt đầu chiến JSS,tuyển ref JSS (cạnh tranh khốc xờ liệt nhưng cuối cùng vẫn trụ lại đc so với nhiều pro khác) -> Chiến Zeek -> Invest đến giờ!
:binhsua116:_>> Suốt cả quá trình mmo nhiều sóng gió ập đến nhưng nhờ nhiều người bạn tốt,nhiều ae ủng hộ nên vẫn cố gắng vượt qua để trụ được cho đến giờ!!

:D Tự nhiên thấy topic của siêu nhân Gao nên hồi tưởng lại tí.:D Thành công bền vững luôn xuất phát từ khó khăn và trải qua nhiều thăng trầm chứ không phải toàn hoa hồng và dễ dàng. Nhiều người cứ nhìn vào những đại gia Forum mà trầm trồ nhưng đâu biết họ xuất phát điểm có khi không bằng mình lúc này. Vì thế đừng nóng vội,cứ từ từ đi lên rồi sẽ có cơ hội cho bạn và rồi bạn sẽ như họ thôi!

Không ngừng học hỏi,tìm tòi cái mới,rút kinh nghiệm,kết thân bạn bè,sống có trách nhiệm,giúp đỡ người khác (cứ thật nhiệt tình giúp đi,đừng so đo sẽ nhận lại gì)..... = thành công :binhsua79:

Chúc bé Gao thành công nhớ :binhsua135:

:binhsua162:-> Gõ capcha 1 tuần được 15$ - Bet lên được hơn 50$,thấy Bet sướng quá lại có xèng bỏ Capcha (đau lưng,mỏi người,...) -> Chơi máu quá mất sạch. Về lại 0đ.
:binhsua136:-> Lang thang box Other tìm được Theard này,nghiền ngẫm xong vay 10$ của bạn cạp cạp mua auto của chủ Theard. -> Chiến Fiverr đc 2 tháng cũng được 5-600$.
:binhsua161:->Fiverr nát lại lăng quăng bên mấy forum tụi Tây order được cái TUT chiến Affillite -> Cheat,fake đủ kiểu cũng được hơn 1k.
:binhsua119:-> Có ít vốn bắt đầu chiến JSS,tuyển ref JSS (cạnh tranh khốc xờ liệt nhưng cuối cùng vẫn trụ lại đc so với nhiều pro khác) -> Chiến Zeek -> Invest đến giờ!
:binhsua116:_>> Suốt cả quá trình mmo nhiều sóng gió ập đến nhưng nhờ nhiều người bạn tốt,nhiều ae ủng hộ nên vẫn cố gắng vượt qua để trụ được cho đến giờ!!

:D Tự nhiên thấy topic của siêu nhân Gao nên hồi tưởng lại tí.:D Thành công bền vững luôn xuất phát từ khó khăn và trải qua nhiều thăng trầm chứ không phải toàn hoa hồng và dễ dàng. Nhiều người cứ nhìn vào những đại gia Forum mà trầm trồ nhưng đâu biết họ xuất phát điểm có khi không bằng mình lúc này. Vì thế đừng nóng vội,cứ từ từ đi lên rồi sẽ có cơ hội cho bạn và rồi bạn sẽ như họ thôi!

Không ngừng học hỏi,tìm tòi cái mới,rút kinh nghiệm,kết thân bạn bè,sống có trách nhiệm,giúp đỡ người khác (cứ thật nhiệt tình giúp đi,đừng so đo sẽ nhận lại gì)..... = thành công :binhsua79:

Comment chất lượng ghê, cảm ơn anh Thái nhiều nhiều ạ.
Vâng, bé Gao sẽ cố gắng theo bước đàn anh hihi...:binhsua157:

Last edited by a moderator:

ĐỊnh vào đây đọc vui thôi nhưng thấy bác này comment mà phải đăng nhập nick để thanks mới dc !
Người như bác chắc hiếm đây ..!
Ước j dc như anh ấy...........:binhsua161:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,963
171,035
Latest member
luuvan02duy
Back
Top Bottom