bị Pix Ban ư ??? - Xin mời vào đây !!!!

bạn nào gửi cho mình cái tool bubu pix vào mail [email protected] đc ko ? Mình down trên bubuteam.com mà k đc

vừa bị band 1 id. vào xem thì do code trống @@. giờ biết thế nào mà tránh đây:binhsua32:

cũng 1 phần do thằng pix bóc lột nữa câu giá 1$ làm xong nó band :binhsua80:

Sorry, but provided email/password is not recognized. Please, make sure that you type correctly and account has been activated prior to logging in
mọi người cho hỏi, mình log id chủ vào thì nó ghi thế này, là bị banned acc này rồi hay sao vậy :(

Sorry, but provided email/password is not recognized. Please, make sure that you type correctly and account has been activated prior to logging in
mọi người cho hỏi, mình log id chủ vào thì nó ghi thế này, là bị banned acc này rồi hay sao vậy :(
chắc là ko đúng tên or pass thôi. ban vẫn vô acc bt mà

Đầu tuần toi 12$ . :(

sáng nay ngủ dậy Gr mình lại bị band 1 id. vào xem thì do code trống. có ai biết cách khắc phục thì chỉ mình biết với
P/s: Gr gõ đủ 2 chữ, phân biệt hoa thường tất cả các loại code, nếu do proxy thì có cách nào hạn chế k các bác vì cũng đã cố gắng hết sức rồi :m097:

Last edited by a moderator:
sáng nay ngủ dậy Gr mình lại bị band 1 id. vào xem thì do code trống. có ai biết cách khắc phục thì chỉ mình biết với
P/s: Gr gõ đủ 2 chữ, phân biệt hoa thường tất cả các loại code, nếu do proxy thì có cách nào hạn chế k các bác vì cũng đã cố gắng hết sức rồi :m097:
èo sáng mới bị ban rồi hả bạn chia buồn nha up lên cho anh em cẩn thận nè

Nếu code trống do proxy thì chịu rồi, làm sao tránh dc :binhsua10:

log id con khác , ko log hoài log mãi những con đã bị error (> 3 lần )
mặc dù mọi ng nói proxy die sau 20' sẽ log lại dc , nhưng theo mình thấy sau 20' , mặc dù login thành công , khi play nó lại dính error tiếp tục

hình như pix xuất hiện lại *** mèo thì phải
mình xài soft bubu đang cạp thấy có xuất hiện bên chỗ *** mèo bắt chọn nhưng ko thấy hình j` cả
sợ quá pause luôn :binhsua04:

sáng nay load sao ấy cứ submingting hoài

mịa nó, gõ cực khổ 4$ mà nó banned nick, đã chậm còn bóc lột nữa

mấy bạn bị ban trong đây chắc ko phải vì cheat đâu nhẩy , ban vì cheat dám chơi dám chịu có j đâu mà nói nhẩy ??

cho nên ai có bị ban vì nguyên do j , vd proxy - câu hỏi - hoa thường - gr để cùng ví với gr cheat - sai 5code liên tục - code sr ...vv.v.v tứ lung tung nguyên do trên đời , mí pạn vào báo danh ban thì để lại lý do bên cạnh lun nhóe

hối tối thấy có 3.95$ nên đánh lên xíu nữa cho đủ 4$, sáng thấy nó pay 1$, vào coi nick thi thấy code trống rải rác.thèn admin pix sống ít có ác, bóc lột dã man

Mới định qua làm PIX thử mà thấy các bác bị banned thế này nãn luôn ...... :-s

mấy bạn bị ban trong đây chắc ko phải vì cheat đâu nhẩy , ban vì cheat dám chơi dám chịu có j đâu mà nói nhẩy ??

cho nên ai có bị ban vì nguyên do j , vd proxy - câu hỏi - hoa thường - gr để cùng ví với gr cheat - sai 5code liên tục - code sr ...vv.v.v tứ lung tung nguyên do trên đời , mí pạn vào báo danh ban thì để lại lý do bên cạnh lun nhóe

dường như ai bị banned cũng dùng proxy thi phải??? có ai từng bị banned mà không dùng proxy không??

dường như ai bị banned cũng dùng proxy thi phải??? có ai từng bị banned mà không dùng proxy không??

Không sài proxy thì gõ bằng niềm tin ah, thấy nhiều gã kêu baned hoài mà sao vẫn cạp nhiệt tình vậy nhở:binhsua01:

Không sài proxy thì gõ bằng niềm tin ah, thấy nhiều gã kêu baned hoài mà sao vẫn cạp nhiệt tình vậy nhở:binhsua01:
thì vẫn có lời mà lị...tui nói thiệt nếu gõ đoàng hoàng cực khổ mà bị ban 1 nick thôi thì sẽ xanh con mắt ra ngay...

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,782
Latest member
YhokSheng

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back