bị Pix Ban ư ??? - Xin mời vào đây !!!!

Thằng em vừa mới làm sao đã bị ban rồi?
--------------------------------------------
Bà chị ơi nhầm rồi. Em đây này.
Bị ban bjo chỉ có cheat và code chống thôi, nhưng mà sao lại code chống được nhỉ.
Thấy lặp code phát là các bạn gõ đại 1 từ gì đó dài dài cho nó tính là sai đi.:D

Hnay đen quá, lúc trưa load cà giựt, lặp code, bác sĩ hoành hành, thế là đi tong 1 ID, toi 3$ :(
Tỉ năm nay mới lại bị ban. Pix pan.JPG

mấy bác cho hỏi bậy giờ bị baned còn xin lại được ID k vậy

Mail xin nó thì nó nói : Bạn bị banned vì dùng phần mềm bên thứ 3 !
Mà dạo này nó chặn mail hay gì rồi bạn ơi, mail chả rep lại.

bay nguyên group là có vấn đề chăng?
mình lâu lâu bị code trống chừng 3-4 cái liên tiếp/ id là bị ban id đó thôi :binhsua172:

- - - Updated - - -

năm trước, chưa có người share cách xin admin pix thì còn xin lại đc
jo xin nhiều quá, nó ko cho nữa

mình cũng bị ban vì code trống, mà toàn đúng lúc gần 3$ hay đã 3$ rồi ko mới tức.

mình thì lâu lâu mới bị, nghi là do proxy--> code trống trên 2 cái liên tục là ăn ban
thường bị vào lúc 18h30, hôm trước mới bị 1 id vào lúc 21h, mới vào id chính nhấn pay, 1 phút sau xem ko có bonous ngày đó, kéo xuống dưới y như rằng 1 id ra đi :binhsua159:

Vừa resquet Payout đc 2 phút vào kiểm tra thì bị nó ban . mà nó ban cái ID ko gõ từ rất lâu rồi, thế có điên ko chứ

tối wa sever pix có vấn đề , minh view toan code trống bão dismit hết ra đi , ko ai dismit tiếc chi vài ids
dis rồi nó vẫn ban nhé :binhsua160: hôm trước bận việc quên pause 3 id, tí vào thấy 10 cái time out, dis xong thoát đc 1 ngày hôm sau nó band nguyên group

- Bạn nào hay bị ban có thể tham khảo tại đây : http://mmo4me.com/showthread.php?125293-Can-sell-1-Group-300-invi
- Group này hoàn toàn mới toanh vì history chưa từng bị ban rất phù hợp với những bạn gõ đầy đủ và test pri nên chuyện ban vô cớ là k có, group có 300invi. Bạn nào mua có thể pm và mình sẽ chỉ 1 số thủ thuật làm pix ;)
yh : hjmdzhpv95

đậu xanh, thằng bạn quen trên mạng hơn 1 năm rồi muốn làm lại captcha mượn mình 1 group cho nó mượn group 50 ID với hơn 200 invite sáng nay vào thì bị ban mợ nó roài . Lí do là cheat 1 chữ. Giờ pm yahoo ko thấy trả lời nữa. Đúng là thương người hại đến thân.

Các bác cẩn thận với thằng pix và với kiểu làm thuê hay là mượn id nhé :(

nhìu lúc cũng muốn tuyển mem lắm nhưng cứ nghĩ đến cảnh tượng bọn mem cheat 1 chữ banh nguyên group thì đào đâu ra tiền trả cho mấy đứa khác nên cứ solo cho khỏe

gõ đàng hoàng cũng bị ban
mà sao cái new font room mới này,xấu quắc ,nhìn lạ quá,càng sửa càng sấu:eek:icon cũng :oops: xấu

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back