Anh em MMO có ai thích rap ko ạ :D

chưa nghe beat love dùng để beef à :(
em ít nghe gangz, nhưng mà để bắn thì chắc cũng ok, cũng muốn làm phát nhưng mà chưa biết chọn chủ đề :D. thế thím định beef love à :eek:

thím viết lyric đi em chửi hộ cho :D gangz về cái gì nào :oops:
thím biết chơi vần kép , Meta , Punchline , vần đảo , .... không mà gangz , rapper kỵ nhất người khác ngồi viết cho mà rap :(

tuỳ cảm nhận từng người thui life đi thím cảm nhận sao rùi thả vào đó là ngọt

thím biết chơi vần kép , Meta , Punchline , vần đảo , .... không mà gangz , rapper kỵ nhất người khác ngồi viết cho mà rap :(

tuỳ cảm nhận từng người thui life đi thím cảm nhận sao rùi thả vào đó là ngọt
em đâu có am hiểu nhiều vậy :D có thể biết nhưng bác chơi ngôn ngữ chuyên ngành thế thì em cứ gọi là bó gối :oops:

em ít nghe gangz, nhưng mà để bắn thì chắc cũng ok, cũng muốn làm phát nhưng mà chưa biết chọn chủ đề :D. thế thím định beef love à :eek:
rap chơi ghét ai , so trình gì đâu mà beef nếu so trình chắc thím không bằng được đâu :D vì nghe thím rap lệch bố beat thế thì :D

vậy bác thích rap muốn chơi rap hay đơn giản muốn karaoke :( để biết đường ngồi viết vài dòng
em thích chơi rap chứ kara thì nói làm gì. tại em đam mê thôi. chứ trình em ko có :D
bác cứ lựa chủ đề em capt mai tính tiếp :oops:

em thích chơi rap chứ kara thì nói làm gì. tại em đam mê thôi. chứ trình em ko có :D
bác cứ lựa chủ đề em capt mai tính tiếp :oops:
đù , vừa capt vừa nghe beat đi :( feel thế nào thì viết thế đó chủ đề là cái tựa bài hát luôn đê Feel This Pain đó :D muốn chửi , kể lể cuộc đời của thím hay ai cũng được , lớp liếc cũng xong :D

Feel theo nhạc chứ không phải chửi nhau , so tài mà chọn chủ đề :D

đù , vừa capt vừa nghe beat đi :( feel thế nào thì viết thế đó chủ đề là cái tựa bài hát luôn đê Feel This Pain đó :D muốn chửi , kể lể cuộc đời của thím hay ai cũng được , lớp liếc cũng xong :D

Feel theo nhạc chứ không phải chửi nhau , so tài mà chọn chủ đề :D
mù tiếng tây mà làm cái tựa tây quá :eek:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,585
170,679
Latest member
yvrary
Back
Top Bottom