Cần tìm đồng đội làm affiliate marketing

Celestial

Junior
Reactions
63
MR
1.123
Facebook
Follow me on Facebook
Mình tham gia khá nhiều lĩnh vực kiếm tiền từ MMO. Hiện tại 100% dồn lực làm affiliate marketing. chủ yếu là paid traffic qua gg. Sắp tới sẽ về FB ads, Tiktok,.. 100% là black như chạy ngưỡng & mã
Chỉ có kiến thức về GG Ads, các mảng khác chưa đụng đến
Ham học hỏi, mọi kiến thức đều tự test và sinh ra quy trình. Luôn tìm tut và thích nghi.
Làm công ăn lương ngày 8-10 tiếng và dành cả ngày để làm MMO, ngày ngủ trung bình 4-6 tiếng
Đã chạy các net VN và Global
Mong tìm được đồng đội chung chí hướng để thảo luận vấn đề
Ưu tiên những người ae hướng nội, sống nội tâm, dành cả ngày để kiếm tiền. Luôn cố gắng và không bao giờ bỏ cuộc. Khiêm tốn, không tự cao tự đại..

Người thực sự nghiêm túc hãy inbox

Lười biếng, Toxic ko chơi chung

nên dùng tele để tiện trao đổi cũng như contact nhau , thường thì dân mmo sẽ online khoảng >10h/ngày

Mình tham gia khá nhiều lĩnh vực kiếm tiền từ MMO. Hiện tại 100% dồn lực làm affiliate marketing. chủ yếu là paid traffic qua gg. Sắp tới sẽ về FB ads, Tiktok,.. 100% là black như chạy ngưỡng & mã
Ham học hỏi, mọi kiến thức đều tự test và sinh ra quy trình. Luôn tìm tut và thích nghi.
Làm công ăn lương ngày 8-10 tiếng và dành cả ngày để làm MMO, ngày ngủ trung bình 4-6 tiếng
Ưu tiên những người ae hướng nội, sống nội tâm, dành cả ngày để kiếm tiền. Luôn cố gắng và không bao giờ bỏ cuộc. Khiêm tốn, không tự cao tự đại..

nguời hướng nội mà vì cuộc sống ngày phải đi chạy grab hướng ngoại dc tham gia ko bác, em rảnh buổi tối làm thêm dc ko bác

nguời hướng nội mà vì cuộc sống ngày phải đi chạy grab hướng ngoại dc tham gia ko bác, em rảnh buổi tối làm thêm dc ko bác
Trắng như trang giấy có được chơi chung không bác
Như trên topic,
Mình chỉ tìm những người đang làm cùng lĩnh vực, chung chí hướng để trao đổi cho dễ. Đây không phải là topic nhận hướng dẫn người mới bắt đầu. Mà là tìm đồng đội chung ngành để hợp tác, trao đổi, thảo luận.... cùng win với nhau
Nếu là trang giấy trắng thì hãy tìm học lý thuyết và thực hành những thứ cơ bản trước đã... Ra được vài trăm đô tiền lãi trước đã
Đồng chí nào đang bơ vơ alone một mình thì hãy inbox mình
Mình ko nhận dạy newb vì mình ko có thời gian, mình rất bận với công việc hiện tại. Rất nhiều thứ để làm

E cũng vì cuộc sống mà phải lăn ra ngoài kiếm tiền mà bác, cố gắng theo đuổi công việc MMO này thôi. Nó phù hợp với tính cách của mình. Tự làm chủ, tự do hơn là làm công việc làm công ăn lương

Hiện tại e cũng đang học, mài mò nghiên cứu, 1-2 tháng đầu e không kiếm được đồng nào, tầm tháng thứ 3 thì dần dần cũng ổn, số tiền kiếm được còn hơn tiền lương ở ngoài, càng làm nhiều thì tích lũy kinh nghiệm nhiều. Kinh nghiệm nhiều thì tiền nhiều.

Sau khi thu nhập ổn định thì mình nghỉ việc làm công ăn lương và theo đuổi nó. Hãy nghĩ nó là một cái nghề của mình chứ đừng nghĩ nó chỉ là công việc làm thêm

kaka đồng đội phải hướng nội. Điệu kiện gắt quá bác.
Nhưng mà chúc bác thành công nhé

Hello bạn, thấy bạn giới thiệu có nhiều điểm chung với mình quá, cũng có công việc chính và làm thêm mmo affliate, cũng chuyên tìm tut trick và chủ yếu tập trung GG ads (kinh nghiệm chơi ngưỡng tầm 4 năm). Nếu bạn cần đồng đội thì inbox nhé, đi một mình nhiều lúc cũng hạn chế, nhiều khi có camp ngon nhưng tut lại bị fix, lúc thì tut ngon nhưng camp phế, có thêm người cùng nghiên cứu thì mình nghĩ sẽ ổn hơn.
P/s: chuẩn hướng nội, đôi lúc hướng lung tung =)) phù hợp 9/10 tiêu chí tìm đồng đội của b.

Hello bạn, thấy bạn giới thiệu có nhiều điểm chung với mình quá, cũng có công việc chính và làm thêm mmo affliate, cũng chuyên tìm tut trick và chủ yếu tập trung GG ads (kinh nghiệm chơi ngưỡng tầm 4 năm). Nếu bạn cần đồng đội thì inbox nhé, đi một mình nhiều lúc cũng hạn chế, nhiều khi có camp ngon nhưng tut lại bị fix, lúc thì tut ngon nhưng camp phế, có thêm người cùng nghiên cứu thì mình nghĩ sẽ ổn hơn.
P/s: chuẩn hướng nội, đôi lúc hướng lung tung =)) phù hợp 9/10 tiêu chí tìm đồng đội của b.
Không thấy chủ thớt trả lời nhỉ, chê mình chăng :v.
Lại solo tiếp vậy

Attachments

44 KB · Views: 258
    48.7 KB · Views: 258
Không thấy chủ thớt trả lời nhỉ, chê mình chăng :v.
Lại solo tiếp vậy
bro cho mình xin tele nha, cũng mới quay lại mảng MMO này, cần a e cùng chí hướng phát triển
tele mình : @orangeponzi
bro chủ thớt nếu thấy thì cũng add mình nhé

Mình đọc tới đây " 100% là black ". vậy là sao ae ? Chạy gg ads black là dùng hàng nóng hả :oops:, ai giải thích hộ e cái :rolleyes:

Mình đọc tới đây " 100% là black ". vậy là sao ae ? Chạy gg ads black là dùng hàng nóng hả :oops:, ai giải thích hộ e cái :rolleyes:
Black ở đây cũng nghĩa rộng lắm bạn.... Có thể bao gồm hàng nóng như bạn nói, cũng có thể là các phương thức thực hiện "black" khác mà các cty lớn như Google hay FB sẽ không bao giờ chấp nhận cả. Có thể hiểu tóm tắt là phát hiện bất kỳ hành vi xấu nào thì account đó đều sẽ bị banned cả, không có đường nào khác để acc được sống...

Đang thất nghiệp, có thời gian, trước có làm shopify, wordpress
Dropshiping, cần hợp tác làm ăn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom