bị Pix Ban ư ??? - Xin mời vào đây !!!!

sau minh speed lên 38wpm mà ko bị bôi đen ta ... :binhsua10:

thì kệ mày :))
Sao tiếp tục khoe proxy private ngon hả :))

2 bạn này inbox or yahoo cãi lộn dùm nhé, cãi trong đây....nick pix chưa đen nhưng nick forum thì có gạch ngang đó .....:binhsua12:

2 bạn này inbox or yahoo cãi lộn dùm nhé, cãi trong đây....nick pix chưa đen nhưng nick forum thì có gạch ngang đó .....:binhsua12:

bác bao phũ ghê =))
Mình thấy Levummo bớt khoe hàng đi, lo mà cạp đi tối ngày khoe hàng, topic này là up ban ko phải khoe hàng đâu :)

mình vừa bị ban 4id ko hiểu lý do gì. Vào view thì ko có gì bất thường hết (code trống, lệch code, gõ thiếu chữ), ức quá bay mất 12$ liền tù tì. Tính gởi mail cho admin mà mấy địa chỉ như [email protected], [email protected] đều ko gởi đc. Giờ pix nó chặn ko cho gởi mail nữa hay sao nhỉ mọi người?:(

mình vừa bị ban 4id ko hiểu lý do gì. Vào view thì ko có gì bất thường hết (code trống, lệch code, gõ thiếu chữ), ức quá bay mất 12$ liền tù tì. Tính gởi mail cho admin mà mấy địa chỉ như [email protected], [email protected] đều ko gởi đc. Giờ pix nó chặn ko cho gởi mail nữa hay sao nhỉ mọi người?:(
mình ko biết có gửi mail đc hay ko nhưng nếu trước đây hoặc hiện tại cậu cheat thì có thể bị ban bất cứ lúc nào. 1 loạt ID chủ đã hơn 1 tháng mình ko đụng (trước đây có cheat) vào hôm trước kiểm tra thì đều bị ban sạch

mình ko biết có gửi mail đc hay ko nhưng nếu trước đây hoặc hiện tại cậu cheat thì có thể bị ban bất cứ lúc nào. 1 loạt ID chủ đã hơn 1 tháng mình ko đụng (trước đây có cheat) vào hôm trước kiểm tra thì đều bị ban sạch

ko. tớ chỉ muốn mail hỏi nó thôi. đồng $ xuơng máu :(

ko. tớ chỉ muốn mail hỏi nó thôi. đồng $ xuơng máu :(
hình như nó có twitter đó cậu (nó thông báo = twitter ở đầu trang web đó), cậu thử pm nó xem sao

hình như nó có twitter đó cậu (nó thông báo = twitter ở đầu trang web đó), cậu thử pm nó xem sao

cái ấy phải có tài khoản cậu ởi, click vô nó ra toàn tiếng Pháp hay sao ấy :-s. pm hỏi nó rồi nó kêu ban for used software thì cũng hết đường cãi :))

cái ấy phải có tài khoản cậu ởi, click vô nó ra toàn tiếng Pháp hay sao ấy :-s. pm hỏi nó rồi nó kêu ban for used software thì cũng hết đường cãi :))
cái đó là trả lời tự động của nó đúng 100% mà =))

thiệt hả bạn, mình click play lại hoài nè... nguy hiểm wá trời :binhsua04:

- - - Updated - - -

có phần mềm nào khắc phục được không ta, nhà nghèo nên ngồi log proxy hoài pùn wá :binhsua10:

sau 6 tháng ko bị ban ID nào Lại Bị ban 1 ID rồi. còn 5 phút nữa resset thì bị ban, thêm 5 phút thội là ko mất 3 $

sao các cậu cứ hay bị ban thế nhỉ , mình gõ 3 tuần nay bị connect rồi click vào chạy tiếp liên tục mà có acc nào bị ban đâu chỉ lên pri thôi :m197:

chắc có lẽ tại mình gõ toàn speed 20 kiếm ít tiền ko ảnh hưởng nên nó không ngó :m208:

tớ bị bay hẳn 1 group mà chẳng hiểu tại sao, mình gõ rất cẩn thận , sp có 15-16 thôi

Tối nay load ngon quá trời, ai dè đâu bị ban 1 acc. Nhìn vào acc mới thấy toàn code trắng, mặc dù gõ rất đàng hoàng, ko biết do soft hay do proxy... Buồn, hic hic:binhsua09:

Tối nay load ngon quá trời, ai dè đâu bị ban 1 acc. Nhìn vào acc mới thấy toàn code trắng, mặc dù gõ rất đàng hoàng, ko biết do soft hay do proxy... Buồn, hic hic:binhsua09:

Proxy !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

nếu lúc bị ban mà trong group chỉ còn 2$ thì nó chỉ trừ 2$ đó hay sau nãy gõ nó sẽ trừ thêm 1$ vậy?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week