Network Adsterra Network - Mình đã kiếm hơn 33k$ ổn định trong 6 tháng từ Adsterra Publisher.

lừa đảo,làm 12 ngày 1100$ xong tới ngày 13 khóa tài khoản không thanh toán 1 đồng nào,khốn nạn mất dạy,ADSTERRA CHÓ MÁ,chỉ bảo nhà quảng cáo không chấp nhận trả tiền,****** nó,lưu lượng của mình đa số tới từ US,trang nào cũng chấp nhận cũng thanh toán từ hlltopads,monetag,chỉ có con chó ADSTERRA này là ăn chặn tiền của mình,AE làm với nó thì cẩn thận nhé,ae thấy CPM của mình rất cao đấy

Mình có thể cung cấp tất cả bằng chứng mình làm với các NET khác,lưu lượng i như vậy chỉ có con chó adsterra này là không thanh toán,nó bảo đang kiểm tra chất lượng lưu lượng truy cập,kiểm tra ****** gì 10 ngày chưa có kết quả tới ngày 13 block,ae thấy khốn nạn không

CÙNG 1 lưu lượng các trang khác đã thanh toán nhé ae.
Lưu lượng của bạn đảm bảo thì mắc gì nó không thanh toán cho bạn nhỉ?! Bạn chia sẻ xem thử lưu lượng đến từ trang nào đi để mình xem thử. Chứ chụp ảnh thế này có thông tin gì đâu.

Mình cũng là người dùng bình thương giống bạn. Nó vẫn trả đều lâu nay và nên mình tuyển ref. Traffic của ai người đó hiểu rõ nhất nên mình không bình luận gì thêm.

Last edited:
lưu lượng đến từ twitter,gắn link below phía dưới,đã có chụp ảnh và nói cho quản lý của ADSTERRA ngay từ đầu
Hơi nhạy cảm nhưng hỏi thật 1 câu ngen, có cheat không? Mình reo Banners và Pops trên website có lưu lượng thuộc hàng top chứ chưa từng thử lấy lưu lượng từ Twitter đẩy vào Directlink. Mình có dùng Twitter nhưng để kéo truy cập về web th.

Lưu lượng của bạn đảm bảo thì mắc gì nó không thanh toán cho bạn. Bạn chia sẻ xem thử lưu lượng đến từ trang nào đi để mình xem thử. Chứ chụp ảnh thế này có thông tin gì đâu.

View attachment 236226

Mình cũng là người dùng bình thương giống bạn. Nó vẫn trả đều lâu nay và nên mình tuyển ref. Traffic của ai người đó hiểu rõ nhất nên mình không bình luận gì thêm.
tôi hiểu bạn cũng là người dùng,bạn xem công sức tôi làm vậy xem có được không,tôi hỏi nó gần 10 ngày trời nó cứ bảo đang kiểm tra lưu lượng,CPM tôi 3$ toàn US sao bảo rác được mà block,ông xem ảnh đi.

Attachments

208.1 KB · Views: 68
    220.6 KB · Views: 65
    183.2 KB · Views: 57
    209.9 KB · Views: 59
    80.6 KB · Views: 57
    195.6 KB · Views: 52
    167.4 KB · Views: 47
    61.5 KB · Views: 47
    157.6 KB · Views: 46
    142.2 KB · Views: 44
    209.3 KB · Views: 40
    212.4 KB · Views: 49
    194.8 KB · Views: 66
tôi hiểu bạn cũng là người dùng,bạn xem công sức tôi làm vậy xem có được không,tôi hỏi nó gần 10 ngày trời nó cứ bảo đang kiểm tra lưu lượng,CPM tôi 3$ toàn US sao bảo rác được mà block,ông xem ảnh đi.
Bác chụp qua tab khác đi. Tab date có gì đâu mà coi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom