Network Adsterra Network - Mình đã kiếm hơn 33k$ ổn định trong 6 tháng từ Adsterra Publisher.

Bác chụp qua tab khác đi. Tab date có gì đâu mà coi.
MÌNH BỊ khóa tài khoản rồi có đâu nữa mà chụp? tôi thề trên tính mạng của mình và con mình,mình không hề gian lận,làm việc hẳn hoi,4 mạng khác đều thanh toán đều đặn,chưa từng có cảnh báo về lưu lượng,tại vì làm thằng adsterra ni đầu tiên bị khóa nên mới tìm thằng khác làm,giờ công việc ổn định nên mới bắt đầu tìm lại công lý cho bản thân.

MÌNH BỊ khóa tài khoản rồi có đâu nữa mà chụp? tôi thề trên tính mạng của mình và con mình,mình không hề gian lận,làm việc hẳn hoi,4 mạng khác đều thanh toán đều đặn,chưa từng có cảnh báo về lưu lượng,tại vì làm thằng adsterra ni đầu tiên bị khóa nên mới tìm thằng khác làm,giờ công việc ổn định nên mới bắt đầu tìm lại công lý cho bản thân.
Bác giờ làm cho bên nào, giới thiệu tôi thử. Chủ yếu phòng hờ th chứ tôi làm việc với nó 1 năm nay thấy ổn định.

lừa đảo vãi, y chang bác kia luôn, tới hạn thanh toán nó khoá acc :)) thôi bố thí vài trăm $

Attachments

272.7 KB · Views: 48
    196.8 KB · Views: 50
    365 KB · Views: 48
    647.6 KB · Views: 51
cho mình xin vài network ổn ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom