bị Pix Ban ư ??? - Xin mời vào đây !!!!

mấy bạn kêu bị ban vì nó lặp code liên tục nhưng mình nghĩ lặp code là sau khi nó đã ban rồi thì nick sẽ tiếp tục nhảy mấy cái code lặp rồi loading , còn nguyên nhân pix ban là do cheat thôi. Mấy group mình chưa làm tới nhưng trước có cheat vừa vào kiểm tra cũng bị ban hết 1 nửa , ko biết pix nó check cheat kiểu gì nữa hizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

nói rõ ra cho mọi người biết là mấy ngày gần đây pix đang truy quét mấy ông cheat . Số người bị ban là rất nhiều nhưng họ im lặng ko nói thôi. Hầu như ai cheat cũng bị ban , còn may ra có ai lọt lưới thì ko biết.

Hiện tại pix đang truy quét trên diện rộng để an toàn thì ai cũng gõ đàng hoàng lại rồi. Đó là lí do mấy hôm nay ko ai post ảnh speed >32,33 nữa đấy :D

Mình cũng cai cheat luôn, từ giờ gõ 2 chữ chậm mà chắc chứ đợt này đi hơn 20 ID chủ và hơn 40$ cũng tiếc nhỏ máu mắt ra đây :D

lạy bác luôn , speed 32 33 mà cheat cái gì , chẳng qua ko cho show hình có speed cao nên mới ko ai post , chứ speed 32 33 tui vừa xem phim vừa gõ dễ như bỡn , làm ơn bỏ cái thành kiến speed trên 30 là cheat đi nhé, núi cao có núi cao hơn chứ đâu phải bác được speed bao nhiêu đó thì người khác cũng phải speed giống bác còn nếu hơn bác thì gọi là cheat

p/s : như tui đây speed toàn 32 33 trở lên nhưng các bác cứ banned liên tục , còn tui cứ phà phà mà chiến thậm chí tui còn log cả id chủ vào để làm mà chẳng sợ quái gì

Last edited by a moderator:
lạy bác luôn , speed 32 33 mà cheat cái gì , chẳng qua ko cho show hình có speed cao nên mới ko ai post , chứ speed 32 33 tui vừa xem phim vừa gõ dễ như bỡn , làm ơn bỏ cái thành kiến speed trên 30 là cheat đi nhé, núi cao có núi cao hơn chứ đâu phải bác được speed bao nhiêu đó thì người khác cũng phải speed giống bác còn nếu hơn bác thì gọi là cheat
thì tùy theo lúc code ngắn hay dài, bác sĩ nhiều hay ít mà người trong cuộc biết đc ai cheat ai ko . Mình ko cheat cũng speed 32,33 bình thường.
Mình nói cái >32,33 là ví dụ thôi. Còn tốc độ gõ thì mình nghĩ cũng chỉ chênh lệch nhau chút xíu chứ ko đến lỗi cách xa nhau quá.

Còn cheat hay ko là quyền cá nhân, nói rõ ra dám chơi dám chịu. Mình chẳng kì thị cheater vì bản thân mình cũng là cheater mà . Cheat chẳng có gì xấu, nhưng mình biết trước có ngày này. Từ lúc anh em thi nhau phô ảnh speed >30,40 lên, rồi cả vụ proxy private thì mình nghĩ PIX nó SẼ CÓ PHƯƠNG ÁN GIẢI QUYẾT NGAY nên ko có gì bất ngờ.

Bản thân mình từ giờ cai cheat vì giờ rất đau tim mỗi khi cheat và tỉ lệ ra đảo cũng cao và ko biết pix nó ra tay khi nào. Số ID còn có khoảng 70 ID nên ko dám liều nữa. Còn ai thích thì cứ cheat. Cheat là 1 nghệ thuật, người cheat là 1 nghệ sĩ và có khi là tử sỉ :))

thì tùy theo lúc code ngắn hay dài, bác sĩ nhiều hay ít mà người trong cuộc biết đc ai cheat ai ko . Mình ko cheat cũng speed 32,33 bình thường.
Mình nói cái >32,33 là ví dụ thôi. Còn tốc độ gõ thì mình nghĩ cũng chỉ chênh lệch nhau chút xíu chứ ko đến lỗi cách xa nhau quá.

Còn cheat hay ko là quyền cá nhân, nói rõ ra dám chơi dám chịu. Mình chẳng kì thị cheater vì bản thân mình cũng là cheater mà . Cheat chẳng có gì xấu, nhưng mình biết trước có ngày này. Từ lúc anh em thi nhau phô ảnh speed >30,40 lên, rồi cả vụ proxy private thì mình nghĩ PIX nó SẼ CÓ PHƯƠNG ÁN GIẢI QUYẾT NGAY nên ko có gì bất ngờ.

Bản thân mình từ giờ cai cheat vì giờ rất đau tim mỗi khi cheat và tỉ lệ ra đảo cũng cao và ko biết pix nó ra tay khi nào. Số ID còn có khoảng 70 ID nên ko dám liều nữa. Còn ai thích thì cứ cheat. Cheat là 1 nghệ thuật, người cheat là 1 nghệ sĩ và có khi là tử sỉ :))

ừ tui thấy từ ngày các bác có private proxy là pix bắt đầu đảo mấy ông cheat ( vì proxy log ngon quá mà cheat để kiếm nhiều hơn gỡ gạc lại tiền thuê proxy ), ko cần biết mấy ông đó nói gì chỉ cần thấy bôi đen nguyên group là biết cheat liền , khỏi kêu ca , nhiều ông kêu bị oan rồi tui thử xin id bị banned log vào view xem thử mà có ông nào dám đưa đâu . Cho nên mấy ông bị ban nguyên group đừng có kêu ca gì hết nhé , có sức chơi có sức chịu

thích banned là banned thôi , banned để bớt trả tiền , mới hôm wa nó lam 5 id
nếu đã cheat thì éo có thằng nào ngu mà tiếc rẽ ko dismit mấy id đó
banned lý do no thích thì banned thôi , banned dơ phải trả tiền

thích banned là banned thôi , banned để bớt trả tiền , mới hôm wa nó lam 5 id
nếu đã cheat thì éo có thằng nào ngu mà tiếc rẽ ko dismit mấy id đó
banned lý do no thích thì banned thôi , banned dơ phải trả tiền

toàn mấy thằng cheat lúc bị ban thì đổ vạ pix điên. Còn thằng ngu ko dismiss thì hỏi là có ai nghĩ là pix nó ban lúc nào hay nó lục lại id cheat để ban ko?
Đúng là nó ban đỡ phải trả tiền nhưng nó chả ban oan cho ai đâu ;))

Biết ngay có thể loại cheat cho sướng lúc bị ban lại đổ vả cho pix ;))

- - - Updated - - -

mình gõ bình thường mà bị baned 1 ngày 1 2 id mới chán nè.

Pix giờ ban cả id cũ đã từng cheat nha bạn, mấy id mình ko xài 1 tháng nay đã bị bôi đen hết rồi.
Còn mấy hôm nay gõ 2 chữ đàng hoàng thì ko bị làm sao cả . Mình toàn gõ = ID chủ thôi.

Vừa bị band 7 acc.. Huhuhuhu

1 em nữa ra đi, chỉ 1 câu buồn..................................

cho mình hỏi có phải bạn xài proxy private ko? Mình nghe nói proxy này có lúc sv đứt đoạn time out 1 thời dài và disconnect khiến phải kick lại liên tục .
Ko biết có phải là nguyên nhân khiến bạn bị ban?

cho mình hỏi có phải bạn xài proxy private ko? Mình nghe nói proxy này có lúc sv đứt đoạn time out 1 thời dài và disconnect khiến phải kick lại liên tục .
Ko biết có phải là nguyên nhân khiến bạn bị ban?
proxy free ko phai mình gõ mà người khác gõ grrup của mình bị banned nên mình vào xem thì thế đó

add nick FB vào nói chuyện mấy pác ơi ^^ FB : Khanh Johnny , yh : mai_mai_anh_la_nguoi_den_sau245:binhsua07:

Last edited by a moderator:
add nick FB vào nói chuyện mấy pác ơi ^^ FB : Khanh Johnny , yh : mai_mai_anh_la_nguoi_den_sau245:binhsua07:

tìm có thấy đâu :3 :binhsua12:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week