Bị khóa tài khoản pm

Status
Not open for further replies.
Reactions
360
MR
0.000
o_O Tài khoản em còn hơn 2000 USD ,verified thông tin chính chủ,sài gần 2 năm rồi...loanh quanh 10 điểm trusted...cũng ít sài mấy,tháng mới sài 2-3 lần là nhiều
:eek: Tự dưng bị nó block cái rụp...chả thông báo gì...vừa viết mail gửi nó,...bác nào tư vấn e phát,lo ghê

Last edited:
trường hợp ni phải chấm để theo dõi o_Oo_O

Upvote 0
trường hợp ni phải chấm để theo dõi o_Oo_O
Em sài 1 tài khoản luôn...tài khoản chính chủ,đã ver thông tin chính chủ,sài bao lâu chả sao giờ uỵch cái nó khóa :( Hôm nọ cái payment bị delay đã thấy ghê ghê rồi...

Upvote 0
Hóng xem thế nào, chứ bị block thế cũng lo ghê PM còn cả đống tiền 6$ chứ ít gì :oops::oops::oops:

Upvote 0
nick cũ của thớt bị lock rồi ah. sao chơi mmo trên 2 năm nay mà mới reg nick 4rum. chụp proof lên AE thảo luận coi

Upvote 0
nick cũ của thớt bị lock rồi ah. sao chơi mmo trên 2 năm nay mà mới reg nick 4rum. chụp proof lên AE thảo luận coi
Không,mình sài 1 nick thôi,chờ tí up ảnh,mình sài 2 năm nhưng là để giao dịch với nước ngoài chứ không phải chơi mmo,khách hàng nước ngoài mua soft của mình thì thanh toán qua pm/bitcoin

Upvote 0
Trước khi reg acc ở đây thím ấy reg pm rồi thì sao? Bác vặn quá đấy

Upvote 0
Trước khi reg acc ở đây thím ấy reg pm rồi thì sao? Bác vặn quá đấy
Thôi bỏ qua đi bác,giờ cũng đếch có tâm trí hơn thua nữa

Upvote 0
Em update ảnh lên #1 rồi nhé.các bác cho ý kiến với.
Từ cái hôm nghịch nghịch tạo ví pm thứ hai (trong cùng 1 tài khoản nhé) và nhận 350 USD từ ví đó cứ thấy sao sao rồi...thứ nhất hôm đó payment hết gần 2 tiếng mới nhận,xong giờ bị blocked account mà ko có mail hay báo cáo gì.

Upvote 0
o_O Tài khoản em còn hơn 2000 USD ,verified thông tin chính chủ,sài gần 2 năm rồi...loanh quanh 10 điểm trusted...cũng ít sài mấy,tháng mới sài 2-3 lần là nhiều
:eek: Tự dưng bị nó block cái rụp...chả thông báo gì...vừa viết mail gửi nó,...bác nào tư vấn e phát,lo ghê

bị block hôm nào vậy cậu? block số u hay block acc?

Upvote 0
bị block hôm nào vậy cậu? block số u hay block acc?
Bị hôm nào mình không rõ nhưng hình như hôm kia mình vẫn send,nhận bình thường
Có điều hôm kia mình có tạo một ví U mới (là tài khoản 350 USD ấy),và kêu customer gửi 350 USD vào đó cho mình thì hôm đó transaction của mình bị hold khoảng 2 tiếng,sau đó thì ok.
Hôm qua mình do sợ ko dám sài cái ví U mới nữa,nên bảo customer gửi thêm 40 USD vào thì vẫn bình thường nhưng từ hôm kia giờ là ko send đi gì cả
Hôm nay tính bán 100 pm send đi thì cả 2 ví U đều bị blocked,tài khoản vẫn login bình thường,ko có báo cáo qua mail gì cả (sợ ko phải temp block vì hình như temp block là nó báo qua email)
Mình đã gửi mail support ,nhưng nghe nói lâu lắm nó mới reply,có nên gửi hình ảnh cá nhân,cmnd các thứ ko nhỉ :(

Upvote 0
Bị hôm nào mình không rõ nhưng hình như hôm kia mình vẫn send,nhận bình thường
Có điều hôm kia mình có tạo một ví U mới (là tài khoản 350 USD ấy),và kêu customer gửi 350 USD vào đó cho mình thì hôm đó transaction của mình bị hold khoảng 2 tiếng,sau đó thì ok.
Hôm qua mình do sợ ko dám sài cái ví U mới nữa,nên bảo customer gửi thêm 40 USD vào thì vẫn bình thường nhưng từ hôm kia giờ là ko send đi gì cả
Hôm nay tính bán 100 pm send đi thì cả 2 ví U đều bị blocked,tài khoản vẫn login bình thường,ko có báo cáo qua mail gì cả (sợ ko phải temp block vì hình như temp block là nó báo qua email)
Mình đã gửi mail support ,nhưng nghe nói lâu lắm nó mới reply,có nên gửi hình ảnh cá nhân,cmnd các thứ ko nhỉ :(
block số u thì vô phương cứu chữa.

Upvote 0
Đưa mail pass đây xử lý cho

Upvote 0
Xác định block là ko mở được đâu , chia buồn cùng gia khuyến nhé. , nếu site auto mua pm mới tránh được họa vì làm đối tác của nó , còn của gia khuyến là do nhận $ send tay thì làm giàu cho nó thôi

Upvote 0
Xác định block là ko mở được đâu , chia buồn cùng gia khuyến nhé. , nếu site auto mua pm mới tránh được họa vì làm đối tác của nó , còn của gia khuyến là do nhận $ send tay thì làm giàu cho nó thôi
Đúng rồi bác,em chỉ là customer nó thanh toán thôi,sài 2 năm ko sao mà giờ đùng cái.....
:confused: Liệu bị thì có nhờ mấy bác site auto giúp được ko...

Upvote 0
Cá là tên @tunvit k biết xử lý acc pm bị block, chỉ muốn check xem thớt có chém gió k thôi. Và cũng cá là thớt đếch dám đưa ( hoặc k có để đưa):D

Upvote 0
Vl em đọc trên mạng toàn mấy người bị nó block số U ,ko báo gì cả là xác định nó gửi lại là criminal activities gì gì rồi là im luôn...thôi xác định...

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week