Bị khóa tài khoản pm

Status
Not open for further replies.
Reactions
360
MR
0.000
o_O Tài khoản em còn hơn 2000 USD ,verified thông tin chính chủ,sài gần 2 năm rồi...loanh quanh 10 điểm trusted...cũng ít sài mấy,tháng mới sài 2-3 lần là nhiều
:eek: Tự dưng bị nó block cái rụp...chả thông báo gì...vừa viết mail gửi nó,...bác nào tư vấn e phát,lo ghê

Last edited:
U bị lock. NHìn cái ảnh tiếp theo thấy U có gần 2k là U10475xx, rồi cũng chuyển cho chính U10475xx nữa sao được nhỉ. Chuyển cho U khác mới được chứ nhỉ. 4 năm nay ko dùng PM rồi nên ko rõ có gì thay đổi ko

Upvote 0
U bị lock. NHìn cái ảnh tiếp theo thấy U có gần 2k là U10475xx, rồi cũng chuyển cho chính U10475xx nữa sao được nhỉ. Chuyển cho U khác mới được chứ nhỉ. 4 năm nay ko dùng PM rồi nên ko rõ có gì thay đổi ko
À không bác ơi,nãy tính chuyển cho cái khác
Mà có bác kêu là em làm trò lập thớt lên em mới thử tự chuyển cho em để nó show lên cái U bị lock thôi chứ ko có gì...

Upvote 0
Buồn thật...mất mẹ cái tết...mong mai hoặc ngày kia ngủ dậy thấy nó báo cho là đã unblocked :'(
Có bác nào mất trắng với tụi này vì như thế chưa

Upvote 0
Tiền của người ta, thích lock là lock như thế sao được nhỉ. Phải gửi ticket hỏi cho rõ thôi.

Upvote 0
Tiền của người ta, thích lock là lock như thế sao được nhỉ. Phải gửi ticket hỏi cho rõ thôi.
Gửi rồi bác ơi,mà em vừa quick search thì giờ cũng ít vụ block cơ mà đoạn 2013 nhiều vụ,toàn block,xong nó rep cho cái mail là criminal activities,xong là nó bơ luôn,ko thèm rep ticket,nhiều người bị rồi nên giờ lo quá...đêm nay mất ngủ

Upvote 0
Gửi rồi bác ơi,mà em vừa quick search thì giờ cũng ít vụ block cơ mà đoạn 2013 nhiều vụ,toàn block,xong nó rep cho cái mail là criminal activities,xong là nó bơ luôn,ko thèm rep ticket,nhiều người bị rồi nên giờ lo quá...đêm nay mất ngủ
Mất ngủ thiệt chứ ko đùa đâu nhỉ. Tai nạn.

Upvote 0
Mất ngủ thiệt chứ ko đùa đâu nhỉ. Tai nạn.
Vâng bác,mấy bữa nay bán được soft,cuối năm đang hí hửng có tí tiền về ăn tết với gia đình mà nó làm cho phát ntn...

Upvote 0
oánh dấu tiện lại theo dõi. sau này lỡ bị khóa mà còn biết đường mở

Upvote 0
oánh dấu tiện lại theo dõi. sau này lỡ bị khóa mà còn biết đường mở
Mình search trên mạng rồi...gần như vô phương,hơn 10 người bị mãi thấy có đúng 1 người được nó mở khóa cho...

Upvote 0
Có khi nào thằng chuyển tiền cho mình nó login IP ÚS rồi chuyển cho mình nên bị vạ lây ko nhỉ.

Upvote 0
Có khi nào thằng chuyển tiền cho mình nó login IP ÚS rồi chuyển cho mình nên bị vạ lây ko nhỉ.
Không bác ơi,cústomer em ở bên nigeria,lúc nó chuyển tiền cho em là nigeria,nó cho em teamview mà...

Upvote 0
Em ngờ là nó lock mẹ acc em hồi chuyển 350 USD ấy,vì mất tới 2 tiếng lận.
Mà nếu thế nó chỉ khóa 1 U thôi chứ,để xem có khi nếu gd đó có vấn đề thì thôi refund lại...

Upvote 0
Đen quá...giờ chả có tâm trạng ngồi hoàn thành đơn của customer nữa...
Tiền đóng học cho em gái mấy năm đại học,mong tai qua nạn khỏi chứ chắc không em cũng chả có tâm trạng làm gì nữa,nản quá rồi...
:mad:

Upvote 0
Cho thread chút niềm tin và hi vọng này:

Lúc cuối năm 2013 mình cũng bị nó block U cho phát thế này ko gửi tiền đi được nhưng U khác chuyển tới vẫn nhận bình thường, và ID thì vẫn login như chưa từng có cuộc chia ly, chỉ có vào gửi tiền đi thì báo block :eek:

Nghi ngờ bị block do giao dịch với 1 cha Ex trên forum, còn cụ thể lý do gì nữa ko rõ

Xoắn cả lên mail cho anh PM đủ thứ loạn xà ngầu, gửi cả thông tin lẫn giao dịch bằng chứng, sau cũng anh ấy thả acc và nhận lỗi là do nhầm lẫn. :D. Mail cho nó đi, nó bảo gì thì làm nấy, cứ bình tĩnh, đừng spam nó, hên thì nó thả, hồi 2013 thì tương đối dễ, ko rõ giờ sao. Good luck !!!!!

Upvote 0
Mong con mệ gì , PM đã khóa acc xác định tài khoản cá nhân ra đi nhé , những ai làm đối tác của nó thì auto rồi , bẩn cũng ko sợ , gửi ticket làm gì cho phí công , để nguyên bán cho mấy ông auto mua pm có phải là ngon ko chứ , tiếc quá vứt cái acc ấy đi quả là phí

Upvote 0
hóng mail nó rep

Upvote 0
Cho thread chút niềm tin và hi vọng này:

Lúc cuối năm 2013 mình cũng bị nó block U cho phát thế này ko gửi tiền đi được nhưng U khác chuyển tới vẫn nhận bình thường, và ID thì vẫn login như chưa từng có cuộc chia ly, chỉ có vào gửi tiền đi thì báo block :eek:

Nghi ngờ bị block do giao dịch với 1 cha Ex trên forum, còn cụ thể lý do gì nữa ko rõ

Xoắn cả lên mail cho anh PM đủ thứ loạn xà ngầu, gửi cả thông tin lẫn giao dịch bằng chứng, sau cũng anh ấy thả acc và nhận lỗi là do nhầm lẫn. :D. Mail cho nó đi, nó bảo gì thì làm nấy, cứ bình tĩnh, đừng spam nó, hên thì nó thả, hồi 2013 thì tương đối dễ, ko rõ giờ sao. Good luck !!!!!

View attachment 87262
Ừm bro,mình có đọc thấy có một ông cũng bị như bác,ông bachu gì đó ở đâu ấy nãy đọc,dính 1 phát,do liên quan tới thằng EX gì xong bị khóa ...

:D Mình cũng đang nghi ngờ bị block vì giao dịch 350 USD,nhưng giờ mình giao dịch online,bán cho nó phần mềm
Cụ thể là người ta cần mình làm cho người ta phần mềm quản lý máy tính các nhân viên trong công ty,vì sợ họ sài máy để chơi game hoặc lướt mạng,đó giờ chỉ chat skype thôi thì có được ko hả bác?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,286
170,410
Latest member
contentseo24
Back