Adskeeper mạng quảng cáo tốt nhất cho site tin tức, phim, đọc truyện

Tôi cũng xài ông này nữa năm rồi. Làm gì có cao vậy. Topic này kiếm ref là chủ yếu thôi. Nhưng nhìn chung thằng net này cũng dc. Nó pay tôi theo tuần

Tôi cũng xài ông này nữa năm rồi. Làm gì có cao vậy. Topic này kiếm ref là chủ yếu thôi. Nhưng nhìn chung thằng net này cũng dc. Nó pay tôi theo tuần
Mình nói rồi, mình có nhiều site thì tùy site ngon vừa, site ngon ít, ngon nhiều. Cái này nhiều yếu tố như giao diện web, nội dung, nguồn traffic,..
Topic này mình kiếm ref và chia sẻ net này là lựa chọn tốt cho ae

Cần xem mình cheat không?
Đúng rồi, bài viết bạn nói đúng đấy. Họ là một net lớn nên không dễ cheat đâu. Một số bạn thấy ảnh chụp thống kê doanh thu của mình lại kêu mình chơi cheat :D

Last edited:
Last edited:

Attachments

51.9 KB · Views: 239
e chưa có site , giờ tạo site mới thì .site mới có dễ duyệt không bác? thử mấy cái giải trí thôi, chứ 3x thì e không chơi
mà rút tiền có dễ không bác?

e chưa có site , giờ tạo site mới thì .site mới có dễ duyệt không bác? thử mấy cái giải trí thôi, chứ 3x thì e không chơi
mà rút tiền có dễ không bác?
Đúng rồi không làm site 3x để tuân theo pháp luật. Em tạo site rồi đăng nội dung tầm 1-2 tuần có view ít thì đăng ký theo ref của mình sẽ duyệt ngay thôi.

Hosting miễn phí, dễ đăng ký, nhiều công nghệ hay cho ae làm web
123host. vn

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,423
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week