Anh Shin vào đây !

Status
Not open for further replies.

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
ko biết nói như thế nào với mấy cô cậu MOD thử việc của anh làm ăn trong BOX chát MMO như thế nào mà em bị văng ra khỏi phòng chát

?

phòng chát là nơi chém gió xả Stress của các thành viên MMO

em là 1 người có học ko phải là đứa ko học , em đã đọc nội quy box chat ko 1 lồi lẽ thô tục nào mà sao đang nói năng xả Stress ko có 1 chút vui vẻ trong BOX chát thì 1 chú MOD học việc nào ban em ? bực quá đi mất ko biết anh có hay online hay ko nên xem xét lại 1 chút về các chú mod thử việc đi , nhiều khi lạm dụng quyền quá đấy anh ah

em và ông gugubux đang tán dóc với nhau thì bị ban trong box chat , bực thật đấy

đi ăn đã

Xin đính chính nhé, người ban bạn là 1 mod chứ không phải là "ĐỨA THỬ VIỆC" như mình đâu. Nên bạn đừng có vào đây mà nói này nọ về tụi mình (trial mod), lần sau xem cho kĩ rồi mới lập topic nhé :))
P/S: Lúc đó bạn nói bạn spam rồi thách thức ai dám ban không mà? :m146:. Tưởng bạn thách thức hay lắm, hóa ra là để bị ban xong vô đây nói "mod thử việc" này nọ :m146:. Chẳng qua là kiếm cớ.

Upvote 0
ôi, thách thức người ta thì bị baned thôi, lập topic cho gạch ném vào ah

có luật ko được thách thức khiêu khích Mod mà =))

người baned bạn là Mod AnNP =))

Upvote 0
haizzz, cũng chả biết nói thế nào, góp ý thì mang tiếng phá hoại 4r các bạn à.
còn nếu thẳng thắn quá thì mất lòng nhau, và rồi ban cho mà xem,

Upvote 0
Xin đính chính nhé, người ban bạn là 1 mod chứ không phải là "ĐỨA THỬ VIỆC" như mình đâu. Nên bạn đừng có vào đây mà nói này nọ về tụi mình (trial mod), lần sau xem cho kĩ rồi mới lập topic nhé :))
P/S: Lúc đó bạn nói bạn spam rồi thách thức ai dám ban không mà? :m146:. Tưởng bạn thách thức hay lắm, hóa ra là để bị ban xong vô đây nói "mod thử việc" này nọ :m146:. Chẳng qua là kiếm cớ.

1 mình ko bảo là ĐỨA THỬ VIỆC bạn nói hơi quá rồi đấy , (trial mod) mình quen gọi là MOD thử việc vì trong 1 số 4rum của TP mình ở mình có làm MOD , nên quen
còn việc thách thức đúng là như thế nhưng mà trên MMO này BOX chat hẳn ai cũng biết là đó là nơi xả Stress , chém gió nói dóc và buôn bán dưa lê , tình hình buôn bán như thế mình thấy nhiều rồi , chẳng phải là ở MMO này đâu , vừa đi ăn phở CHÂN DÀI về mà nóng như phun lửa vào MMO đây này

yêu cầu MOD nào ban mình lên tiếng XL mình đi , ko phải là mất lòng nhau hay sao nhưng những gì mọi người tin tưởng cho MOD làm thì nên làm đúng phận sự , còn BOX chát mình nghĩ nên có 1 số người hay online MMO nắm dữ phụ trách BOX chát thì hơn

Upvote 0

1 mình ko bảo là ĐỨA THỬ VIỆC bạn nói hơi quá rồi đấy , (trial mod) mình quen gọi là MOD thử việc vì trong 1 số 4rum của TP mình ở mình có làm MOD , nên quen
còn việc thách thức đúng là như thế nhưng mà trên MMO này BOX chat hẳn ai cũng biết là đó là nơi xả Stress , chém gió nói dóc và buôn bán dưa lê , tình hình buôn bán như thế mình thấy nhiều rồi , chẳng phải là ở MMO này đâu , vừa đi ăn phở CHÂN DÀI về mà nóng như phun lửa vào MMO đây này

yêu cầu MOD nào ban mình lên tiếng XL mình đi , ko phải là mất lòng nhau hay sao nhưng những gì mọi người tin tưởng cho MOD làm thì nên làm đúng phận sự , còn BOX chát mình nghĩ nên có 1 số người hay online MMO nắm dữ phụ trách BOX chát thì hơn
mình ko biết ai đúng ai sai trong chuyện này ,nhưng mình ko thích cái cách thách thức người ta . Cậu nói đúng , chatbox là nơi xả streest chém gió , vậy cái cách cậu thách thức gọi là xả streest ? nếu như thế thì cậu ra đường bảo đứa nào ngon thì đánh tao nè
p/s : ko có í gây hấn , các pro có gì bỏ qua cho

Upvote 0
mình ko biết ai đúng ai sai trong chuyện này ,nhưng mình ko thích cái cách thách thức người ta . Cậu nói đúng , chatbox là nơi xả streest chém gió , vậy cái cách cậu thách thức gọi là xả streest ? nếu như thế thì cậu ra đường bảo đứa nào ngon thì đánh tao nè

hợp lý nha, bị ng ta oánh phù mỏ thì cũng ko thể trách =))

Upvote 0
Nói thật với các bạn, mod An ban bạn ấy chỉ có 2p rồi unban, vậy àm bạn ấy vào đây lập topic như này, đủ hiểu :m146:

Upvote 0

khổ quá nói đi nói lại các cụ ko hiểu ah ? 1 năm có 1 ngày cá tháng tư mà trên MMO này nhất là phòng chát BOX to tướng đấy 365 ngày thì cả 365 ngày đó đều là cá tháng tư , có nhiều đứa buôn cam bán cam đó cũng là thách thức MMO xem có chống đc nạn Scam ko đấy ?

Upvote 0
Nói thật với các bạn, mod An ban bạn ấy chỉ có 2p rồi unban, vậy àm bạn ấy vào đây lập topic như này, đủ hiểu :m146:

đủ hiểu gì nào ? MOD An chẳng thừa hơi trong MMO ban mình làm gì cả , MOD ở đây nhiều người mình hiểu chứ

Upvote 0
Hahahah, mod An vào confim đy kìa, mình nói dối bạn làm gì. Nói thật với bạn nhé, bạn thách thức ban như vậy để tụi mình ban, xong lấy cớ vào đây lập topic nói trial mod lạm quyền này nọ, mà cũng may cho mình, đang định ban thì Mod An ban rồi :m146:. Không thì cũng lãnh đủ.
Yêu cầu bạn edit topic , ban cậu là MOD AnNP chứ chẳng phải trial mod nào cả mà bạn để topic như vậy.

Upvote 0
mà thật sự là Mod AnNP baned bạn , ai cũng thấy mà :-o

mà nói thật baned cũng đúng mà =))

đùa thì có giới hạn, nói câu : có tin ngày mai nick xuống màu đen hết ko ? Thì e cũng ráng mà vote cho a AnNP =))

Upvote 0
:)) Yêu cầu đọc Rule. Baned chơi đó chứ rảnh quá ko biết làm gì thì có nhiều việc khác để làm mà ;)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week