Referrer Bằng chứng sống sau khi làm tham gia khóa học affiliate marketing

có cái ăn lên tới 75% lận đấy bố trẻ , thơm nhưng cũng xương lắm , đóng 2tr rồi học theo mà làm đấy. như chủ top thành công bước đầu như vầy thì khá vững vàng đc rồi, từ từ ngồi nhận $ về nhà thôi

- - - Updated - - -

sao ta thấy mi cầm tài liệu từ lúc học sản lận mà , bộ bữa tết ở nhà seo em nó ah @ @
Đọc tài liệu nước ngoài thêm m nã.Học nhiều làm nhiều mới có kinh nghiệm.:D

thấy cái này nhìu người quảng cáo , nhưng 2 chai có vẻ quá sức với anh em mmo đeý
Có 1 cách kiếm tiền như vậy.ai có hứng thú thì tham gia .Mày mò cũng được nhưng Sẽ nhanh hơn nếu có thầy dạy chứ.:)

ta thấy chừng đấy tiền đầu tư ra để nhận thu nhập ổn định cũng đáng , bỏ công bỏ sức ra sẽ thành công thôi
Làm làm nhiều.Sai ngang mô sửa ngang nấy.có cả forum riêng mà.học hỏi nhiều.Mi ko biết ta cảm giác bán được sales đầu tiên đó.Yahoo.CHừ biết cách đi rồi,sẽ nhanh hơn ban đầu.:D

1 day bác làm mấy h thế :binhsua10:
Làm nhiều thì cậu sẽ đi nhanh hơn.Sau này tạo dc thu nhập thu động thì làm ít hơn.Cậu muốn ngồi mà vẫn có tiền thì cậu phải làm nhiều.Stop talking ,only action .

CB được thế thì cần gì tuyển ref khóa học nhỉ :)
Vì còn nhiều người nghi ngờ về cách kiếm tiền này.:)

giá gốc 5tr, mắc vl :| 10 đứa tham gia là 50tr rồi, nghề MMO này ngon nhất đây :D

Đề nghị giảm giá cho ae MMO :(

Ko dễ ăn thế đâu..........................ko tin bảo chủ thớt show proof chụp trong acc xem..Chứ mấy tờ séc đó PTS dễ quá

:binhsua53: ngon quá em kiếm 1 ngày đủ ùi

Ko dễ ăn thế đâu..........................ko tin bảo chủ thớt show proof chụp trong acc xem..Chứ mấy tờ séc đó PTS dễ quá
Không có gì là dễ hết cậu.Nếu dễ thì không thú vị,chủ yếu mình kiên trì không thôi

- - - Updated - - -

:binhsua53: ngon quá em kiếm 1 ngày đủ ùi
Bác pro rồi.em theo sao nổi.:D

- - - Updated - - -

giá gốc 5tr, mắc vl :| 10 đứa tham gia là 50tr rồi, nghề MMO này ngon nhất đây :D

Đề nghị giảm giá cho ae MMO :(
Tớ chỉ giới thiệu hình thức kiếm tiền này là có thật thôi.Tham gia hay không là tùy cậu mà

- - - Updated - - -

Mình cũng ở Huế. Mình đang quan tâm tới vấn đề này. Bạn inbox cho mình số điện thoại nhé, (ú cafe giao lưu)
Yahoo đi.Vài bữa lập team ở HUẾ lun.off 1 bữa cho phê.:)

Đừng có tin bọn này mồm mép như mấy ổng bán hàng đa cấp ,học thì đóng phí để giảng đạo thế thôi ,tiền thì kiếm được nhiều thật đấy làm nhứng đâu phải ai cũng được thành công .Nó còn kêu bạn kiên trì học 3 tháng bạn chịu ko nổi sẽ bỏ cuộc thui ,nó thì hốt tiền từ túi bạn . Ko tin các bạn cứ học mà xem có 5 chai thui coi như bài học của cuộc đời .

Đừng có tin bọn này mồm mép như mấy ổng bán hàng đa cấp ,học thì đóng phí để giảng đạo thế thôi ,tiền thì kiếm được nhiều thật đấy làm nhứng đâu phải ai cũng được thành công .Nó còn kêu bạn kiên trì học 3 tháng bạn chịu ko nổi sẽ bỏ cuộc thui ,nó thì hốt tiền từ túi bạn . Ko tin các bạn cứ học mà xem có 5 chai thui coi như bài học của cuộc đời .
Tôi chỉ giới thiệu chứ có bắt mọi người tham gia đâu.Cái này có thật thôi vì mọi người còn nghi ngờ.Sao xoắn vậy cậu hè.:))

- - - Updated - - -

show proof chụp trong acc đi, ngại gì!
Show cái đó rồi còn nói photoshop .Mấy vết rách từ bì thư cũng photo lun hả.:)).Cậu biết rứa là được.Ko xoắn

- - - Updated - - -

ông ni không biết cái gì cả.Ông có 1 tháng học free.Nếu ko theo được kêu refund.Đúng là ....:))

Mình cũng là newbie, ae nào có hứng thú thì giao lưu nhé :D còn đây là thành quả sau 1 time mày mò nghiên cứu (ko đi học khóa học nào)

Thớt show cái proof giống như thế này lên xem, nếu dc thì ae sẽ đi học.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back