bị Pix Ban ư ??? - Xin mời vào đây !!!!

thì vẫn có lời mà lị...tui nói thiệt nếu gõ đoàng hoàng cực khổ mà bị ban 1 nick thôi thì sẽ xanh con mắt ra ngay...
thì mình đây. gõ đoàng hoàng k có gian dối gì hết. bị band cái chán 1 ngày chả mún gõ @@

này bà con...tình hình load cà giựt kiểu này...lúc chậm rì lúc ào ra nhanh ko gõ kịp===>timeout hàng loạt ,theo tui lúc mà timeout ko gõ kịp minh cứ gõ thí mạng cùi vào đừng để timeout sẽ ko bị code trống là ko bị ban đâu bà con...mình đã kiểm chứng với 2 group của mình thì thấy đúng đó...bà con xem lại nều khắc phục được thì thank cái nhá...:binhsua11:

thì mình đây. gõ đoàng hoàng k có gian dối gì hết. bị band cái chán 1 ngày chả mún gõ @@

:D trời,gõ đại đi,bữa bị ban hoài riết quen lun,giờ thì quậy te tua trong đó mà lại chưa bị ban :))

ban tất cả do pix nó bóc lột thôi nó cho giá 1$ để anh em làm làm cho đã rồi chưa nó ban mình có mail nó cug sẻ trả lời là dùng soft mấy bạn à nó khôn vl :binhsua04:

gõ đàng hoàng phân biệt hoa thường đầy đủ, chơi đẹp với nó mà bị ra đi 1 nick id chủ 2.8$, nản thật, do proxy chăng hay do sử dụng soft? tâm lý lúc nào cũng hồi hộp không biết pix nó ban bất cứ lúc nào. thật bất công cho những người làm ăn lương thiện.

gõ đàng hoàng phân biệt hoa thường đầy đủ, chơi đẹp với nó mà bị ra đi 1 nick id chủ 2.8$, nản thật, do proxy chăng hay do sử dụng soft? tâm lý lúc nào cũng hồi hộp không biết pix nó ban bất cứ lúc nào. thật bất công cho những người làm ăn lương thiện.
cho cái proof xem nào bạn.

bữa nay pix nó hay band vào lúc 8h à các bạn ? bị band 3 acc con vào h này rồi, chắc bữa nay tu bủi tối k gõ nữa luôn, gõ đàng hoàng 2 chữ k cheat mà cũng bị band, gõ thêm cho ngày mai mà thế này thì nản quá :(

đêm qua để ý có mấy id login vào nhấn play thì bị block !
hôm nay vào kiểm tra thì thấy bị band 2 id này !
vậy chăc có 1 phần hay bị band là do proxy rồi !
chán thật !

các pro khuyên dùng là không nên chơi id chủ mà pác? sao chơi liều vậy?

các pro khuyên dùng là không nên chơi id chủ mà pác? sao chơi liều vậy?

Thế mà bên topic update vẫn có thằng nó mang ID chủ gần 30$ ra gõ đóa có sao đâu, baned thì ráng chịu thui chứ pix là vậy mà xưa nay vẫn thế nhé:binhsua144:

thì vẫn có lời mà lị...tui nói thiệt nếu gõ đoàng hoàng cực khổ mà bị ban 1 nick thôi thì sẽ xanh con mắt ra ngay...

vậy gõ như nào là không đàng hoàng cực khổ hả bạn!! :binhsua115:
mình ms gõ pix đang tìm hiểu xem làm sao để ăn gian đc mà speed của các bạn nhanh thế.. nếu gõ hoa thường đúng thì chậm qá :binhsua121:

vừa ra đi một em nữa ko hiểu lý do tại sao......gõ rất cẩn thẩn từ lần bị ban 2 ID cách đây 1 tuần....giờ thì đi chơi cả ngày tối vào check thì bị band không hiểu lý do luôn.chán pix quá:binhsua122:

muốn biết tại sao bị banned thì email lên hỏi thằng pix nó trả lời cho

Các bạn có ai chỉ gõ 5id/1 đường truyền ko? Mình có 2 group cùi, toàn gõ 5id thôi, ko sao cả mà( gõ pix lâu rồi nên gian dối gì cũng đã biết) :D, Nếu ai cũng gõ 5id chắc là speed của mọi người ko quá tệ đâu nhi??:D

Các bạn có ai chỉ gõ 5id/1 đường truyền ko? Mình có 2 group cùi, toàn gõ 5id thôi, ko sao cả mà( gõ pix lâu rồi nên gian dối gì cũng đã biết) :D, Nếu ai cũng gõ 5id chắc là speed của mọi người ko quá tệ đâu nhi??:D
bjo pix ban đêm cũng phải 15~ id rồi , 5 id thì làm gì có hình mà gõ :binhsua144:

các bạn dính ban lưu ý phím esc , thằng friend mình gõ tuyệt đối full , bị cái nó ghét code bs , code tương đối khó nhìn nó ấn phím này , bị ban 2 lần ko rõ nguyên do , mình tv xem thử thì thấy blank khá nhiều ở code bs

nó mà trả lời thì đã không lên đây hỏi mấy pro vì sao bị ban :binhsua144:

nó có trả lời đấy chứ...........................................................

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back