anh em vào giúp với!!!!!!

arsenal.com

Banned
Reactions
0
MR
0.000
mình thấy mình có khả năng tìm tòi học hỏi,mình mới tìm hiểu ptc và cũng hiểu sơ về wa trình của nó,nhưng mình ko có máy tính ở nhà(nhà nghèo) mấy bữa nay mình còn thăm dò và thấy cái này chơi đc. vây mình chơi ở tiệm đc ko mọi người.(vì 1h/3k).m,inh cũng ko rành về máy tính lắm.nhưng mình có quyết tâm .

nếu không có máy ở nhà thì tốt nhất đừng chơi ptc bạn à . mất công mất sức rồi cuối cùng đổ sông đổ biển thôi .

Upvote 0
đúng như promise 1 nói nếu bạn không có máy tính riêng + đường truyền riêng ở nhà thì không nên chơi PTC vì có thể bạn và 1 ai đó sẽ bị cắt cổ lúc nào không biết =))

Upvote 0
nếu không có máy ở nhà thì tốt nhất đừng chơi ptc bạn à . mất công mất sức rồi cuối cùng đổ sông đổ biển thôi .

vậy thì mình đành phải vay tiền mua máy thôi.
chiến ngay cho nóng sống chết với nó.
thất bại cùng lắm tự vẫn.~~

Upvote 0
vậy thì mình đành phải vay tiền mua máy thôi.
chiến ngay cho nóng sống chết với nó.
thất bại cùng lắm tự vẫn.~~

chới đây mà đến nỗi vay tiền mua máy thì pó tay bạn rùi đó.Tiền lời chả đc bao nhiêu mà bạn trả nợ lại cái máy đâu.Với lại bạn phải mua thêm thuôc trợ tim vô chứ chơi cái này đến khi rút tiền đau tim lắm...Ko biét nó có trả ko hay nó khóa acc lúc nào ko báo trước đâu..Mình cũng tham gia một tháng rùi mà thấy đau tim quá...hic.

Upvote 0
chới đây mà đến nỗi vay tiền mua máy thì pó tay bạn rùi đó.Tiền lời chả đc bao nhiêu mà bạn trả nợ lại cái máy đâu.Với lại bạn phải mua thêm thuôc trợ tim vô chứ chơi cái này đến khi rút tiền đau tim lắm...Ko biét nó có trả ko hay nó khóa acc lúc nào ko báo trước đâu..Mình cũng tham gia một tháng rùi mà thấy đau tim quá...hic.

bạn chơi mấy trang,trang nào? bạn biết cách chơi chưa ,1thang bạn đc bao nhiu tiền rồi,
mình chả biết làm gỉ , đang thất nghiệp vl ra,

Upvote 0
haha, bác đậu phụng Lạc nói cho cố, mới chơi nhiều món khác nhau cũng chưa chắc đc 1 tháng 30$:D đó là đã cày rất nỗ lực và phòng trường hợp scam rồi;)
thất nghiệp mà k có máy thì đi làm nhà hàng đi bạn:D rồi gom góp mua máy, rồi vừa làm vừa tìm hiểu, rồi ban đầu làm nỗ lực vs hi vọng đầu tư cho tương lai, rồi nhận ra số tiền kiếm đc giống như số tiền đi làm thêm 1 nơi khác;)

Upvote 0
haha, bác đậu phụng Lạc nói cho cố, mới chơi nhiều món khác nhau cũng chưa chắc đc 1 tháng 30$:D đó là đã cày rất nỗ lực và phòng trường hợp scam rồi;)
thất nghiệp mà k có máy thì đi làm nhà hàng đi bạn:D rồi gom góp mua máy, rồi vừa làm vừa tìm hiểu, rồi ban đầu làm nỗ lực vs hi vọng đầu tư cho tương lai, rồi nhận ra số tiền kiếm đc giống như số tiền đi làm thêm 1 nơi khác;)

Ý bác PTT này ....LÀm kiếm tiền mua máy chứ đừng mượn tiền làm gì.Chơi cái này xác định trứoc hết là kinh nghiệm cái đã,đừng hi vọng hão là hễ bỏ tiền ra là thu tiền lời liền.Nó giống như làm kinh tế thui.có lỗ có lãi mà.Chứ ai bỏ tiền ra làm mấy cái này mà thu đc tiền liền thì thằng nào nghèo nữa..Còn tiền thì như hiện giờ là chưa có đồng nào trong tay vì 300k bác PTT giữ và hơn 100$ đang nằm trong PP đó chờ ngày limit,, :).Xin nhắc lại lời bác PTT tín là mới chơi nhiều món khác nhau cũng chưa chắc đc 30$/tháng nhưng có người khai sáng nên mới chơi mà chơi một món như em thì em làm đc 30$ một ngày.:)).:)).(mồng 1 tết).
...
@ ASENAL: mình thì như tiêu chí ban đầu là chơi cho vui lấy kinh nghiệm và cũng thử cảm giác mới chứ ko ham hố.Bây giờ chỉ chơi 1 trang là kiếm đc tiền.Tầm 3-5$ một ngày nếu may mắn..Còn mấy trang PTC thì cũng có nick trên đó nhưng CLICK thấy ít tiền quá.Đang định bỏ vì đem so sánh thì 2 tháng PTC chả bằng 1 ngày ....!! :)THÂN

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,716
171,817
Latest member
vinhtoan29021988
Back
Top Bottom