bị Pix Ban ư ??? - Xin mời vào đây !!!!

hic..hic..vừa bị banned hàng load, thằng pix chết tiệt, banned thì banned 1 group thoi, banned ca 9 group, mỗi group gõ được 1-1.5$, mỗi group nó banned 1-3id, banned để lấy tiền bao bồ nhí hay gì đây mà, tiếc $$ thì ít mà tiếc mấy con id pri 0-1 thì nhiều, hicc..hicccc

mấy pro up bị ban thì xin luôn cái lý do đi, chứ cái lý do trời đất tại mình nó ban thì kêu ca gì

ko hiểu lun ... gõ bình thường ... lúc trước có bị vài ID mà ko banned nguyên group ... Giờ nó điên điên chơi nguyên GROUP lun ... ko biết đường nào mà lần ... :confused:

nguyên nhân không tiện nói ra :D:D:D:D

nguyên nhân không tiện nói ra :D:D:D:D
Chuẩn, tốt nhất là show proof bị Banned cho anh em chia sẽ nỗi buồn, chứ nói nhiều nó mất hay mà nhiều quá nick forum cũng dễ bị gạch ngang bởi Bao...
Thân :)

cứ làm việc nghiêm chỉnh , ko chuyện j xảy ra , chừng nào luke gõ full mà bị đi nguyên gr , chính luke nói các bạn hãy sợ

bị ban thì 99% là do lí do tế nhị . Còn 1% là do mạng, soft (nghe giang ho` noi' vay)....
Mình bị ban nhiều lần rồi và toàn là do lí do tế nhị . Còn khi gõ đàng hoàng thì dù có mất điện, mất mạng, out soft, time out nhiều .... cũng chưa bị ban lần nào.

Giờ thì cũng ko muốn liều mạng nữa rồi, chậm mà chắc đỡ đau tim, làm việc cho thoải mái

Lý do gì đâu..tối đó ra toàn bs..1 acc dính 3 code bs liên tiếp mà không gõ dc..đành ESC..nó tự tắt soft..rồi byebye lun :D

Lý do gì đâu..tối đó ra toàn bs..1 acc dính 3 code bs liên tiếp mà không gõ dc..đành ESC..nó tự tắt soft..rồi byebye lun :D
Thứ nhất Ban Nguyên Gruop chỉ có 2 lý do này, 1 là ID chủ bạn dính code sai trống 3 4 lần, 2 là vấn đề tế nhị, nếu bạn ko gõ ID chủ thì dù có ID trong Gruop bạn bị bs code trống mấy acc đi nữa vẫn ko ban nguyên G, ban cả G chỉ vì bạn mà ra là gian lận :).
Chứ bị ban rồi đổi thừa ko biết lý do gì là vô lý :D

Mờ cái group ra thấy Blance con số 0 tròn trĩnh là nghi nghi rồi, vào group thấy màn đêm buông xuống. một màu đen thui .... Kiếm đường làm ăn nào đây hả các bác. Group làm 3 năm rồi bữa nay nó tạch cho nhát đẹp luôn.:(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back