20/10 các man MMO làm gì vậy.?????

nongthanhhoa

Banned
Reactions
967
MR
0.000
20/10 năm nay có lẽ buồn hơn mọi hơn mọi năm. vì tôi đã không còn có cơ hội để mua dành tặng e những phần quà nhỏ nhưng đầy ý nghĩa nữa, đã không còn tay trong tay dạo phố nữa,Hà Nội hôm nay thật buồn...:binhsua30: . tròn 8 tháng chia tay. mình gặp nhau từ 5/01/2010 nhỉ. gặp và yêu nhau rồi chia tay giờ cũng phải 8 tháng rồi. 8 tháng rồi a vẫn chưa yêu ai, không người con gái nào làm trái tim a rung động cả, người duy nhất cho đến giờ a yêu chỉ có em. chúng mình đến với nhau thật bình dị e nhỉ,e khác với những người con gái trước đến với a. là người a yêu nhất, tình yêu thật trong sáng chứ không phải xuất phát từ việc tán tỉnh,hay gán ghép....a yêu e từ cái nhìn đầu tiên,từ cảm xúc lần đầu khi cầm tay em. Giờ ko biết em đang bên ai,bạn bè,hay người mới ... chắc đang rất vui vẻ... e là một người con gái giỏi dang, xinh đẹp và đã có công việc ổn định,a biết có rất nhiều người đang theo đuổi e...giờ e có biết a đang rất nhớ e không?từ ngày chia tay lúc nào a cũng nhớ e từng phút từng giây,nhưng mọi thứ như đã quá muộn... giá như chúng mình có thể quay lại nhưng cuộc sống quá nhiều điều ngăn cách chúng ta.sao e không cùng a vượt qua mà lại dừng lại hả e :binhsua76:....chỉ vì giận hờn,cãi nhau vì những chuyện tưởng như rất nhỏ nhặt..nhưng nhiều lần như giọt nước làm tràn ly hay là khoảng cách địa lý, gia đình .... để giờ đây 8 tháng riêng mình a đau khổ:binhsua29:, còn e? em thế nào.e là một người có tính cách mạnh mẽ hơn a nhiều chắc e dễ dàng vượt qua nó thôi nhỉ... nếu có 1 điều ước anh chỉ ước rằng e sẽ luôn ở bên a thôi. nhưng e đã xa rồi...a phải làm sao khi trên con đường một mình a lẻ bước.:m119:

Nơi này a chúc e hạnh phúc....mãi mãi là như vậy. anh yêu em!.

từ khi ra đời đến giờ e cũng đã có vài cuộc tình nhưng đây là người con gái e yêu nhất, và có tình cảm thật sự chứ không phải thấy xinh mà tán tỉnh....nó thật trong sáng và làm mình đau khổ...tình yêu càng đẹp càng chân thành càng đau khổ,... mình muốn kể chuyện tình của mình từ khi gặp nàng cho đến khi chia tay, và giờ đây chúng mình như nào....đoạn viết trên mình quá tóm tắt rồi :((...nếu bạn nào muốn đọc hôm sau tớ sẽ viết hết.....chia sẻ mọi người hixxhixxx :binhsua29:

20 tháng 10 năm nay mình ngồi nhà xem trực tiếp đế chế trên gametv. và nhắn tin chúc mừng, bạn bè, chị . mẹ... còn các bạn thì sao? đang kiếm $ ư??? hãy cùng tôi chia sẻ về cuộc sống, câu chuyện tình, những người phụ nữ, người mẹ, người chị người em của bạn. để 20/10 thật có ý nghĩa với anh em diễn đàn MMO.

Tiêu đề là câu hỏi................. Nội dung là câu chuyện của ông :))

p/s: Câu chuyện cảm động.

Cảm động lắm...chúc bạn sớm đc hạnh phúc!

hãy chia sẻ câu chuyện của các bạn nào. câu chuyện mình rất dài lười viết và lười xem lại ngôn ngữ cho chỉnh chu quá :(...buồn.! có rất nhiều e xinh thích mịnh nhưng trái tim đã đóng băng mất rồi.,..:(( phải chăng đó là lý do bet trận nào thắng trận đó :((.....a sẽ làm gì để có e môt lần nữa đây.

Tiêu đề là câu hỏi................. Nội dung là câu chuyện của ông :))

p/s: Câu chuyện cảm động.

thì phải khởi sướng mình nói là mình trước rồi mới hùa mọi người chia sẻ được chứ =.='. chú e ít hơn a vài tuổi đấy. ông bà gì?

Chả biết mềnh có lớn tuổi nhất ở đây k, 1 vợ 2 con rùi, còn thiếu 3 lầu 4 bánh nữa thôi =))

Câu chuyện của mình, dài :))

Hôm nay, Ngày 20/10/2011. Anh giận mình sao không tặng em được gì, anh muốn lắm nhưng sự nhút nhát mà anh chưa thể làm được. Lên lớp nhìn em, nghe giọng nói, thấy cười là làm Anh vui rồi. Tình cảm Anh đã trao cho em từ khi mới biết em rồi, hằng đêm nhớ đến em, nhưng cũng chỉ là đơn phương. Dành tặng :

Thơ: ^^

Đêm đêm anh lại nhớ về em.
Tưởng nhớ lại những thứ rất thân quen.
Yêu em rồi, từ cái lúc mới thấy em đấy.
Giọng em làm gió không được lung lây.
Tính em thì cây cối cũng phải đắm say.
Ấn tượng cái giây phút đầu tiên ấy.
Và lúc này thì con tim đã thuộc về ai ?
Là em đó, con tim anh đã chọn không có sai.
Rồi qua những lần tiếp xúc và nói chuyện.
Anh cảm thấy con tim yêu em nhiều hơn.
Đôi mắt dịu hiền qua mọi thứ diễn ra trước mắt.
Dù chưa có em nhưng anh hứa rất chân thật.
Có được em 1 phút thôi thì cũng không để ai cướp mất.
Bởi vì tính cách em không như những người khác.
Không khinh thường, rất đáng yêu và còn lại rất ngây thơ.
Vẫn thế, anh không biết làm gì ,toàn suy nghĩ những thứ rất vẫn vơ.
Yêu em, nhưng sao không dám nói ra
Lặng thầm nhìn em làm mọi thứ mà anh thấy.
Mong muốn nhiều kết quả chỉ là rất đắng cay.
Thì thôi hãy để giấc mơ vào trong cái suy nghĩ ấy.
Thời gian cứ dần trôi và tình cảm anh luôn như vậy.
Thêm 1 lần anh khẳng định với em là
Anh yêu em, tình cảm 100% mà.
Nhưng mà sự quan tâm dành cho em là không nhiều.
Không gặp nhau thì làm sao anh có thể nói đc nhiều điều.
“ Anh biết anh không được như mọi người.
Lúc nào cũng vui vẻ và tràn ngập những tiếng cười.
Thật sự là con tim anh đau khổ lắm.
Chắc cả đời anh cũng không đc ai quan tâm”
Em có hiểu được cảm xúc của anh
Đó là yêu, là sự thật đấy.
Và dù thế gian có thay đổi thì dòng chữ ILOVEYOU cũng sẽ không đổi thay.

Lần đầu gặp em, anh không thể tin là em có 1 vẻ đẹp kì lạ như vậy, em hiền lành, không đua đòi, tính cách vui vẻ, lại học Giỏi. Và tự nhiên cảm thấy nhớ em và rồi nhận ra Yêu em lúc nào không hay. Đó là cảm xúc thời học sinh, nhưng anh tin là anh không thể quên được em. Anh nhớ những nụ cười, giọng nói, bờ môi, ….ấy. Và em hãy nhớ là anh luôn dõi theo từng bước chân em đi……………..Yêu em, nhưng không làm gì được nhiều, chỉ biết thầm lặng 1 vẻ đẹp tâm hồn. Người đầu tiên cho anh biết được cảm giác thật sự của tình yêu. Ngày đầu tiên vào lớp 10, Gặp em là Hà.

thật cảm động, chuyển của bác luôn đó à
mới đầu tưởng hỏi mem MMO mình nữa chớ

Những lời tâm sự thật ngọt ngào! Mình cũng xa người yêu, công tác xa. Nhớ nhất mấy ngày thế này. Chúc chủ thớt mau có được tình yêu trọn vẹn!

vậy bác này chia tay đúng valentin hay là tết âm lịch nhỉ, thế mà hồi trước chat với mình bảo chưa yêu ai lần nào ><

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week