bị Pix Ban ư ??? - Xin mời vào đây !!!!

đúng là ngoài proxy và gõ đúng ra còn nhiều cái hợp lý khi gõ, gõ đúng vs proxy ngon mà ko bị banned thi đơn giản qua;)

bây giờ nó band ID con thì toàn bộ group đi luôn chứ không phải như lúc trước, ID chủ không bị band thì vẫn an toàn

Vừa bị một nháy đi nguyên group.
Được hơn 25$ định pay thì pix cho ra đi hết.
Cuối tháng định rút để trả tiền điện net mà... :binhsua149:
Ai hảo tâm cho em vay 500k, em sẽ trả trong thời gian sớm nhất, xin cảm ơn :binhsua163:

PS: Em xin kể 1 chút về ngày định mệnh hôm nay :binhsua149:
- 2h30-8h làm được 4h30' được 7k4 code.
- 16h30-17h30 được thêm ~1k2 nữa.
- sau đó đi tắm rồi vô làm tiếp tốc độ rất khá 28id được hơn 32, rồi tốc độ giảm dần, id chết dần...
khi được 50 phút làm được ~1k5 code thì có dấu hiệu lặp code, thấy nghi nghi em pause hết lại, gõ dontsee vào mấy code lặp, tắt soft và hồi hội vào trang pix thì ... kết như hình trên :binhsua149:
10k code định mệnh...

Last edited by a moderator:
Ai hảo tâm cho em vay 500k, em sẽ trả trong thời gian sớm nhất, xin cảm ơn :binhsua163:

- sau đó đi tắm rồi vô làm tiếp tốc độ rất khá 28id được hơn 32, rồi tốc độ giảm dần, id chết dần...
khi được 50 phút làm được ~1k5 code thì có dấu hiệu lặp code, thấy nghi nghi em pause hết lại, gõ dontsee vào mấy code lặp, tắt soft và hồi hội vào trang pix thì ... kết như hình trên :binhsua149:
10k code định mệnh...

thiệt ko hiểu bạn ham cái gì mà găm tiền trong pix, xưa nay rất nhiều vụ rồi, zeek, lr, hyip, đủ kiểu , chỉ có nằm trong ngân hàng vn, mí an toàn, ham cái gì, nó là bài học cho bạn đó

10k code định mệnh...

Chia buồn cùng bạn :binhsua09:

10k code định mệnh...

nếu cậu gõ đúng rule của nó thì ban là oan ức còn trường hợp # thì đó là kn cho ng #,có thể proxy die mà cậu ko bít có con ko load pri lên nhưng vẫn load codr ra >>kết quả code đó trống 3 code thì đi đời,kn proxy die thì cho em nó đi lun thay em # đừng luyến tiếc
dù sao cũng chia buồn

cái này găm hàng là muốn đợi e nó lên nhiều rồi đứng top để kiếm thêm chút ít đây mà =))

thiệt ko hiểu bạn ham cái gì mà găm tiền trong pix, xưa nay rất nhiều vụ rồi, zeek, lr, hyip, đủ kiểu , chỉ có nằm trong ngân hàng vn, mí an toàn, ham cái gì, nó là bài học cho bạn đó
Mình cũng không hiểu bạn nói vậy là ý gì, găm cái gì mình không hiểu? Mình gõ khoảng 4 ngày thì được nhiêu đó, cuối tháng định làm kiếm tiền trả điện net, đủ rồi mà lại ra cớ sự như vậy.
Nó là một bài học thì bạn đúng, một lần và mãi mãi. Cám ơn bạn đã tâm sự.
Chia buồn cùng bạn :binhsua09:
Cám ơn bạn.
nếu cậu gõ đúng rule của nó thì ban là oan ức còn trường hợp # thì đó là kn cho ng #,có thể proxy die mà cậu ko bít có con ko load pri lên nhưng vẫn load codr ra >>kết quả code đó trống 3 code thì đi đời,kn proxy die thì cho em nó đi lun thay em # đừng luyến tiếc
dù sao cũng chia buồn
Cám ơn bạn. Cái này là bị lặp code, lúc đó khoảng 10 con load, mấy con không load đến đâu mình log out đến đó, không có để um tùm. Oan ức hay không thì cũng vậy. Gửi mail hỏi pix sao bị ban nguyên group thì được reply 1 câu rất "liên quan" :"You didn't take care of you're members."
cái này găm hàng là muốn đợi e nó lên nhiều rồi đứng top để kiếm thêm chút ít đây mà =))
Một lần nữa vẫn không hiểu găm hàng để làm gì. Trước giờ nào có ý định lên top. Chưa bao giờ được 1 xu của cái bonus top. Dù sao cũng cảm ơn bạn.

nói rõ ra cho mọi người biết là mấy ngày gần đây pix đang truy quét mấy ông cheat . Số người bị ban là rất nhiều nhưng họ im lặng ko nói thôi. Hầu như ai cheat cũng bị ban , còn may ra có ai lọt lưới thì ko biết.

Hiện tại pix đang truy quét trên diện rộng để an toàn thì ai cũng gõ đàng hoàng lại rồi. Đó là lí do mấy hôm nay ko ai post ảnh speed >32,33 nữa đấy :D

Mình cũng cai cheat luôn, từ giờ gõ 2 chữ chậm mà chắc chứ đợt này đi hơn 20 ID chủ và hơn 40$ cũng tiếc nhỏ máu mắt ra đây :D

nói rõ ra cho mọi người biết là mấy ngày gần đây pix đang truy quét mấy ông cheat . Số người bị ban là rất nhiều nhưng họ im lặng ko nói thôi. Hầu như ai cheat cũng bị ban , còn may ra có ai lọt lưới thì ko biết.

Hiện tại pix đang truy quét trên diện rộng để an toàn thì ai cũng gõ đàng hoàng lại rồi. Đó là lí do mấy hôm nay ko ai post ảnh speed >32,33 nữa đấy :D

Mình cũng cai cheat luôn, từ giờ gõ 2 chữ chậm mà chắc chứ đợt này đi hơn 20 ID chủ và hơn 40$ cũng tiếc nhỏ máu mắt ra đây :D
ông bạn nói đúng đấy chậm mà chắc cheat cũng chẳng nhanh hơn là bao

1 em ra đi

2013-07-31 $3.00 Penalty for ban group member ................
chia buồn nhé, chắc lại lí do tế nhị hả nếu vậy bác còn may đó. Em hôm kia bị 1 phát hơn chục ID , đang gõ thấy tiền về 0,00$ suýt ngất đến sáng dính thêm hơn chục ID nữa.
Thời điểm này em nó truy quét nên ai còn liều thì nên uống trợ tim trước đi :D

xui vãi khi nảy vào pay thấy ko bị gì, giờ vài lại ra đi 8ID thế là mất 1 đêm, thằng pix này nó lùng ghê vãi

chia buồn nhé, chắc lại lí do tế nhị hả nếu vậy bác còn may đó. Em hôm kia bị 1 phát hơn chục ID , đang gõ thấy tiền về 0,00$ suýt ngất đến sáng dính thêm hơn chục ID nữa.
Thời điểm này em nó truy quét nên ai còn liều thì nên uống trợ tim trước đi :D

vãi thật vừa dính thêm 1 em nữa! Ra đi 6$ hôm nay làm ko công cho nó rồi! nản vãi!
Cũng chả biết lí do gì nữa!

vãi thật vừa dính thêm 1 em nữa! Ra đi 6$ hôm nay làm ko công cho nó rồi! nản vãi!
Cũng chả biết lí do gì nữa!

Bác bấm view sẽ thấy lí do thôi, khoảng 3 code trống là banned rồi. Còn không thì bấm ESC vài lần là ra đi ! :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom