Anh Shin vào đây !

Status
Not open for further replies.

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
ko biết nói như thế nào với mấy cô cậu MOD thử việc của anh làm ăn trong BOX chát MMO như thế nào mà em bị văng ra khỏi phòng chát

?

phòng chát là nơi chém gió xả Stress của các thành viên MMO

em là 1 người có học ko phải là đứa ko học , em đã đọc nội quy box chat ko 1 lồi lẽ thô tục nào mà sao đang nói năng xả Stress ko có 1 chút vui vẻ trong BOX chát thì 1 chú MOD học việc nào ban em ? bực quá đi mất ko biết anh có hay online hay ko nên xem xét lại 1 chút về các chú mod thử việc đi , nhiều khi lạm dụng quyền quá đấy anh ah

em và ông gugubux đang tán dóc với nhau thì bị ban trong box chat , bực thật đấy

đi ăn đã

các chú đang chữa cháy đấy ah ? đã bảo là BOX chát toàn là buôn bán xả Stress , tôi ko thách thức mà đang chém gió với ông gugubux và xả Stress , các cậu đừng vin vào là 2 từ thách thức với tôi từ khi tham gia MMO chưa bao giờ có chuyện nói 2 từ đấy

Upvote 0
Vote cho bạn ZzhoanghungzZ 1 cái , có bị gạch ném chết cũng an ủi phần nào :D

Xin admin và BQT xem lại cái shoutbox . Người phụ trách lúc có lúc ko , có cũg như ko , có toàn tự sướng =))

Upvote 0
mà thật sự là Mod AnNP baned bạn , ai cũng thấy mà :-o

mà nói thật baned cũng đúng mà =))

đùa thì có giới hạn, nói câu : có tin ngày mai nick xuống màu đen hết ko ? Thì e cũng ráng mà vote cho a AnNP =))

như thế này á
:m146:

Upvote 0
có tin ngày mai nick xuống màu đen hết ko ?:binhsua58:

ối, ko tin thì kêu mod AnNP vào đối chất :))

ai bào ai đục gì đâu

Upvote 0

1 mình ko bảo là ĐỨA THỬ VIỆC bạn nói hơi quá rồi đấy , (trial mod) mình quen gọi là MOD thử việc vì trong 1 số 4rum của TP mình ở mình có làm MOD , nên quen
còn việc thách thức đúng là như thế nhưng mà trên MMO này BOX chat hẳn ai cũng biết là đó là nơi xả Stress , chém gió nói dóc và buôn bán dưa lê , tình hình buôn bán như thế mình thấy nhiều rồi , chẳng phải là ở MMO này đâu , vừa đi ăn phở CHÂN DÀI về mà nóng như phun lửa vào MMO đây này

yêu cầu MOD nào ban mình lên tiếng XL mình đi , ko phải là mất lòng nhau hay sao nhưng những gì mọi người tin tưởng cho MOD làm thì nên làm đúng phận sự , còn BOX chát mình nghĩ nên có 1 số người hay online MMO nắm dữ phụ trách BOX chát thì hơn

các chú đang chữa cháy đấy ah ? đã bảo là BOX chát toàn là buôn bán xả Stress , tôi ko thách thức mà đang chém gió với ông gugubux và xả Stress , các cậu đừng vin vào là 2 từ thách thức với tôi từ khi tham gia MMO chưa bao giờ có chuyện nói 2 từ đấy

Sao bạn có ý kiến trái ngược thế nhỉ :m146: . Mà sao bạn chưa edit bài nhỉ :))

Upvote 0
sao bạn cứ thích moi các thứ lên nhỉ , nên nhìn vào trực diện là trong MMO còn nhiều thứ để thanh lọc mod như là trà dr thanh đi , còn bạn moi móc bài của mình ko sao đâu , cây ngay ko sợ chết đứng

Upvote 0
Mấy vụ này lão
cập nhật rất chậm, mãi mà không thấy mặt

Upvote 0
sao bạn cứ thích moi các thứ lên nhỉ , nên nhìn vào trực diện là trong MMO còn nhiều thứ để thanh lọc mod như là trà dr thanh đi , còn bạn moi móc bài của mình ko sao đâu , cây ngay ko sợ chết đứng

thì công kích ng ta ng ta phải moi cho coi chứ sao =))

quê xệ :m091

Upvote 0

Đó là post của bạn trong topic này mà, mình thấy trái ngược nhau nên mình mới hỏi, tại sao lại nói mình moi móc?

Giờ lại đổi qua thanh lọc mod chứ không trial mod nữa hả. Mà sao nhắc bạn hoài vẫn chưa edit #1 ấy nhỉ :))

Upvote 0
đã có 1nhân vạt chính xuất hiện nhưng chưa thấy nhân vật chính còn lại đâu cả

Upvote 0
Đó là post của bạn trong topic này mà, mình thấy trái ngược nhau nên mình mới hỏi, tại sao lại nói mình moi móc?

Giờ lại đổi qua thanh lọc mod chứ không trial mod nữa hả. Mà sao nhắc bạn hoài vẫn chưa edit #1 ấy nhỉ :))

ừm bạn đúng là 1 chuyên gia móc cống đấy MOD thử việc + MOD bạn hiểu chứ , mình ko sửa bài làm gì cho mệt cả mà cách hiểu của mỗi người mà thôi

Upvote 0
Mình nhận xét như thế này:
Bạn ấy bảo rắng sb là nơi xả street chém gì cũng dc vậy suy ra chuyện thách thức chỉ là vui thôi cớ sao lại ban.Cái đó mà là xả street à,là gây hấn chứ còn gì nữa,vậy theo bạn bị ban là sai hay đúng.
Mình thì chả biết gì chuyện này,nhưng lần này là do AnNp ban bạn đó,mà ban chỉ có 2'.Cứ cho việc bạn thách thức là vui đi>>thì ban 2' cũng là vui cả(cái tội dám thách thức) và chả việc gì bạn làm ầm lên như thế này.
Và ko biết ai banned mình thì đừng vội nói là "mấy cậu thử việc".Nếu cậu thấy tmod quá tệ thì xin anh shin lên mod đi.
Và cuối cùng chả có ý gì hết nhấy,đừng có vội ghét nhá. :d
Thanks for reading.

Upvote 0

ừm bạn đúng là 1 chuyên gia móc cống đấy MOD thử việc + MOD bạn hiểu chứ , mình ko sửa bài làm gì cho mệt cả mà cách hiểu của mỗi người mà thôi

Bạn đúng là, mình đả nói thấy lời nói của bạn trái ngược nhau thì mình quote lại cho bạn xem(sợ bạn quên), mà lời nói đó của bạn cũng trong topic này luôn chứ đau có phải từ thời nảo thời nao đâu, vậy mà bạn nói mình móc cống (sr không lẽ bạn nói dưới cống à :)) )
Hóa ra cách hiểu của bạn là bị mod ban thì lập topic nói trial mod lạm quyền à. Mục đích "chơi" trial mod của bạn đã bị phá sản rồi :m146:

Upvote 0
góp ý 1 câu: mod của MMO4VN nhiều quá trời mà các mod làm ăn cũng chán, nói thật mình chỉ thấy BQT bên VMK là làm việc có chất lượng, nói vậy ko phải mình chê trách gì cả đâu nhé
nhưng thực sự thấy chất lượng của BQT bên này ko đc như bên VMK

Upvote 0
Mình nhận xét như thế này:
Bạn ấy bảo rắng sb là nơi xả street chém gì cũng dc vậy suy ra chuyện thách thức chỉ là vui thôi cớ sao lại ban.Cái đó mà là xả street à,là gây hấn chứ còn gì nữa,vậy theo bạn bị ban là sai hay đúng.
Mình thì chả biết gì chuyện này,nhưng lần này là do AnNp ban bạn đó,mà ban chỉ có 2'.Cứ cho việc bạn thách thức là vui đi>>thì ban 2' cũng là vui cả(cái tội dám thách thức) và chả việc gì bạn làm ầm lên như thế này.
Và ko biết ai banned mình thì đừng vội nói là "mấy cậu thử việc".Nếu cậu thấy tmod quá tệ thì xin anh shin lên mod đi.
Và cuối cùng chả có ý gì hết nhấy,đừng có vội ghét nhá. :d
Thanks for reading.

đồng lòng quá đấy nhỉ , đúng là có quyền có chức ủng hộ nhau quá , chẳng khác gì như là bên công an ấy , dân thường thì phạm tội xử thật nặng nhưng mà ngược lại chỉ là kiển trách vớ vẩn là qua

vừa qua BOX chát nhìn thấy cái này

đây là cái tội chém gió mà chém luôn cả những lời đáng nhẽ trial MOD ko nên phát ngôn bừa bãi phải biết như thế nào là vừa và cho là đúng

---------- Post added at 08:45 PM ---------- Previous post was at 08:41 PM ----------

Bạn đúng là, mình đả nói thấy lời nói của bạn trái ngược nhau thì mình quote lại cho bạn xem(sợ bạn quên), mà lời nói đó của bạn cũng trong topic này luôn chứ đau có phải từ thời nảo thời nao đâu, vậy mà bạn nói mình móc cống (sr không lẽ bạn nói dưới cống à :)) )
Hóa ra cách hiểu của bạn là bị mod ban thì lập topic nói trial mod lạm quyền à. Mục đích "chơi" trial mod của bạn đã bị phá sản rồi :m146:

bạn nên xem lại xem nào từ khi mình làm 1 bài này ra có bao MOD vào nói và xử lý hay chỉ có 2 cậu trial MOD vào nói 1 tý gọi là cho vui ?

Upvote 0
Mình cảm thấy thế nào thì nói như vậy. Bạn tính chơi trial mod hay không thì bạn tự hiểu. Như bạn nói, bạn thách thức chỉ là nói giỡn thì bạn chẳng lập ra cái topic này làm gì (vừa bị ban xong là vô lập topic này ngay). Nhưng mà mình đã nói rồi, kế hoạch của bạn bị bể vì bạn bị mod An ban chứ hôk phãi trial mod :m146:. Tấm hình của bạn thì toàn những câu nói mình đã nói trong topic này mà :m146:, bạn vui long cho biết câu nào là phát ngôn bừa bãi nào?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,843
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week