• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Các bác khởi nghiệp với bao nhiêu $?

"Khởi nghiệp" với 200$ và lao đầu vào HYIP, sau 1 tháng lăn lộn thì -20$.
Sau thêm 1 tháng bươn trải với đời thì -500$
Giờ thì đang tìm hiểu PTC với Offer - mất thời gian hơn nhưng chắc an toàn hơn :binhsua57:

0 đ. và ko MMO nữa. đi bán ĐT di dộng lời hơn...
thanks là chuyện nhỏ

ha ha, cảm ơn bác, chúc bác buôn may bán đắt nhé.:binhsua166:

bắt đầu biết đến MMO vào những ngày gần tết năm 2012
với 2 bàn tay trắng và 1 đống nghê :D
và hiện tại đang gắn bó dc gần nửa năm vs ộp phờ

tháng 7/2012 vô chiến CPA lead off UK cũng dc mấy củ....sau chiến radi....đến giờ PTC :binhsua57:

"Khởi nghiệp" với 200$ và lao đầu vào HYIP, sau 1 tháng lăn lộn thì -20$.
Sau thêm 1 tháng bươn trải với đời thì -500$
Giờ thì đang tìm hiểu PTC với Offer - mất thời gian hơn nhưng chắc an toàn hơn :binhsua57:

Ngon phết. 1 tháng âm hẳn 500$

1500$ với uin, vừa mới tham gia thử hyip ^^

chơi tới tấp đi , đừng nào chẳng âm :binhsua166:

khởi nghiệp với đôi bàn tay trắng bây giờ thêm 1 đống nợ nần

1500$ với uin, vừa mới tham gia thử hyip ^^

cẩn thận đấy bạn , vốn quá nhiều mà chưa có kinh nghiệm, dễ tạch lắm...:binhsua53:

khởi nghiệp với 0.001 ptc :binhsua53:, ui cái thời mới bước vào mmo thật dữ dội, vnipanelonline (thằng này vẫn sống đến giờ), dkm(donkeymail :D), cashfiesta, và tất nhiên là cái scam "Người phụ nữ thất nghiệp ở nhà kiếm 100 triệu trong vài giờ" :|, đến bây giờ thì e vẫn chỉ làm có mỗi pix, đơn giản, dễ làm, thu nhập ổn định, còn các hình thức khác cứ phải đăng nhập 1 đống website mỗi ngày,tùm lum mệt lắm, mà lại lo scam nữa

Ngon phết. 1 tháng âm hẳn 500$
Còn non nớt nên nhận kinh nghiệm đau thương đó ạ.
Có gì bác LAST cho em theo học nghề với ạ :binhsua168:
chơi tới tấp đi , đừng nào chẳng âm :binhsua166:

Secure có thông tin gì mới không cậu :binhsua169:
Nobox ko biết nó có trả không :binhsua57:

Hên thì mong nó trả lại cho một ít thì cũng đỡ :binhsua58:

Còn non nớt nên nhận kinh nghiệm đau thương đó ạ.
Có gì bác LAST cho em theo học nghề với ạ :binhsua168:

Secure có thông tin gì mới không cậu :binhsua169:
Nobox ko biết nó có trả không :binhsua57:

Hên thì mong nó trả lại cho một ít thì cũng đỡ :binhsua58:

No-box đi rồi, chơi hyip phải biết thời cơ, đâm đầu vào mấy site sắp cam thì âm là đúng rồi :))

No-box đi rồi, chơi hyip phải biết thời cơ, đâm đầu vào mấy site sắp cam thì âm là đúng rồi :))

bạn này là pro HYIP đây ~:binhsua166: có chút kinh nghiệm gì xin chỉ bảo ạ ...:binhsua172: pm riêng cũng đc ạ . he he

Tại No-box vẫn cho rút bằng STP - Rút bằng LR thì nó bắt verify tài khoản nên em vẫn ngồi hóng :binhsua58:
Sau vụ Scam của Nobox thì em rút ra thêm 1 kinh nghiệm là không bao giờ được tin người giới thiệu :binhsua155:
Bác biết nắm bắt thời cơ, thấy có trang nào ngon cho em dep ké, ko cần RCB luôn :binhsua57:

Tại No-box vẫn cho rút bằng STP - Rút bằng LR thì nó bắt verify tài khoản nên em vẫn ngồi hóng :binhsua58:
Sau vụ Scam của Nobox thì em rút ra thêm 1 kinh nghiệm là không bao giờ được tin người giới thiệu :binhsua155:
Bác biết nắm bắt thời cơ, thấy có trang nào ngon cho em dep ké, ko cần RCB luôn :binhsua57:

ừm ừm đúng đấy, nhưng thiếu RCB giống như ăn cá nướng mà thiếu nước mắm dầm me vậy ạ ... ke ke:binhsua160:

ừm ừm đúng đấy, nhưng thiếu RCB giống như ăn cá nướng mà thiếu nước mắm dầm me vậy ạ ... ke ke:binhsua160:
Không nhận RCB mà được site ngon, còn có cơ thu hồi vốn.
Chứ có được RCB 100% mà vài ngày nó Scam thì cứ gọi là :binhsua166:

Không nhận RCB mà được site ngon, còn có cơ thu hồi vốn.
Chứ có được RCB 100% mà vài ngày nó Scam thì cứ gọi là :binhsua166:

thế ra bác chơi site vài ngày à, mình thì cứ site 1 ngày mà quất thôi ạ ....:binhsua57:
mà dạo này có site ngon nào đâu ạ, hic:binhsua53:

thế ra bác chơi site vài ngày à, mình thì cứ site 1 ngày mà quất thôi ạ ....:binhsua57:
mà dạo này có site ngon nào đâu ạ, hic:binhsua53:
Trước thì mình dep site 1 ngày, nhưng 1 thời gian thấy lỗ quá. Nên chuyển sang dep site dài ngày, mà cuối cùng chẳng cải thiện được bao nhiêu cả :binhsua58:
Đâu lại hoàn đó hết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom