• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help zeek quét việt nam rồi

baner hết đi cho Ap nó tăng giá

minh` thi` ko có ap đâu.

vừa nâng cấp
còn chưa kịp cơm cháo gì
vài hôm làm lần thế này thì coi như đỡ phải pay
hỏi thật bạn,bạn có đâm *** vào không? cậu mới chơi,làm tôi tiêu luôn.6 tháng trời mới hưởng được có mấy chục $.buồn

sặc
éo mịa mới ném vào 200$. làm ăn chân chính mà nó ban thì **** nhà nó

chắc chơi bẩn nó band, acc mình tạo không chơi giờ vô vẫn không sao chỉ đang điên với thằng UXP

hỏi thật bạn,bạn có đâm *** vào không? cậu mới chơi,làm tôi tiêu luôn.6 tháng trời mới hưởng được có mấy chục $.buồn

hik.đâu phải do tớ đâu mà cậu nói thế.
thôi thì hoạn nạn ae có nhau chứ.chỉ :( thôi chứ biết làm bh
đừng giận tớ chứ :D

nhiều ng` mất ngủ .

uhm.không sao,chỉ là không làm gì mà nó banned,nên ko biết nguyên do thôi.nó bắt đầu quét rồi.mấy ref khác vẫn không sao

hôm nay thấy moị người bảo đc chia lãi rồi,sao mình chưa thấy nhỉ:binhsua104:

Upline cheat ref có bị ban ko các bác :-s

không sao bác ạh ....................

---------- Post added at 04:17 PM ---------- Previous post was at 04:16 PM ----------

hôm nay thấy moị người bảo đc chia lãi rồi,sao mình chưa thấy nhỉ:binhsua104:

mình cũng vừa được chia ,.............

mình nghĩ phải làm gì thì nó mới ban, coi lại danh sách ref coi có ai đâm thọc gì ko nhé

mô hình của nó mình nghĩ là như thế này
nó thuê mình, trả lương nhưng hold lại cho ăn lời,
nó vừa có nhân viên quảng cáo, vừa có vốn làm ăn
nó ko ban bậy bạ đâu, nhiều nhân viên thì lợi cho nó quá mà, thuê google thì mất cả đống tiền

acc của mình ko cheat vẫn sống nhăn (cho đến giờ) => ai chơi đàng hoàng thì cứ yên tâm

mình nghĩ phải làm gì thì nó mới ban, coi lại danh sách ref coi có ai đâm thọc gì ko nhé

mô hình của nó mình nghĩ là như thế này
nó thuê mình, trả lương nhưng hold lại cho ăn lời,
nó vừa có nhân viên quảng cáo, vừa có vốn làm ăn
nó ko ban bậy bạ đâu, nhiều nhân viên thì lợi cho nó quá mà, thuê google thì mất cả đống tiền

acc của mình ko cheat vẫn sống nhăn (cho đến giờ) => ai chơi đàng hoàng thì cứ yên tâm

Mô hình của nó là mình là cổ đông của nó (mỗi VIP là một cổ phần). Và làm việc cho nó để được hưởng lợi nhuận theo số cổ phần mình có.
Mấy bạn không cheat hay hack mà bị band acc thì có lẽ nên xem lại xem việc post ads có đúng không? có submit link cũ hay link die không? Nếu dùng link die để submit vào thì dù chỉ một lần mà bị nó phát hiện thì nó cũng band. Cái này nó có thông báo rồi mà ;)

Mô hình của nó là mình là cổ đông của nó (mỗi VIP là một cổ phần). Và làm việc cho nó để được hưởng lợi nhuận theo số cổ phần mình có.
Mấy bạn không cheat hay hack mà bị band acc thì có lẽ nên xem lại xem việc post ads có đúng không? có submit link cũ hay link die không? Nếu dùng link die để submit vào thì dù chỉ một lần mà bị nó phát hiện thì nó cũng band. Cái này nó có thông báo rồi mà ;)

Post theo mấy link trog step2 của nó,thì sao bik đc die hay ko bác
Lỡ trang nào đó die thì mình tiêu lun à :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom