bị Pix Ban ư ??? - Xin mời vào đây !!!!

vicvaness

Banned
Reactions
1,037
MR
0.000
nói chung nó bóc lột mà chẳng có lý do gì cả nó thích là nó ban ah khốn nận thế đó mấy bạn à làm cực khổ để nó ban :binhsua122:

newcapt

Newbie
Reactions
28
MR
0.000
hôm trước mình bị admin pix nó ban hết 1 id chủ gõ được 2.8$ và 2 id chủ gõ được 1,5$, mình gõ phân biệt hoa thường đàng hoàng, không bỏ code trống, cũng ko ăn gian gì hết. Mình tức quá nên mail cho thằng admin pix hỏi tại sao lại banned id của mình thì mình nhận được mail của nó trả lời ngắn gọn như thế này: "Banned for using software, the ban is final". Các bác nghĩ thử xem nó có công bằng hay không đối với những người làm ăn lương thiện như vậy?

Reactions
74
MR
0.000
hôm trước mình bị admin pix nó ban hết 1 id chủ gõ được 2.8$ và 2 id chủ gõ được 1,5$, mình gõ phân biệt hoa thường đàng hoàng, không bỏ code trống, cũng ko ăn gian gì hết. Mình tức quá nên mail cho thằng admin pix hỏi tại sao lại banned id của mình thì mình nhận được mail của nó trả lời ngắn gọn như thế này: "Banned for using software, the ban is final". Các bác nghĩ thử xem nó có công bằng hay không đối với những người làm ăn lương thiện như vậy?
uh, ko công bằng....!!! nhưng bạn làm gì được nó nào....!!!!!:binhsua162:

Tuananh1111

Senior
Reactions
187
MR
0.001
chia buồn với bạn :binhsua09:nhưng nó đã ban rồi thì mail làm gì vô ích, mình cần nó chứ nó đâu cần mình :binhsua32::binhsua32:

ở đất pix thì nó là vua bạn ah mình cũng bị như bạn nhiều lần rồi :binhsua162:

babycandy

Senior
Reactions
144
MR
0.003

Bác đánh cả ID chủ luôn àk @.@!! Nói chung là chỉ chia buồn cùng bạn chứ mình làm thuê mà....chủ muốn sao thì mình phải chấp nhập thôi

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
Bác đánh cả ID chủ luôn àk @.@!! Nói chung là chỉ chia buồn cùng bạn chứ mình làm thuê mà....chủ muốn sao thì mình phải chấp nhập thôi

id chủ ko đánh cũng ban lun nhé nếu các id con bị ban,bị 2-3 lần rồi đây,còn ai chưa bị như vậy,thì từ từ sẽ thấm dần

Garnet

Newbie
Reactions
33
MR
0.000
ID chủ ko gõ thì mắc gì banned ?

Vẫn ban như thường. Một phút đẹp trời đang múa tít mù thì thấy 1 code lặp đi lặp lại, vài id con bị ban và cả group đen xì...
1. Gõ sai luật. Cái này là nguyên nhân chính. Và nạn nhân chủ yếu là các pro speed tầm thánh, dám chơi dám chết... :binhsua113:
2. Hên xui. Cái này thì ít thôi. Nhưng mà điên thì khỏi nghĩ... :binhsua122:

Còn proxi die, code trống, etc... thì thường chỉ chết id con thôi.

garenaplus93

Junior
Reactions
40
MR
0.029
Chat with me via Yahoo Messenger
cho em hỏi 1 id đang làm việc bình thường ko thấy có thông báo gì sao lại bị banned? lý do: chữ là 2 từ mà chỉ gõ 1 từ!! ****** lý do hay quá cơ :(

RiBoXom

Senior
Reactions
241
MR
0.000
cho em hỏi 1 id đang làm việc bình thường ko thấy có thông báo gì sao lại bị banned? lý do: chữ là 2 từ mà chỉ gõ 1 từ!! ****** lý do hay quá cơ :(

:binhsua10: bạn chơi đc thì bạn chịu đc :binhsua17: k thích nghi đc thì bạn phải bị đào thải qua site captcha khác =)) chỉ có thế thôi làm cả buổi mà nó banned cho mây id thì coi như ngày đó bạn làm không công

Mình đã thiết lập kỷ lục ngày ban 13group nè cũng không hề gõ ID chủ hahaha, dám chơi dám chịu khỏi kêu, group của mình vẫn còn chỉ sợ pix baned hết cũng mỏi tay :binhsua146:

ban 1 lần 13 group hả bác khi nào thế đừng làm anh e sợ chứ :binhsua09:

sadnyla1

Newbie
Reactions
127
MR
0.000
Mình đã thiết lập kỷ lục ngày ban 13group nè cũng không hề gõ ID chủ hahaha, dám chơi dám chịu khỏi kêu, group của mình vẫn còn chỉ sợ pix baned hết cũng mỏi tay :binhsua146:

ghê vậy trời 2 năm này capt mình chỉ có mỗi 4 G năm ngoái bị band 1 G vi chuột hư nhấp 1 dc 3 từ đó đến h vs 3 G may mằn chưa bị G nào ko là bỏ cap lâu rùi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,636
175,988
Latest member
plugincomvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week