Ai đã bị ban ac Zeek or không nhận được thanh toán từ Zeek chưa

dothanhcuong

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Mình nói luôn là hiện h mình là một cheater.

Topic này mình lập nên nếu bạn nào có thắc mắc như mình thì cùng vào comment nếu không thì đừng đặt hay ném gạch nhá

Theo như thông tin thì các thành viên trong một gia đình đều có thể tham gia vào ZEEK với một tài khoản. nhưng với điều kiện không được trùng upline.

Vì vậy mình đang cheat 10 ac nhưng không cùng upline mình đã úp sivel thành công 10 ac và đang chia lãi rất đều nếu bạn nào giống với mình thì cho mình hỏi đã có ai bị baned chưa hay không được pay không.

Lúc trước mình có cheat một ac và mình làm upline cho mình luôn, 2 ac vẫn pay bình thường, h đây là 10 acc nên mình lập topic hỏi các bạn

Mình chỉ đọc được thông tin là nếu ref nhiều ac mà trùng upline thì mới vi phạm điều lệ của ZEEK. Ngoài điều đó ra thì mình nghĩ 50% lợi nhuận nó chia cho thành viên (số tiền đó khủng khiếp thế nào thì các bạn biết rồi) nhưng nó cũng bỏ túi 50% còn lại nó đang rất lời nên cheat cũng chẳng tổn hại nhiều gì đến nó
Đó là những suy nghĩ của mình mong các bạn góp ý.
kiếm tiền thì đủ mọi cách : liều ăn nhiều thua tự chiệu mong các bạn đừng ném gạch
Nếu ai chơi ZEEK thật sự chưa cheat lần nào ném gạch mình sẽ không tránh đâu
thank all

zeek đang bảo trì phải ko bạn? :binhsua09:
Hên quá vừa post ads xong 500 acc thì bảo trì :binhsua07:

Upvote 0
sao ít vậy, đã chơi thì chơi 100 acc luôn cho thành đại gia, chơi chi chục acc lẻ tẻ tội thế

Upvote 0
Lúc trc có người bảo phải trùng upline và trùng họ mới đc :binhsua17:
Nói chung đã cheat thì liều thôi chứ chưa có gì chắc chắn cả =)) Đc ăn cả ngã về ko =))
Cheat = 3G thì hơi mệt đó, vì trùng IP kinh khủng :|
Sáng nay thử rs 3G 10 lần thì 5 lần trùng IP

Upvote 0
Lúc trc có người bảo phải trùng upline và trùng họ mới đc :binhsua17:
Nói chung đã cheat thì liều thôi chứ chưa có gì chắc chắn cả =)) Đc ăn cả ngã về ko =))
Liều + tiền nhiều + Với cái khôn ngon -------------> 1 mớ tiền
Liều + tiền nhiều + ngu mà nhiệt tình--------------> Ko đc mà mất 1 mớ

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,590
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom