Anh em MMO có ai thích rap ko ạ :D

bác cover bài hy vọng của LK và Young đi bác , nãy vô tình nghe lại thấy hay kinh :D, hình như cũng beat này thì phải

Nói thật rap bây giờ nhãm lắm bạn ạ .^^ Bạn muốn rap thật sự củng rất khó vì rap bây giờ toàn biến tướng.
Thời đại của qua rap lắm rồi rap chỉ hay nhất thập niên 90 .hiện tại các rap quốc tế củng như vậy chứ ko riêng Vn

Last edited:
nghe tạm bài này của mình nhé :D

thêm bài này nựa
ngon :D
Nói thật rap bây giờ nhãm lắm bạn ạ .^^ Bạn muốn rap thật sự củng rất khó vì rap bây giờ toàn biến tướng.
Thời đại của qua rap lắm rồi rap chỉ hay nhất thập niên 90 .hiện tại các rap quốc tế củng như vậy chứ ko riêng Vn
????? quan trọng giữ được cái chất và đam mê trong bao lâu :D

Thích chứ, nghe dc 7 năm rồi, chỉ nghe live, gangz, dirty, hơi dị ứng với thể loại love ướt át nên xin phép ko bình luật bài rap của bạn :rolleyes:

bác cover bài hy vọng của LK và Young đi bác , nãy vô tình nghe lại thấy hay kinh :D, hình như cũng beat này thì phải
để bữa nào hứng nha thím :oops: beat nè đâu có giống. cover lại của lão làng chúng nó ném đá bể sọ :eek:
nghe tạm bài này của mình nhé :D

thêm bài này nựa
bác dân chuyên rồi. hay lắm :D
Trymmo2013:
rapper Knock Out =))
em mù tiếng tây mà thím @@
Của em nek mấy thím : http://mp3.zing.vn/bai-hat/Cover-Cam-2-KindyA-huynhlamid/IWA8UZIO.html
Nói chung thu âm mà qua chỉnh sửa thì nó hay hơn chứ, thớt live mà dc zậy cũng ok rồi
cảm ơn thím :D
e cũng thích rap_e thím thớt lắm :p :p
cha này nói cái gì vậy @@ rap_e là gì
hôm qua e bận ko vào 4r, hnay mới zô giao lưu đc :eek:

chìm quá nhanh. em xin phép đc úp phát pr chơi :D

tương lai bác sẽ trở thành rapper chăng?

Bài trong #1 của thớt, về phần beat nhạc thì ko có đánh giá gì, vì beat này đã quá quen thuộc cho những ai nghe ráp, chọn beat hay, rap chữ nghe rõ, nói chung là hay lắm :). Nhưng bài rap nếu ko hay mình toàn tắt nữa chừng, nhưng bài của bạn mình đã nghe hết cả bài :)

vote 1 phát vài bữa làm bài Gangz cho ae nghe nào :eek::eek:

Nick fb cậu là Nhât Thiên phải ko? Thấy quen quen =]]

Nick fb cậu là Nhât Thiên phải ko? Thấy quen quen =]]
chuẩn Bùi Nhất Thiên là em đó bác :D
vote 1 phát vài bữa làm bài Gangz cho ae nghe nào :eek::eek:
bác muốn gangz cái gì :D
Bài trong #1 của thớt, về phần beat nhạc thì ko có đánh giá gì, vì beat này đã quá quen thuộc cho những ai nghe ráp, chọn beat hay, rap chữ nghe rõ, nói chung là hay lắm :). Nhưng bài rap nếu ko hay mình toàn tắt nữa chừng, nhưng bài của bạn mình đã nghe hết cả bài :)
rất cảm ơn bác động viên :D ko cho là em hát bậy là vui rồi :p

Làm bài gangz hay life đi cho ft với đầu tư mua 50k mua cái headphone được ko nhỉ :D hay ra phòng thu :D
head fone đủ rồi thím. mà em có biết mix miếc gì đâu :D sợ ra bài gangz ko đỡ đc:eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom