Adskeeper mạng quảng cáo tốt nhất cho site tin tức, phim, đọc truyện

Thớt cho hỏi, hồi xưa có reg thằng này 1 lần mà traffic chắc chưa đủ nên rejected. Giờ reg theo link thớt bằng email khác, add lại site liệu có được ko, hay banded mẹ site thì vừa?

Thớt cho hỏi, hồi xưa có reg thằng này 1 lần mà traffic chắc chưa đủ nên rejected. Giờ reg theo link thớt bằng email khác, add lại site liệu có được ko, hay banded mẹ site thì vừa?
Net này dễ tính mà, bạn cứ thoải mái reg tài khoản khác nha

nó có accept 18+ đâu bác nhỉ

Bạn cho mình hỏi, mình add quảng cáo vào site mình rồi, mà nó chỉ hiện ra khi vào site bằng laptop, vào site bằng phone nó không hiện ra quảng cáo. Thanks bạn
Lúc đó là quảng cáo chưa hiện ra, net chưa phân phối quảng cáo đó bạn ạ. Ví dụ 10k view nhưng chỉ có 8k lượt hiện quảng cáo.

Đang hồi hộp chờ món đầu tiên :D

Attachments

• Screen Shot 2020-11-28 at 8.48.21 PM.png
    Screen Shot 2020-11-28 at 8.48.21 PM.png
    45.3 KB · Views: 235
được 1 thời gian lại scam thôi , bọn nó có tool cheat mà

được 1 thời gian lại scam thôi , bọn nó có tool cheat mà
chuẩn luôn. éo mẹ. tui bị nó kiếm chuyện trừ hết tiền nè. Tháng đầu ko sao qua tháng thứ 2 tìm lỗi để vặn rồi trừ hết tiền. bọn khốn nạn. chát vs nó mà nó còn chọc mình sôi máu thêm.

chuẩn luôn. éo mẹ. tui bị nó kiếm chuyện trừ hết tiền nè. Tháng đầu ko sao qua tháng thứ 2 tìm lỗi để vặn rồi trừ hết tiền. bọn khốn nạn. chát vs nó mà nó còn chọc mình sôi máu thêm.
web ăn cắp bản quyền với nội dung cấm thì chịu thôi trách ai , vì mấy web đó mới chấp nhân lũ netwwork này

Đêm qua vừa nhận được doanh thu đầu tiên, được 162$ nhận qua pp mà sao nó trừ tận hơn 7$ tiền phí nhỉ, nhận về có 154$ @@

Đêm qua vừa nhận được doanh thu đầu tiên, được 162$ nhận qua pp mà sao nó trừ tận hơn 7$ tiền phí nhỉ, nhận về có 154$ @@
Sao bạn không nhận về wmz bán giá cao hơn

Kéo view group, page fb và seo nữa bạn à.
cái này cpm tùy theo chủ đề hay sao b, với kéo traffic từ fb qua chỉ cần mem click vào link là có tiền hay nó phải đọc bài và click vào quảng cáo mới có tiền b

cái này cpm tùy theo chủ đề hay sao b, với kéo traffic từ fb qua chỉ cần mem click vào link là có tiền hay nó phải đọc bài và click vào quảng cáo mới có tiền b
quan trọng là phải có nhiều click vào quảng cáo bạn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back