Referrer Bằng chứng sống sau khi làm tham gia khóa học affiliate marketing

Sao các đợt khảo sát tớ thấy anh em không hứng với cái này.Mà cũng hên biết anh em mmo huế .Có gì giao lưu(liện hệ qua yahoo đã)Em còn gà,mấy sư phụ ném ghê quá.:D

Sao các đợt khảo sát tớ thấy anh em không hứng với cái này.Mà cũng hên biết anh em mmo huế .Có gì giao lưu(liện hệ qua yahoo đã)Em còn gà,mấy sư phụ ném ghê quá.
Uhm, Cái này thường thì anh em MMO không tin đâu:).

Last edited by a moderator:
Mình cũng là newbie, ae nào có hứng thú thì giao lưu nhé :D còn đây là thành quả sau 1 time mày mò nghiên cứu (ko đi học khóa học nào)

Thớt show cái proof giống như thế này lên xem, nếu dc thì ae sẽ đi học.
bác mò trong bao lâu mà đc như vậy thế :binhsua166:

sao MMO ở Huế lắm thế :( ko ai ở HCM ah :((

có 1 chân mình nữa nhé !!!
Khi nào đi cafe cùng hội MMO huế về aff này.Tớ lên kế hoạch cả rồi.Cứ thế mà xúc.Team sẽ đi nhanh hơn solo

Khi nào đi cafe cùng hội MMO huế về aff này.Tớ lên kế hoạch cả rồi.Cứ thế mà xúc.Team sẽ đi nhanh hơn solo
ok mong sớm gặp mặt anh em !

Haiz nếu free thì cả trăm ng dk còn 2tr 1 slot thì ai mà thèm đâu :D

cái này hình như người giới thiệu link ref được hưởng 33% huê hồng khi có người đóng tiền học , hôm trước được ông kia giới thiêu

Sao mấy người ở huế ko có bạn nào là nữ vậy , toàn nam ko , chã lẽ chắc mình lẻ loi
:binhsua46:

Sao mấy người ở huế ko có bạn nào là nữ vậy , toàn nam ko , chã lẽ chắc mình lẻ loi
:binhsua46:
Hot girl là đây .haha

- - - Updated - - -

Haiz nếu free thì cả trăm ng dk còn 2tr 1 slot thì ai mà thèm đâu :D
Tiền nào của nấy .cậu chưa nghe ah.

Trong forum MMO này , ngoài các cao thủ có kinh nghiệm nhiều năm sẽ tin vào Aff , mặc dù có thể không làm . còn với những bạn nào mới tham gia thì rẻ trâu vô đối và auto chửi tự động bất:))

MMO thì rất rộng , cách nào kiếm ra tiền đều đáng quý cả , đối với ADmin và mod trên này, thu nhập của họ rất cao , có thể dính đến blackhat .
Với những bạn không tin Aff , cứ thấy là bảo PTS, không biết thay đổi thì suốt ngày cứ ngồi đấy mà gõ captcha , chả ai bắt các bạn đâu. Còn đầu óc như thế mà đòi theo nổi mấy admin trong này kiếm tiền thì nực cười vl.

P/s bạn chủ thớt: Học cách xây dựng website đi, đừng chạy autoblog với plugin Gb.., đấy là vị bạn may mắn thôi.

Trong forum MMO này , ngoài các cao thủ có kinh nghiệm nhiều năm sẽ tin vào Aff , mặc dù có thể không làm . còn với những bạn nào mới tham gia thì rẻ trâu vô đối và auto chửi tự động bất:))

MMO thì rất rộng , cách nào kiếm ra tiền đều đáng quý cả , đối với ADmin và mod trên này, thu nhập của họ rất cao , có thể dính đến blackhat .
Với những bạn không tin Aff , cứ thấy là bảo PTS, không biết thay đổi thì suốt ngày cứ ngồi đấy mà gõ captcha , chả ai bắt các bạn đâu. Còn đầu óc như thế mà đòi theo nổi mấy admin trong này kiếm tiền thì nực cười vl.

P/s bạn chủ thớt: Học cách xây dựng website đi, đừng chạy autoblog với plugin Gb.., đấy là vị bạn may mắn thôi.
Cám ơn ý kiến của cao thủ.Mình thấy trong box nói mọi người tham gia này nọ mà không có proof nên mình show 1 cái thôi,để các bạn biết cái này là có thật.Nếu tham gia bạn có 1 tháng học free mà.Có thể refund mà ko cần lý do.Mà chỉ dành cho ai kiên trì thôi.

Mình cũng chẳng hiểu tại sao nhiều ctrinh nói kết thúc khóa học , nếu ai ko vừa lòng có thể xin rút lại tiền mà ko cần hỏi lý do...
hồi trc mình cũng tham gia , mấy ng học chung vs mình họ nói chán mà chẳng ai dám xin rút cả ???

Mình cũng chẳng hiểu tại sao nhiều ctrinh nói kết thúc khóa học , nếu ai ko vừa lòng có thể xin rút lại tiền mà ko cần hỏi lý do...
hồi trc mình cũng tham gia , mấy ng học chung vs mình họ nói chán mà chẳng ai dám xin rút cả ???
Chắc họ ngại thôi.Nhưng theo luật cậu có thể rút

Nghề nào mà chẳng có người thành công và người thất bại. Cái gì cũng có cái giá của nó cả mà. Thanks chủ thớt chia sẻ proof để ai dự định theo ngành này có thêm động lực.

Nghề nào mà chẳng có người thành công và người thất bại. Cái gì cũng có cái giá của nó cả mà. Thanks chủ thớt chia sẻ proof để ai dự định theo ngành này có thêm động lực.
Comment cậu là hay 1 và cũng đúng ý tớ.Cái chữ ký cũng ngon.:)

Toàn cao thủ không đây:). có mấy bác ý kiến rất hay, nghề nào cũng có người thất bại và thành công, chỉ cần bạn tin tưởng, hành động thì bạn sẽ gặt hái thành công thôi. Ai muốn cam chịu số phận cũng đành chịu. Kiếm tiền trên mạng hiện đầy rẫy cách kiếm ra tiền. Và nghề Captcha hiện nay thì đang dần đi vào quá khứ, nó bị chìm đi so với 3,5 năm về trước. Thanks chủ thớt có những thông tin hữu ích.

Làm affiliate mọi người nên họp thành 1 nhóm , chứ đừng nghĩ sẽ cạnh tranh nhau. Vừa học hỏi vừa giúp đỡ hợp tác , cai này gọi là mastermind group.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,418
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week