Bị khóa tài khoản pm

Status
Not open for further replies.
Reactions
360
MR
0.000
o_O Tài khoản em còn hơn 2000 USD ,verified thông tin chính chủ,sài gần 2 năm rồi...loanh quanh 10 điểm trusted...cũng ít sài mấy,tháng mới sài 2-3 lần là nhiều
:eek: Tự dưng bị nó block cái rụp...chả thông báo gì...vừa viết mail gửi nó,...bác nào tư vấn e phát,lo ghê

Last edited:

em nói thật chứ có đùa đâu :(

Upvote 0
ôi 2000$, gần 45củ, số tiền này mình mua muối ăn 3 đời k hết
:confused: khả năng là mất hết bác ạ...tết này con ko về rồi,tiết kiệm bao lâu

Upvote 0
Xác định mất rồi PM này làm ăn vãi cẹc lắm , tiền này chắc là tiền bẩn do đâm *** rồi , mấy ông auto làm gì đc đâu

Upvote 0
Xác định mất rồi PM này làm ăn vãi cẹc lắm , tiền này chắc là tiền bẩn do đâm *** rồi , mấy ông auto làm gì đc đâu
Tiền sạch đồng chí ơi :(
Mà vẫn nhận được tiền vào ví mới ghê...

Upvote 0
Thấy trên mạng nó bảo là gửi thư cho security team của pm,thử làm 1 cái email xem

Upvote 0
Sạch á , đâm C C V rồi , chứ sạch gì , block dây chuyền luôn ý
Bác ơi,cái này là tiền mình lập trình cho người ta,người ta trả,mình làm freelancer chứ *** gì ở đây
Mình có biết mấy cái đó nhưng không có dây vào
Và mình cũng chỉ sài 1 account thôi

Upvote 0
Bác ơi,cái này là tiền mình lập trình cho người ta,người ta trả,mình làm freelancer chứ *** gì ở đây
Mình có biết mấy cái đó nhưng không có dây vào
Và mình cũng chỉ sài 1 account thôi
Ý bạn kia là bên mua lập trình gửi tiền bẩn cho bạn nên bạn bị block cả ví đấy, nó gửi tiền vào ví nào là bị block ví đó, cái này bị dây chuyền, nếu trước đó cậu lỡ bán cho ai thì người đó bị block luôn. PM cho phép xài nhiều acc cùng info mà, quan trọng nếu nguồn tiền bẩn thì xác định block cả ví.

Upvote 0
Ý bạn kia là bên mua lập trình gửi tiền bẩn cho bạn nên bạn bị block cả ví đấy, nó gửi tiền vào ví nào là bị block ví đó, cái này bị dây chuyền, nếu trước đó cậu lỡ bán cho ai thì người đó bị block luôn. PM cho phép xài nhiều acc cùng info mà, quan trọng nếu nguồn tiền bẩn thì xác định block cả ví.
:eek: Mình có bán 1 ít cho trên sàn,1 ít cho bác Nguyên Nhã trên fb,1 ít cho bác Tiến Thịnh thì phải (ko nhớ rõ lắm)...
:eek: Tiền từ customer thì mình ko nghĩ là tiền bẩn đâu,người ta cũng làm ăn đàng hoàng mà,mà lúc giao dịch mình team view,hình như họ mua tiền từ sàn nào ở bên nigeria xong ck bank thì họ gửi tiền vào tk người ta,xong người ta gửi mình mà...

Upvote 0
:eek: Mình có bán 1 ít cho trên sàn,1 ít cho bác Nguyên Nhã trên fb,1 ít cho bác Tiến Thịnh thì phải (ko nhớ rõ lắm)...
:eek: Tiền từ customer thì mình ko nghĩ là tiền bẩn đâu,người ta cũng làm ăn đàng hoàng mà,mà lúc giao dịch mình team view,hình như họ mua tiền từ sàn nào ở bên nigeria xong ck bank thì họ gửi tiền vào tk người ta,xong người ta gửi mình mà...
Do bên gửi tiền dùng tiền bẩn gửi vào cho bác nên nó block acc của bác, bên đó đâm CVV rồi dm, 100% là tiền bẩn, mà thằng PM nó block cũng đúng.

Upvote 0
Do bên gửi tiền dùng tiền bẩn gửi vào cho bác nên nó block acc của bác, bên đó đâm CVV rồi dm, 100% là tiền bẩn, mà thằng PM nó block cũng đúng.
PM có cả vụ đâm CVV hả bác @@

Upvote 0
Khổ cái e mua bán soft trên mạng,chat qua skype,giao soft + lic là họ gửi tiền.
Giờ mình hoàn tiền lại cho họ liệu có đc ko bác?

Upvote 0
Phải chăng trước đây bên kia nhận hàng bẩn mà cũng ko rõ nên cơ sự nó mới ra thế này? :confused:
Hóng.

Upvote 0
Thớt tính troll anh em à.

Acc bị lock rồi sao mà chụp hình được nhỉ. Chẳng nhẽ thớt có thú vui tao nhã giống mình là buổi ngày đi làm kiếm tiền còn buổi tối trước khi đi ngủ thì mở két tiền ra đếm rồi cười tủm tỉm đi ngủ còn tiền trong tài khoản thì login vào rồi chụp hình màn hình rồi đi ngủ nhỉ.

Ừ thì cứ cho là bị lock acc thật đi. Nếu vậy thì khả năng là do thớt lock bằng IP US. PM vốn chống chỉ định với US citizen mà. Không biết thớt có rà soát điều này chưa?

Upvote 0
Thớt tính troll anh em à.

Acc bị lock rồi sao mà chụp hình được nhỉ. Chẳng nhẽ thớt có thú vui tao nhã giống mình là buổi ngày đi làm kiếm tiền còn buổi tối trước khi đi ngủ thì mở két tiền ra đếm rồi cười tủm tỉm đi ngủ còn tiền trong tài khoản thì login vào rồi chụp hình màn hình rồi đi ngủ nhỉ.

Ừ thì cứ cho là bị lock acc thật đi. Nếu vậy thì khả năng là do thớt lock bằng IP US. PM vốn chống chỉ định với US citizen mà. Không biết thớt có rà soát điều này chưa?
Không bạn ơi,số U bị block...
Mình kiểm tra IP login gần đây rồi,toàn cùng IP đầu 42.133 và là của VN
Mình sài tk chính chủ + veri thông tin chính chủ,ko có tài khoản thứ hai,login ko bao giờ dùng VPN hay gì cả...

Upvote 0
Cáu cái là cả 2 số U,một cái gần 1k8,một cái 350USD đều bị lock?????

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back