Ai đã bị ban ac Zeek or không nhận được thanh toán từ Zeek chưa

dothanhcuong

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Mình nói luôn là hiện h mình là một cheater.

Topic này mình lập nên nếu bạn nào có thắc mắc như mình thì cùng vào comment nếu không thì đừng đặt hay ném gạch nhá

Theo như thông tin thì các thành viên trong một gia đình đều có thể tham gia vào ZEEK với một tài khoản. nhưng với điều kiện không được trùng upline.

Vì vậy mình đang cheat 10 ac nhưng không cùng upline mình đã úp sivel thành công 10 ac và đang chia lãi rất đều nếu bạn nào giống với mình thì cho mình hỏi đã có ai bị baned chưa hay không được pay không.

Lúc trước mình có cheat một ac và mình làm upline cho mình luôn, 2 ac vẫn pay bình thường, h đây là 10 acc nên mình lập topic hỏi các bạn

Mình chỉ đọc được thông tin là nếu ref nhiều ac mà trùng upline thì mới vi phạm điều lệ của ZEEK. Ngoài điều đó ra thì mình nghĩ 50% lợi nhuận nó chia cho thành viên (số tiền đó khủng khiếp thế nào thì các bạn biết rồi) nhưng nó cũng bỏ túi 50% còn lại nó đang rất lời nên cheat cũng chẳng tổn hại nhiều gì đến nó
Đó là những suy nghĩ của mình mong các bạn góp ý.
kiếm tiền thì đủ mọi cách : liều ăn nhiều thua tự chiệu mong các bạn đừng ném gạch
Nếu ai chơi ZEEK thật sự chưa cheat lần nào ném gạch mình sẽ không tránh đâu
thank all

Mình chỉ đọc được thông tin là nếu ref nhiều ac mà trùng upline thì mới vi phạm điều lệ của ZEEK. Ngoài điều đó ra thì mình nghĩ 50% lợi nhuận nó chia cho thành viên (số tiền đó khủng khiếp thế nào thì các bạn biết rồi) nhưng nó cũng bỏ túi 50% còn lại nó đang rất lời nên cheat cũng chẳng tổn hại nhiều gì đến nó
Đó là những suy nghĩ của mình mong các bạn góp ý.
kiếm tiền thì đủ mọi cách : liều ăn nhiều thua tự chiệu mong các bạn đừng ném gạch
Nếu ai chơi ZEEK thật sự chưa cheat lần nào ném gạch mình sẽ không tránh đâu
thank all
[/QUOTE]
Bạn nói thế cũng ko hợp lý người ta bỏ công bỏ sức bỏ chất xám ra để có đc lợi nhuận . công việc của các mem là post quảng cáo nhưng số quảng cáo của mem việt nam post thì % người mua sản phẩm rất ít nên vậy nó chia lãi cho là may lắm rồi có thể nói là công việc rất đơn giản mà vẫn được tiền vậy mà các bác còn cheat này cheat nọ .Cứ tình hình thu ít chi nhiều từ những ip việt nam không khéo nó cấm ip việt nam giờ chỉ biết cái lợi trước mắt mà ko thấy cái hại sau này

Upvote 0
thế này mà gọi là cheat hả ;))

sao mình thấy có nhiều người nghĩ không đúng lắm về danh từ cheat,
bạn hiểu từ cheat là như thế nào ?
làm như kiểu mình nói có lúc không phải là cheat thực,
nhưng hầu hết ai đã làm như thế đa số là cheat thôi.

Upvote 0
sao mình thấy có nhiều người nghĩ không đúng lắm về danh từ cheat,
bạn hiểu từ cheat là như thế nào ?
làm như kiểu mình nói có lúc không phải là cheat thực,
nhưng hầu hết ai đã làm như thế đa số là cheat thôi.

vậy thì lại phải chia làm 2 loại cheat r0ai. :m131:

Upvote 0
Vậy mình chơi 1acc nhưng ip của mình là IP động (thường thì mất điện hay bật tắt modem thì nó đổi thành ip khác) vậy có làm sao mấy bác?

Upvote 0
Vậy mình chơi 1acc nhưng ip của mình là IP động (thường thì mất điện hay bật tắt modem thì nó đổi thành ip khác) vậy có làm sao mấy bác?

Vậy Thì đc zeek chăm sóc đặc biệt nên cẩn thận nghe.

Upvote 0
ngày nao tui cũng tắt modem + login zeek 6 tháng rùi cũng mong nó banned này mà ko thấy đấy.toàn là thánh phán :binhsua08:
yên tâm hơn chút rùi :binhsua10: nó vẫn pay về đều hả bác?

Upvote 0
IP Việt Nam toàn dạng IP động, mỗi ngày mỗi tắt bật modem, lỗi lần log in là một IP khác nhau

Tuy nhiên chỉ khác 2 dãy cuối của IP, 2 dãy đầu luôn giống nhau

VD: 123.456.XXX.XXX - XXX luôn thay đổi

Upvote 0
:m098::m098::m098::m098::m098:

:m098::m098::m098::m098::m098:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,655
170,749