Adskeeper mạng quảng cáo tốt nhất cho site tin tức, phim, đọc truyện

mình dám cá với bạn là tài khoản của bạn sẽ bị ban sớm.
100% là sẽ bị ban sớm bạn nhé. mình chơi cái này nhiều rồi..
Mình không hề chơi cheat click bạn nha. hoàn toàn traffic tự nhiên hết. Mình đã chơi 3 tháng rồi, trước chơi Mgid hơn 1 năm rồi nhé

Bác chụp thông số cụ thể luôn cho Ae xem thế này thì rõ rồi; 9k hiển thị - 2k click thì chỉ có cheat mới ra thôi. Không có cửa site tự nhiên nào được 50% chứ nói gì đến như thế này =))

P/s: mấy tay siêu cheat đâu rồi, vào giải tỏa; chứ cứ để Ae tin rồi vào reg & đặt ads theo thế này thì 1 ngày không kiếm được ly cafe + gói mì
Tỷ lệ click là 23% mà bạn. Mình mà cheat thì tài khoản hẹo lâu rồi bạn nha. Mình có nhiều site và mình nói đây là site ngon nhất của mình.
Còn đây là ảnh site khác, cũng vẫn ngon hơn các net khác bạn nha

Mình thấy chỉ có site của bạn là kiếm được tiền nhiều. Còn site của ae thì rate thấp tẹt.
Sites mình: traffic global + vn
View attachment 158166
Bạn click vào biểu tượng mũi tên ở ảnh để xem thống kê rõ nhất, nếu traffic xịn thì click sẽ nhiều mà. Bạn email cho người support nữa nha, để họ xem và giúp bạn tối ưu doanh thu hơn

Bác chụp thông số cụ thể luôn cho Ae xem thế này thì rõ rồi; 9k hiển thị - 2k click thì chỉ có cheat mới ra thôi. Không có cửa site tự nhiên nào được 50% chứ nói gì đến như thế này =))

P/s: mấy tay siêu cheat đâu rồi, vào giải tỏa; chứ cứ để Ae tin rồi vào reg & đặt ads theo thế này thì 1 ngày không kiếm được ly cafe + gói mì
đúng rồi, cheat thôi, rồi ban sớm ấy mà.

cho mình hỏi ở trang này các bạn làm quảng cáo trên trang nào nhỉ
Bạn tạo cần có 1 trang web, rồi bạn đăng ký trang mình nói để gắn mã qc vào, người xem thấy qc click vào là bạn có tiền đó.

Mình không hề chơi cheat click bạn nha. hoàn toàn traffic tự nhiên hết. Mình đã chơi 3 tháng rồi, trước chơi Mgid hơn 1 năm rồi nhé
bạn có trang web nào không mình muốn nhờ treo quảng cáo trên trang của bạn , lếu được bạn gửi cho mình web để bên mình kiểm tra nhe / và gửi cho mình cái bảng giá he

ở đây mọi người ai có hay có biết site nào , cho chạy quảng cáo game online đổi thưởng không , giới thiệu mình với he cảm ơn mọi người

Site bạn đặt mà kiếm được "ngon ngon" kia là site tin tức VI à bạn? Nếu thế thì mình thấy người Việt mình toàn đọc xong out chứ có ai click vào đâu. Nếu chung cty MGID thì là CPM + CPC rồi.
Mình làm toàn site tin tức, truyện, phim truyền hình tiếng Việt thôi. Có site ngon nhiều, ngon ít nhưng nói chung đây là Net ngon nhất mình đã chơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,617
Latest member
handsomeMan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom