Ai đã bị ban ac Zeek or không nhận được thanh toán từ Zeek chưa

dothanhcuong

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Mình nói luôn là hiện h mình là một cheater.

Topic này mình lập nên nếu bạn nào có thắc mắc như mình thì cùng vào comment nếu không thì đừng đặt hay ném gạch nhá

Theo như thông tin thì các thành viên trong một gia đình đều có thể tham gia vào ZEEK với một tài khoản. nhưng với điều kiện không được trùng upline.

Vì vậy mình đang cheat 10 ac nhưng không cùng upline mình đã úp sivel thành công 10 ac và đang chia lãi rất đều nếu bạn nào giống với mình thì cho mình hỏi đã có ai bị baned chưa hay không được pay không.

Lúc trước mình có cheat một ac và mình làm upline cho mình luôn, 2 ac vẫn pay bình thường, h đây là 10 acc nên mình lập topic hỏi các bạn

Mình chỉ đọc được thông tin là nếu ref nhiều ac mà trùng upline thì mới vi phạm điều lệ của ZEEK. Ngoài điều đó ra thì mình nghĩ 50% lợi nhuận nó chia cho thành viên (số tiền đó khủng khiếp thế nào thì các bạn biết rồi) nhưng nó cũng bỏ túi 50% còn lại nó đang rất lời nên cheat cũng chẳng tổn hại nhiều gì đến nó
Đó là những suy nghĩ của mình mong các bạn góp ý.
kiếm tiền thì đủ mọi cách : liều ăn nhiều thua tự chiệu mong các bạn đừng ném gạch
Nếu ai chơi ZEEK thật sự chưa cheat lần nào ném gạch mình sẽ không tránh đâu
thank all

có ai gia hạn silver bằng cash không vậy..Sao mình gia hạn không được nhỉ

Upvote 0
Lúc trc nghe bác nào phán dùng 3G mà cheat tha hồ vì đổi IP liên tục
Ông nào có ý định cheat 3G càng nguy hiểm nhé, 3G reset 10 lần thì hết 5 lần trùng với IP trc =)) trong 1 dãy IP đó, biết bnhiu đứa dùng 3G, chết toi :binhsua08:

Upvote 0
trong subscription của mình báo phần
Set Aside for Subscription Payment from Earnings: ($21.14)
Tại sao 21.14 nó lại để trong ngoặc nhỉ..Mà mấy ngày trước mình chỉ chuyển vào có 10$ để gia hạn
đến phần Pay with Set Aside Funds for Subscription khi ấn continue thì nó ra thông báo này
Unfortunately, you do not have enough in your set aside funds to cover the subscription.

Please choose a different payment option.

Bạn nào biết giải thích giùm được không thanks các bạn

Upvote 0
Để mình nói rõ với chủ topic thế này :)
Bạn việc gì phải cheat trong khi có nhiều cách chơi phiên bản hệ thống ...

Bạn thấy cheat mệt không , post ads phê ?
Sao ko tuyển Ref đi ? Khoảng 100 Ref , tiền hoa hồng cũng phê rồi =='

Thời gian bạn bỏ ra để cheat sao bằng thời gian bạn đi tuyển ref và hướng dẫn cho Ref của bạn ?

Nói thật chừng 5 thèn cheat mỗi thèn 100 acc thôi , đảm bảo 100% thèn Zeek Ban VN :) , Tin này từ support của Zeek :) ...
Những ai cấp cao của Zeek ( chơi từ khi zeek mở ) thì ko bị ban :) , còn lại thì đa số và cấm reg nick + khóa IP VN :)

Nội Bộ của Zeek cũng họp về vụ VN cheat rất là nhiều rồi :) , không tin thì đi hỏi mấy ông mang Zeek về VN đầu tiên ấy :-? xem thế nào :) .

Mấy người nào chơi lâu mà có đóng góp quan trọng thì nó sẽ xem sét còn cho sống được , còn lại ra đảo nhá :) ...

Cheat thì chơi ban đầu free nó không ban đâu , khi nào up Silver để sinh lãi $ thì nó mới ban :)
(Thế nên nhiều bạn vẫn mơ mộng nhỉ )

Thanks

Upvote 0
trong subscription của mình báo phần
Set Aside for Subscription Payment from Earnings: ($21.14)
Tại sao 21.14 nó lại để trong ngoặc nhỉ..Mà mấy ngày trước mình chỉ chuyển vào có 10$ để gia hạn
đến phần Pay with Set Aside Funds for Subscription khi ấn continue thì nó ra thông báo này
Unfortunately, you do not have enough in your set aside funds to cover the subscription.

Please choose a different payment option.

Bạn nào biết giải thích giùm được không thanks các bạn

Lạ nhỉ, có Aside fund rồi thì sao lại ko cho chứ
Nếu bảo ko đủ tiền...........trừ khi bạn up Gold X_X
Hoặc phí tháng tăng lên mới bảo ko đủ X_X

Upvote 0
tặng chủ thớt 1 câu:
thằng ném *** vào mình chưa hẳn đã xấu,thằng lôi mình ra khỏi đống *** chưa chắc đã tốt,và nếu đang ở trong đống *** thì tốt nhất là câm mồm lại ;))

Upvote 0
Lạ nhỉ, có Aside fund rồi thì sao lại ko cho chứ
Nếu bảo ko đủ tiền...........trừ khi bạn up Gold X_X
Hoặc phí tháng tăng lên mới bảo ko đủ X_X

Mình cũng không biết tại sao..tự solo làm gì up lên Gold làm gì..Nhưng mà tài khoản vẫn chưa bị xuống free.Chắc qua đêm nay chắc nó cho xuống mất..

Upvote 0
Mình cũng không biết tại sao..tự solo làm gì up lên Gold làm gì..Nhưng mà tài khoản vẫn chưa bị xuống free.Chắc qua đêm nay chắc nó cho xuống mất..

Thử hỏi mấy pro zeek xem, lần đầu mình thấy vụ này :(
Chắc ko xuống free đâu, trễ 1 tháng vẫn còn silver nè, đừng lo :(

Upvote 0
Thử hỏi mấy pro zeek xem, lần đầu mình thấy vụ này :(
Chắc ko xuống free đâu, trễ 1 tháng vẫn còn silver nè, đừng lo :(

Đợi tối hỏi lão ductam xem thế nào.thanks bạn

Upvote 0
vẫn có cách để cho những ai muốn cheat. tôi vừa nói chuyện với một pro, tôi hỏi tại sao reset model và delete cookie rồi mà zeek vẫn phát hiện cheat.
và người ta bảo các acc mà mỗi lần đăng nhập ip hay bị thay đổi thì sẽ được đưa vào tầm ngắm của zeek, đối với acc đầu tư đàng hoàng thay đổi ip nhiều cũng có ngày bị chết oan, đốivới acc free khi nào up lên siverl, zeek sẽ xét duyệt.
vậy ta có một cach cheat là dùng máy khác tất nhiên là phải dùng đường truyền khác, để cố định ip ( không nên reset model thay đổi ip nhiều )
máy này có thể nhờ bạn bè người thân chơi qua
teamviewer thì sẽ không bị zeek nghi ngờ.
nào nào những cheater vào đây bấm thank cho vài cái nào.

Upvote 0
chắc chiến nhiều acc đây mà?

Upvote 0

Cứ cheat đi bạn trẻ, có gan thì làm giàu, trước sau gì thì zeek cũng die sớm thôi. Liều thì ăn nhiều.
Thường thì thằng zeek rất khôn đợi úp silver hoặc request withdraw thì mới ban thôi =]]z
Mất tiền + công 2 tháng
cứ chơi đi đừng sợ
hahaha

:binhsua11::binhsua11::binhsua11:

Upvote 0
vẫn có cách để cho những ai muốn cheat. tôi vừa nói chuyện với một pro, tôi hỏi tại sao reset model và delete cookie rồi mà zeek vẫn phát hiện cheat.
và người ta bảo các acc mà mỗi lần đăng nhập ip hay bị thay đổi thì sẽ được đưa vào tầm ngắm của zeek, đối với acc đầu tư đàng hoàng thay đổi ip nhiều cũng có ngày bị chết oan, đốivới acc free khi nào up lên siverl, zeek sẽ xét duyệt.
vậy ta có một cach cheat là dùng máy khác tất nhiên là phải dùng đường truyền khác, để cố định ip ( không nên reset model thay đổi ip nhiều )
máy này có thể nhờ bạn bè người thân chơi qua
teamviewer thì sẽ không bị zeek nghi ngờ.
nào nào những cheater vào đây bấm thank cho vài cái nào.

rất có lý nè...up cho ae coi :)

Upvote 0
Để mình nói rõ với chủ topic thế này :)
Bạn việc gì phải cheat trong khi có nhiều cách chơi phiên bản hệ thống ...

Bạn thấy cheat mệt không , post ads phê ?
Sao ko tuyển Ref đi ? Khoảng 100 Ref , tiền hoa hồng cũng phê rồi =='

Thời gian bạn bỏ ra để cheat sao bằng thời gian bạn đi tuyển ref và hướng dẫn cho Ref của bạn ?

Nói thật chừng 5 thèn cheat mỗi thèn 100 acc thôi , đảm bảo 100% thèn Zeek Ban VN :) , Tin này từ support của Zeek :) ...
Những ai cấp cao của Zeek ( chơi từ khi zeek mở ) thì ko bị ban :) , còn lại thì đa số và cấm reg nick + khóa IP VN :)

Nội Bộ của Zeek cũng họp về vụ VN cheat rất là nhiều rồi :) , không tin thì đi hỏi mấy ông mang Zeek về VN đầu tiên ấy :-? xem thế nào :) .

Mấy người nào chơi lâu mà có đóng góp quan trọng thì nó sẽ xem sét còn cho sống được , còn lại ra đảo nhá :) ...

Cheat thì chơi ban đầu free nó không ban đâu , khi nào up Silver để sinh lãi $ thì nó mới ban :)
(Thế nên nhiều bạn vẫn mơ mộng nhỉ )

Thanks

các bác đọc cái này xong mà vẫn muốn cheat thì ...

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back