BỐ MẸ BẢO LẤY VỢ

Status
Not open for further replies.
mỗi tháng đưa cho vợ 1, 2 chục bảo là đây là tiền mà anh mmo mà có, xin đảm bảo với bạn vợ bạn sẽ ko những hiểu mà còn cho bạn thông luôn ấy chứ :D

cung muốn ra ngoài lắm chứ nhưng mà bây giờ miển bắc mưa cả ngày thì đi đâu dc mới cả mấy đưa bạn nó cung vợ chông hết rùi nên chẳng bit chơi với ai........!
xác định MMo rùi theo đến khi nào đủ vốn kinh doanh riêng thì nghỉ ..lấy vợ cũng do bị ép thui...!chứ đâu có muốn ..nói chung là luôn nghĩ ...mình lấy vợ về thuận buồn xuôi gió làm ăn phát đạt thì ko sao nhưng ko thuận thì khổ lắm:))
lấy vợ về thì phải nuôi dc vợ và 2 con:D
:) Suy nghĩ vậy là tốt rồi ạ.
Nhưng lấy vk thì ép thì ép chứ, k muốn thì k lấy, ai ép cho nổi. Bm e chả ép e cái gì bao giờ vì nói e cái gì quá 2 lần là em lại "Nói lần nữa là con k ... do sth... luôn đấy" muốn ép cũng k ép được (hơi bị hư @@)
Còn đi chơi thì bạn có vk/vk rồi cũng đi chơi được mà, k bù khú cả ngày là đc rồi. Trời cũng k mưa đc mãi đâu.tranh thủ mọi dịp có thể kết thêm bạn mới (bạn của bạn ấy ạ) :D

thớt giống y như mình thế...:D:D suốt ngày ôm máy tính ..không biết đi đâu chơi vì bạn bè lấy vợ lấy chồng hết rồi. Dạo này mình cũng hạn chế ôm máy tính MMO để dành thời gian đi ra ngoài nhiều hơn...cố gắng kiếm vợ đã...ngồi máy tính nhiều đâm ra ít nói tán gái cũng khó hix:(:(:(:(:(:(

:) Suy nghĩ vậy là tốt rồi ạ.
Nhưng lấy vk thì ép thì ép chứ, k muốn thì k lấy, ai ép cho nổi. Bm e chả ép e cái gì bao giờ vì nói e cái gì quá 2 lần là em lại "Nói lần nữa là con k ... do sth... luôn đấy" muốn ép cũng k ép được (hơi bị hư @@)
Còn đi chơi thì bạn có vk/vk rồi cũng đi chơi được mà, k bù khú cả ngày là đc rồi. Trời cũng k mưa đc mãi đâu.tranh thủ mọi dịp có thể kết thêm bạn mới (bạn của bạn ấy ạ) :D
cũng nghĩ nên thay đổi để lấy vợ luôn cho rùi ở một mình đang chán đây..

nhiều bậc cha mẹ bảo con mình lấy vợ ,vậy xin hỏi là vợ ở đâu mà lấy,đâu phải trao đổi buôn bán mà lấy liền,mà lấy ào một cái thì có sống hạnh phúc ko,cuộc sống bộn bề đủ thứ nêu ko đủ điều kiện để lo cho gia đình,cha mẹ khuyên một việc,về sau tự mình ôm mà hưởng hết thiệt thòi chứ cha mẹ có hưởng dùm đâu

Các bác làm MMO này không ra ngoài tán gái được thì tán gái thả dê trên mạng, Facebook,

Giới thiệu cho các bác 1 em ngon ngọt, nói chuyện dễ thương nhưng ngoại hình, body thế nào thì chưa biết @congchuaxuhoag

nhiều bậc cha mẹ bảo con mình lấy vợ ,vậy xin hỏi là vợ ở đâu mà lấy,đâu phải trao đổi buôn bán mà lấy liền,mà lấy ào một cái thì có sống hạnh phúc ko,cuộc sống bộn bề đủ thứ nêu ko đủ điều kiện để lo cho gia đình,cha mẹ khuyên một việc,về sau tự mình ôm mà hưởng hết thiệt thòi chứ cha mẹ có hưởng dùm đâu
bé hư nói chí lí,a cũng chưa có vợ hay là bình bất chấp iu nhau di em

người yêu chưa có, vợ con gì :v

nói vậy chắc thu nhập từ mmo của bác này chắc khủng lắm đây

Các bác làm MMO này không ra ngoài tán gái được thì tán gái thả dê trên mạng, Facebook,

Giới thiệu cho các bác 1 em ngon ngọt, nói chuyện dễ thương nhưng ngoại hình, body thế nào thì chưa biết @congchuaxuhoag
Nói thật với bác nghe giọng em này e tưởng tượng ngay ra mấy e diễn viên Jav hihi

gia đình nói lấy chồng đây nè,cùng cảnh ngộ với thớt,nhưng mà có cái,em ám cái máy khoảng vài chục phút là em chịu ko nổi phải đi ra ngoài rồi
hay là bất chấp ... cưới nhau đi :D

Xin góp ý nhỏ: Chủ thớt viết sai chính tả nhiều quá.;) Sau này viết CV xin việc để được apply thì chú ý nhé.
MMO không phải là công việc mà thớt có thể theo cả đời. Hãy mạnh dạn tìm cho mình 1 công việc nào đó bên ngoài, ít nhất đủ nuôi sống bản thân và gia đình.
Buổi tối bạn có thể tranh thủ vài tiếng làm MMO, như thế là tiện nhất. Còn việc lấy vợ hay ko thì cứ để tình duyên tự đến nó sẽ đến, bạn ko nên gượng ép.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,739
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back