Ask 19 tuổi thì nên bắt đầu với mmo bằng 1 chiếc điện thoại được không ?

Reactions
0
MR
0.136
Xin chào mn
Năm nay em cũng vừa bước qua tuổi 19 giờ em đang mông lung không biết nên bắt đầu từ đâu để bước vào con đường mmo cuối năm 2022 em có kiếm tiền từ các app bằng cách xem quảng cáo và nhận coin đổi ra paypal payeer em dựa vào các chức năng của autoclick để treo ngày đêm lúc đấy kiếm cũng tạm một máy ngày kiếm được tầm 6$ ... nhưng làm gì có gì là mãi các app liên tục giảm phần thưởng nên em nản và bỏ cho đến bây giờ và cũng chưa biết bắt đầu từ đâu mong mn chỉ đường

Solution
Mmo mà ông nào chỉ tận tâm free thì hơi khó :v
mà bản chất như kiểu đánh lướt
Chỉ được 1 thời gian “bão hoà”
Ngay việc chạy ship grab be.. cũng chỉ đc thời gian đâu thu hút driver chứ sau cũng tăng chi phí hết
Quan trọng là đầu óc nhanh nhẹn, khả năng tìm tòi tới đâu
Crypto coin thì mình nghĩ airdrop vẫn mãi mạnh
Nếu là nữ thì Bigo live thẳng tiến nha, sau đó tới tiktok, youtube, nam thì chịu :popo_too_sad: phận trai 12 bến nước :popo_bye:
:ami_fat_cat_068: nam vẫn đc nha. T biết có thèn hằng ngày nhắn tin gái làm quen xong 1 thời gian là xin tiền. Có con gửi cả trăm triệu, dù có khi éo biết ngoài đời mặt mũi thế nào. Độ ngu thiệt quá nể.
Không biết chừng nào thèn này nhập kho.

Upvote 0
Mmo mà ông nào chỉ tận tâm free thì hơi khó :v
mà bản chất như kiểu đánh lướt
Chỉ được 1 thời gian “bão hoà”
Ngay việc chạy ship grab be.. cũng chỉ đc thời gian đâu thu hút driver chứ sau cũng tăng chi phí hết
Quan trọng là đầu óc nhanh nhẹn, khả năng tìm tòi tới đâu
Crypto coin thì mình nghĩ airdrop vẫn mãi mạnh

Upvote 0
Solution
được thôi , nên bắt đầu từ khảo sát , đơn giản , cứ ra tiền đã , từ từ làm cái to , có thể đi từ đây xem như tay ko bắt giặc

Upvote 0
19 tuổi chỉ có 1 chiếc điện thoại thì lên forum post tin new để kiếm MR nha, thấy mấy thành phần post tin new từ sáng đến tối tháng kiếm được mấy triệu luôn :ami_fat_cat_051:

Upvote 0
MMO mà chỉ có điện thoại thì nghỉ đi là vừa bạn ạ.
Phải có tối thiểu là máy tính bạn nhé.
Giờ MMO ngày càng khó rồi, bạn nên tìm sư phụ chỉ kiểm có khi còn khả thi hơn đó.
Chứ hỏi chung chung trên diễn đàn rất khó tìm được câu trả lời thích hợp.

Upvote 0
mmo muốn ăn được chỉ học lập trình đi
khi học xong tự tìm hiểu mmo sẽ tìm được con đường riêng cho mình
chứ ko biết cái gì cứ đi làm thuê cho họ thôi
tôi học lập trình đây làm 2 năm r mà lương mới 15tr giờ muốn tìm tòi làm mmo nhưng chẳng biết làm gì

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,758
Latest member
quyenthuc656511
Back
Top Bottom